Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có phải tôi bị HIV không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 998 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi là nữ gới, tôi chia tay bạn trai cũ hơn 1 tháng nay. TRước đó tôi và người ấy thường xuyên quan hệ mà không dùng bao. Anh ấy lại là người rất lăng nhăng... Tôi không biết mình có bị nhiễm bệnh không, nhưng ngại không dám đi xét nhiệm máu .
    Hiện tại tôi không thấy điều gì bất thường từ HIV, ví dụ như đau đầu, mệt mỏi, sưng hạch, sụt cân. Nhưng tôi chỉ bị đau rát họng và ho rất nhiều suốt 2 tuần nay không thấy đỡ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 613 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maymay2278 Xem bài viết
    Tôi là nữ gới, tôi chia tay bạn trai cũ hơn 1 tháng nay. TRước đó tôi và người ấy thường xuyên quan hệ mà không dùng bao. Anh ấy lại là người rất lăng nhăng... Tôi không biết mình có bị nhiễm bệnh không, nhưng ngại không dám đi xét nhiệm máu .
    Hiện tại tôi không thấy điều gì bất thường từ HIV, ví dụ như đau đầu, mệt mỏi, sưng hạch, sụt cân. Nhưng tôi chỉ bị đau rát họng và ho rất nhiều suốt 2 tuần nay không thấy đỡ.
    Có thể chị bị viêm họng đó.Em cũng hay bị vậy lắm.Còn muốn biết có bị ko phải đi xét nghiệm mới biết đc chị.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphuckhotim2403 Xem bài viết
    Có thể chị bị viêm họng đó.Em cũng hay bị vậy lắm.Còn muốn biết có bị ko phải đi xét nghiệm mới biết đc chị.
    Cảm ơn bạn! vậy hơn 1 tháng rùi vẫn phải đi xét nghiệm máu hả bạn? mà HIV cũng sụt cân phải không? Mình không giảm cân, mà thậm chí còn tăng vài cân. Không có biểu hiện gì ngoài viêm họng
    • 613 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maymay2278 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn! vậy hơn 1 tháng rùi vẫn phải đi xét nghiệm máu hả bạn? mà HIV cũng sụt cân phải không? Mình không giảm cân, mà thậm chí còn tăng vài cân. Không có biểu hiện gì ngoài viêm họng
    hic.Mình ko biết biểu hiện của hiv. Nhưng mình nghe nói là phải lâu lắm mới phát bệnh.Nên bạn muốn chắc chắn cứ đi xét nghiệm.Người ta cũng làm kín đáo lắm.Mình có đi xét nghiệm 1 lần do có 1 lần đi mưa mình bị đạp cái gì đó ko biết,sợ đạp phải ống chích thì toi nên mình có đi xét nghiệm.Sáng đi xét nghiệm chiều có kết quả liền.Lúc xét nghiệm cũng lo,mà xét nghiệm xg ko có gì nhẹ cả người.
    Ah,bình thường mình cũng bị đau họng,ho cả tháng chưa hêt ak.Nên mình nghĩ chắc bạn bị đau họng thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hình như 2,3 tháng thì mới phát bệnh hay sao đó