TIN TÀI TRỢ.

Có bố mẹ nào dùng BoniHappy chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 48.2K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emmun Xem bài viết
    Mình có đứa em cũng còn trẻ tuổi , nhưng có đợt do lo lắng thi cử quá thành ra mất ngủ trên 1 tháng, sau đó em mình dùng thử Bonihappy sau hơn 2 tháng thấy giấc ngủ được cải thiện đáng kể. Mà vấn đề là trong khi dùng sản phẩm này thì không nên lo lắng, suy nghĩ quá nhiều nha các chị.
    Mình dùng Bonihappy đến bữa nay là được đúng 2 tháng rồi, ban ngày thì mình bth vui vẻ, nhưng đến tối khi lên giường nằm là trằn trọ khó ngủ, lăn qua lăn lại. Trước đây mình ngủ 1 đếm được 4 tiếng, h chỉ ngủ được 2 tiêng slaf thức dậy. Cứ hễ trằn trọc khó ngủ là mình k bình tĩnh được, thấy lo lắng trong người. Không biết có phải vì như vậy không mà giấc ngủ mình chưa được cải thiện. MÌnh đang không biết có nen dùng tiếp tục không. Bạn có thể cho mình lời khuyên không.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thao3386 Xem bài viết
    Mình dùng Bonihappy đến bữa nay là được đúng 2 tháng rồi, ban ngày thì mình bth vui vẻ, nhưng đến tối khi lên giường nằm là trằn trọ khó ngủ, lăn qua lăn lại. Trước đây mình ngủ 1 đếm được 4 tiếng, h chỉ ngủ được 2 tiêng slaf thức dậy. Cứ hễ trằn trọc khó ngủ là mình k bình tĩnh được, thấy lo lắng trong người. Không biết có phải vì như vậy không mà giấc ngủ mình chưa được cải thiện. MÌnh đang không biết có nen dùng tiếp tục không. Bạn có thể cho mình lời khuyên không.
    Mình cũng bị mất ngủ hơn 2 tháng nay rồi , có uống hết 1 hộp bonihappy mà chưa thấy kết quả gì (Mình mới 22t ), đang băn khoăn không biết có nên mua tiếp không
    • 17 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

BoniHapy phải dùng ít nhất 2 tháng ( 4 lọ) cơ mà, bạn đã dùng đủ liều đâu?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thao3386 Xem bài viết
    Bạn ơi, Bonihappy dùng một đợt là từ 2-6 tháng mà, nếu bạn dùng đựoc 2 tháng rồi thì nên kiên trì sử dụng thêm bạn nhé vì sau 2 tháng thuốc bắt đầu phát huy tác dụng rùi mà, vì thế bạn nên kiên trì sử dụng thêm nhé. Vì thuốc này từ thảo dược mà nên tác dụng của nó phải từ từ cơ bạn nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kinhvanthien Xem bài viết
    Mình cũng bị mất ngủ hơn 2 tháng nay rồi , có uống hết 1 hộp bonihappy mà chưa thấy kết quả gì (Mình mới 22t ), đang băn khoăn không biết có nên mua tiếp không
    Bạn ơi, bonihappy dùng từ 2-6 tháng mà, nếu dùng mới được 1 lọ thì sẽ chưa có mấy tác dụng đâu bạn nhé, vì thế bạn nên kiên trì sử dụng thêm, vì ngày trước đứa e mình cũng phải kiên trì sử dụng lắm đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi mấy anh xí! em nam nay 18 tuoi nhung buổi đêm thường khó ngủ , hay suy nghĩ nhìu em có thấy trên tivi có quảng cáo thuoc bonihappy giúp cải thiện giấc ngủ ! Vậy ở tuoi em có dùng được ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kutop Xem bài viết
    Cho em hỏi mấy anh xí! em nam nay 18 tuoi nhung buổi đêm thường khó ngủ , hay suy nghĩ nhìu em có thấy trên tivi có quảng cáo thuoc bonihappy giúp cải thiện giấc ngủ ! Vậy ở tuoi em có dùng được ko?
    em ơi, em bị mất ngủ lâu chưa? sản phẩm bonihappy dành cho những người bị mất ngủ trên 1 tháng cơ. có thể em mất ngủ là do suy nghĩ nhiều, thì trước tiên em nên bớt lo nghĩ đi, cố gắng thoải mái tinh thần thì giấc ngủ nó sẽ dễ trở lại thôi. em thử làm thế thử xem nhé .
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh bi mất ngu gan môt năm nay uống thuoc đông y va nhiêu thuộc khác cũng không ngu được mỗi đêm chi ngu đươc 1- 2 tiêng nhưng từ khi uông bonihappy sau 1 tuần là tôi ngu được 4 tiêng sau 2 tháng tôi đã ngu đươc binh thường .
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E 20t bi mat ngu may thag nay rui .e chua lap gia dinh. Lieu dug thuoc nay co sao ko
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Toi 20 tuoi bi mat ngu hon thang nay rui . Buoi toi tôi ko ngu dc hế len giuong la ko ngu dc . Chan tay cứ mỏi xoay di xoay lai ko thểy chop mat dc . Tôi uong loai thuoc nay co dớ ko .
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ em bị mất ngủ hơn 2 năm rồi. Đi khám bv bạch mai bác sỹ cho dùng thuốc 2 năm đã thấy ngủ dc. Tuy nhiên ngưng thuốc thì mất ngủ lại
    Giờ mẹ e đang thử uống Boni happy. Các bác thông tin nào tư vấn giúp mẹ e. Hay có bit chỗ nào chữ mất ngủ uy tín, hoặc bấm huyệt k ạ
    E cảm ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 40 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bà ngoại mình 75 tuổi, đang dùng sản phẩm BoniHappy này. Bà khen dùng tốt lắm, ngủ ngon, sâu hơn mà không bị mệt, sáng dậy sảng khoái lắm. bà mình dùng sau 2 tháng thì thấy hiệu quả, giờ bà mình ngủ được 5 tiếng 1 đêm rồi. BoniHappy quan trọng là phải dùng đủ liệu trình cơ, vì thuốc thảo dược mà, không sốt ruột được đâu bạn ạ
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình bị mất ngủ 4 năm. Từ năm 18 t do áp lực học đại học và chuyện gia đình và tc . Mất ngủ ko ngủ đc tý nào. Mình đi điều trị ở bv tâm thần tphcm bs kết luận rối loạn lo âu và trầm cảm. Mình dùng thuốc bs cho Mình ngủ đc nhưng ko uong lại mat ngủ. Sau nàu về nhà mình đc chị dâu gt bố chị cũng mất ngủ một năm cũng uống đủ thuốc đông y tây u bà thuốc nam.... đi bóp huyệt nữa mà ko khỏi. Sau khi dùng thuốc này thì ngủ bt. Mình cũng dùng và ngủ lại. Mình chia sẻ cho các bạn.
    1 hoạt huyết dưỡng não.
    2 Mageb6
    3 Ginkgomin j đó hộp màu xanh lá cây
    Các bạn mua về dùng thử xem nhé.
    Chúc các bạn ngủ ngon và vui vẻ.
    Mất ngủ khổ sở lắm.minh lo sợ và mệt mỏi có khi nghĩ quẩn Huhu. Nay minh hết rồi. Chỉ thỉnh thoảng lo nghĩ nhiều thì khó ngủ hoặc mất một tối.Nhưngg mình uống vài liều lại ngủ bt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

BoniHappy ngủ tốt. Mình đang dùng, chỉ uống 1 viên trước khi đi ngủ 30 phút. Trước đó uống như chỉ dẫn không ngủ được.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saokim1 Xem bài viết
    BoniHappy ngủ tốt. Mình đang dùng, chỉ uống 1 viên trước khi đi ngủ 30 phút. Trước đó uống như chỉ dẫn không ngủ đươc.
    Ban bao nhiêu tuổi người trẻ dùng có được ko bạn
    comment by WTT mobile view
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saokim1 Xem bài viết
    BoniHappy ngủ tốt. Mình đang dùng, chỉ uống 1 viên trước khi đi ngủ 30 phút. Trước đó uống như chỉ dẫn không ngủ được.
    Ban dùng thấy thế nào người trẻ có dùng được ko bạn
    • 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh cung mat ngu thuc trang đem co ai chua het liên he cho minh nha 0935767159
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tôi năm nay 47 tuổi rồi
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng bị mất ngủ dùng hoa tam thất 6 tháng nay mà k có hiệu quả k biết có nên đeo hay không hay chuyển qua bonihappy nhỉ. mất ngủ thật khổ gần 1 năm chứ ít ỏi gì
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bệnh của bạn sao rồi. cho mình ít kinh nghiệm với. Bạn cho mình xin so đt với nhé