đã ai chữa sùi mào gà chỗ lương y Nguyễn Đức Thành chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em bị sùi mào gà đã chạy chữa hơn 2 tháng nay. Được nhiều người chỉ đến lương y Nguyễn Đức Thành, em đã đến đó và bốc thuốc hết 3.8tr. Ai từng trị khỏi cho e chút hi vọng với ạ. Hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vuhuonggiang1994

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào em bữa chị cũng định qua thầy thành bốc thuốc nhưng thấy mọi người nói không khỏi nên thôi thầy cung nói là 3.8tr nhưng không biết sao nữa .chị mới bị gần tháng nay qua da liễu xịt mà ngó bộ thsays không ăn thua do mấy hôm nay thấy ngứa quá .em uống thuốc rùi thông tin cho mọi người cùng biết nha để cùng nhau vượt qua căn bệnh này
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đến viện phụ sản Hà nội làm nhé
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đến viện phụ sản làm nhé
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huelan-8273 Xem bài viết
    Đến viện phụ sản Hà nội làm nhé
    Viện phụ sản chỉ định e qua da liễu trung ương, ở đây cũng chỉ xịt al và cứ mọc đi mọc lại hoài à

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Buctuongvohinh Xem bài viết
    Chào em bữa chị cũng định qua thầy thành bốc thuốc nhưng thấy mọi người nói không khỏi nên thôi thầy cung nói là 3.8tr nhưng không biết sao nữa .chị mới bị gần tháng nay qua da liễu xịt mà ngó bộ thsays không ăn thua do mấy hôm nay thấy ngứa quá .em uống thuốc rùi thông tin cho mọi người cùng biết nha để cùng nhau vượt qua căn bệnh này
    E thấy nhiều người tung hô thầy này lắm nhưng e nhắn tin riêng thì ko thấy trả lời. Có thể đi nhầm thầy giả chăng

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuhuonggiang1994 Xem bài viết
    E thấy nhiều người tung hô thầy này lắm nhưng e nhắn tin riêng thì ko thấy trả lời. Có thể đi nhầm thầy giả chăng

minh cũng đang có ý định lấy thuốc của thầy thành bạn đã sủ dung qua rồi bạn cho nhận xét mình thấy hoang mang quá
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chưa biết sao nữa, thấy vẫn như cũ, mọc đi mọc lại riết thành ra phải vừa đi xịt áp lạnh vừa bôi thuốc đó để xem sao. Lúc đi xịt có hỏi vài người ngồi chờ chung thì nghe nói họ cũng làm giống mình tầm 2 tháng thì thấy ít lại, chứ lúc đầu mọc nhiều hơn, nghe thầy nói là thuốc bôi đẩy chân sùi lên, đẩy hết virut lên. Khi đó chị ấy uống thuốc nước như túi trà ấy, giờ rụng bớt rồi, chứ ban đầu mọc nhiều lắm, hi vọng khỏi hẳn.

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em ơi sao rồi đã khỏi chưa?
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ơi sao rồi đã khỏi chưa?
    Vẫn như cũ ạ

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chưa biết sao nữa, thấy vẫn như cũ, mọc đi mọc lại riết thành ra phải vừa đi xịt áp lạnh vừa bôi thuốc đó để xem sao. Lúc đi xịt có hỏi vài người ngồi chờ chung thì nghe nói họ cũng làm giống mình tầm 2 tháng thì thấy ít lại, chứ lúc đầu mọc nhiều hơn, nghe thầy nói là thuốc bôi đẩy chân sùi lên, đẩy hết virut lên. Khi đó chị ấy uống thuốc nước như túi trà ấy, giờ rụng bớt rồi, chứ ban đầu mọc nhiều lắm, hi vọng khỏi hẳn.

hôm bua minh cung đinh lấy thuoc cua luong y thành. nhung h minh đoc thấy thuoc của luong y cẩm liệu ở thái nguyên mua thủ 1 liệu trinh vua uong vùa boi dc mấy hôm thì nốt sùi mủn ra và dụng hết minh đang kien trì uong het lieu trinh 1 
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chán nhỉ chẳng biết  chỗ nào uy tín mà đi,ngày mai chị lại tới ngày đi xịt al nữa không biết sao đây chán quá .muốn uống thêm thuốc đông hay nam xem có khỏi không mà nhìn chung chẳng thấy chỗ nào được cả .có mấy chỗ thuốc bôi họ cho axit vào lẫn nên làm sùi rụng rồi sau cũng mọc lại 
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban đã dùng thuốc thầy thành chưa, thấy sao rồi bạn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chán nhỉ chẳng biết  chỗ nào uy tín mà đi,ngày mai chị lại tới ngày đi xịt al nữa không biết sao đây chán quá .muốn uống thêm thuốc đông hay nam xem có khỏi không mà nhìn chung chẳng thấy chỗ nào được cả .có mấy chỗ thuốc bôi họ cho axit vào lẫn nên làm sùi rụng rồi sau cũng mọc lại 
    B thử mua thuốc nam của thầy thành xem sao b, nghe nhiều người dùng hiệu qua lắm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B dùng thuốc thầy thành như nào rồi b, ổn ko b
    • Thành viên Webtretho
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã hết chưa
    • Thành viên Webtretho
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cung bị!
    Ai khoi giúp với ạ!!
    • 199 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

đi đốt mới khỏi chị em ơi, đừng uống thuốc nam tốn tiền
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc thầy Thành gì đó làm lây lan tùm lum thì có, mọi người đừng mua tốn tiền. Đi đốt hay xịt al ở da liễu thấy càng ngày càng ít đó. Lúc đầu vừa đốt xong thì mọc lên liền, sau đó thấy thời gian mọc lại giãn dần rồi mn ạ. Hi vọng về sau hết luôn ạ. Hôm bữa em đi xịt al thì có chị được bs nói ko còn sùi nữa và cho đi xét nghiệm lại, hết thật rồi ấy .

• 75 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thuốc thầy Thành gì đó làm lây lan tùm lum thì có, mọi người đừng mua tốn tiền. Đi đốt hay xịt al ở da liễu thấy càng ngày càng ít đó. Lúc đầu vừa đốt xong thì mọc lên liền, sau đó thấy thời gian mọc lại giãn dần rồi mn ạ. Hi vọng về sau hết luôn ạ. Hôm bữa em đi xịt al thì có chị được bs nói ko còn sùi nữa và cho đi xét nghiệm lại, hết thật rồi ấy .

Bạn dùng thuốc thầy thành rồi hả bạn
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4