Hôm qua tôi đưa vợ đi chơi,khi đi qua chỗ đường nguyễn ngọc vũ,bên cầu giấy ý.thấy có cái phòng khám ghi khám sản phụ khoa siêu âm thai 4D mà lại thấy đông người nữa chứ.quên k đếm nhưng tôi chắc cũng tầm hơn chục người đang ngồi chờ đến lượt.Thế là tiện thể đưa vợ vào khám thai luôn ( vợ tôi mang thai được 14 tuần rồi )
pk trông cũng sạch sẽ khang trang.Bước vào phòng thì có nhân viên ra hỏi rất lịch sự :Xl em có thể giúp gì cho anh chị ạ. sau khi nói rõ nguyện vọng là muốn siêu âm thai thì được bạn y tá( trông cũng xinh xắn hình như tên là Dung ) đưa cho 1 quyển sổ và hướng dẫn vợ mình viết.và ngồi chờ đến lượt vào siêu âm.
Ngồi chờ khoảng tầm 15' thì đến lượt vợ mình.2 vợ chồng vào buồng siêu âm.bác sĩ siêu âm là đàn ông tên Chường(cái tên nghe ) bác sĩ chuyên khoa 2 chẩn đoán hình ảnh của bv PSHN.bác sĩ siêu âm kĩ và nhiệt tình.2 vợ chồng thi nhau hỏi mà chú ý vẫn trả lời hết,k khó chịu tẹo nào.Sau khi cầm kết quả siêu âm thì vào phòng có 1 bác sĩ nữ.Tên là tuyết chuyên khoa 2 sản cũng đang lv tại BVPS.Sau khi bác sĩ xem kết quả,và ngồi nói chuyện chứ chả phải tư vấn.bs nc tâm lí nhẹ nhàng,giải đáp được mọi khúc mắc của 2 vc.sau đó vợ mình có làm xét nghiệm máu,kt tổng thể sức khỏe và làm cả sàng lọc trước sinh nữa.Đến chiều nay thì có kết quả,khi có kq thì có nhân viên bên đó gọi điện báo( lịch sự ghê) mà cũng may mấy bs đó lv tạ bv nên đảm bảo lo luôn cho cả khâu vào viện đẻ nữa.mình nghe cũng được thế là đk luôn.
chốtk sạch sẽ dịch vụ tốt,giá cả phải chăng chấp nhận được,mặc dù hôm qua mình mất hơn 1tr
bs chuyên môn vững,nv làm việc chuyên nghiệp,có trách nhiệm.
là nơi tin tưởng được