TIN TÀI TRỢ.

Có bố mẹ nào dùng BoniHappy chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 48.1K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 30 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Chàng nhà em bị mất ngủ liên tục cả hơn tháng nay rồi, hôm trước đọc bài báo thấy nói có thuốc BoniHappy gì đó, thấy quảng cáo cũng hay lắm, định mua cho chàng dùng, không biết có bố mẹ nào trong WTT dùng thử chưa ạ? Xin tư vấn cho em với.
    vinh7-1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 212 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình đọc trên mạng thấy quảng cáo sản phẩm Boni Happy điều trị mất ngủ .
    Có bạn nào dùng , thấy kết quả thế nào làm ơn cho mình biết với nhé .
    Thanks các bạn nhìu
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 234 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đang ngóng chờ xem có ai không ? Cho xin chút ý kiến.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ặc ặc, sản phẩm này chả thấy có cơ chế tác dụng gì, tốt nhất là bạn không nên dùng. Hơn nữa, mất ngủ có nhiều nguyên nhân, có thể điểm ra mấy nhóm cơ bản:
    +Dùng thuốc kích thích: chè, cafe, các thuốc tim mạch, huyết áp...
    +Căng thắng về tâm lý
    +Bất thường về tổ chức thần kinh
    Bạn xem có thể có những nguyên nhân nào liên quan không?
    • 92 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình bị mất ngủ nghiêm trọng quá. Có ai đã dùng các sản phẩm Nu - HNH hay bonihappy rồi thì cho mình biết thông tin với nhé? Mình cảm ơn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó xem cho xã dùng thử bonihappy cũng được đấy, hàng nhập ca nada mà ko tác dụng phụ, có điều dùng hơi lâu , bà cô mình dùng nửa năm là khỏi hẳn mất ngủ dù bà í mất ngủ cả chục năm trời
    • 245 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hi, hôm nay mình cũng quan tâm tới cái sản phẩm này, nhưng search trên gg thấy ít người dùng quá,
    mẹ của mình bị mất ngủ mấy năm nay rồi, 1 ngày ngủ được có 1-2 tiếng, hic, uống đủ thứ thuốc, sen, nhân trần, ...........nhưng mà chẳng tác dụng gì, hix
    mình up bài này lên, mong là có bạn nào dùng rồi cho mình ít kinh nghiệm,
    thanks
    • 17 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mẹ mình bị mất ngủ nhiều năm , dùng BoniHappy 3 tháng là cụ ngủ được 6h đó. Bạn cứ thử xem, cái này chữa mất ngủ do tuổi tác thì phải. Nếu lo nghĩ nhiều thì dùng chả tác dụng đâu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình 26 tuổi, mới dùng Boni Happy. Lúc đầu đọc HD nói là dủng cho người trên 30 tuổi nhưng vì muốn điều trị nên mình đã mua thử. Bây giờ giấc ngủ mình da được cải thiện. Mình Nói để mọi người dùng thử. Nhưng chưa biết tác dụng phụ sau này của thuốc thế nào. Vì bây giờ mình dùng nhưng chưa thấy tác dụng phụ gì hết.
    • 265 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

có ai đã dùng thuốc này chưa?
    • 97 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Phải uống 3 tháng trở lên mới có tác dụng các mẹ ah
    • 14 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em thấy thuốc này chủ yếu dùng cho người già hay sao ý, vì các cụ già uống vào dễ ngủ và buỏi sáng dậy không mệt. Có phải là do cơ chế của thuốc chỉ phục vụ cho từng đối tượng không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=vivu010286;27277229]Mình 26 tuổi, mới dùng Boni Happy. Lúc đầu đọc HD nói là dủng cho người trên 30 tuổi nhưng vì muốn điều trị nên mình đã mua thử. Bây giờ giấc ngủ mình da được cải thiện. Mình Nói để mọi người dùng thử. Nhưng chưa biết tác dụng phụ sau này của thuốc thế nào. Vì bây giờ mình dùng nhưng chưa thấy tác dụng phụ gì hết.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng 26 tuổi như bạn, đang dùng Bonihappy. Bạn cho mình hỏi tí nhé, bạn dùng Bonihappy trong thời gian bao lâu là thấy có hiệu quả. Và khi có hiệu quả rồi thì có dùng nữa không. Mong nhận được hồi âm của bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanoiyeu2212 Xem bài viết
    Phải uống 3 tháng trở lên mới có tác dụng các mẹ ah
    Bạn ơi, mình mwosi 26 tuổi thì dùng sản phẩm này có được không. Khi dùng sản phẩm này thì có cần dùng thêm thuốc chữa bệnh khác không hay chỉ uống riêng Bonihappy không thôi đã khỏi bênh. DÙng bao lâu thì có hiệu quả hả ban.Mong nhận được hồi âm của bạn nhé.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các bạn uống sản phẩm Sleepycare xem thế nào, thấy nói đây là sản phẩm điều trị mất ngủ dưới dạng hóc môn tự nhiên.
    • 97 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

26t Bạn dùng được mà , ban đầu bạn uống chưa ngủ được có thể dùng thêm thuốc ngủ tân được, sau dần ngủ được rồi bạn không dùng thuốc tân dược nữa . Mình bị trầm cảm mất ngủ mình uống bonihappy được hơn 6 tháng rồi thấy kết quả cũng ngủ tốt
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngotrucquan Xem bài viết
    có ai đã dùng thuốc này chưa?
    Còn do cơ địa của từng người nữa, bạn có thể uống Sleepycare cũng điều trị mất ngủ, có trường hợp mất ngủ 4-5 năm dùng nhiều thuốc không cải thiện nhưng sử dụng Sleepycare lại ngủ được, các bạn dùng thử xem thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Hanoiyeu2212;27729284]26t Bạn dùng được mà , ban đầu bạn uống chưa ngủ được có thể dùng thêm thuốc ngủ tân được, sau dần ngủ được rồi bạn không dùng thuốc tân dược nữa . Mình bị trầm cảm mất ngủ mình uống bonihappy được hơn 6 tháng rồi thấy kết quả cũng ngủ tốt[/QUOTE
    Cảm ơn bạn Hanoiyeu2212 đã hồi âm. Mình đang uống Binihappy, uống được 1 tháng nhưng chưa thấy có thay đổi gì nên đang băn khoăn không biết có nên dùng tiếp không. Bạn cho mình hỏi có phải sau 3 tháng mới thấy giấc ngủ được cải thiện rõ rệt không. Hiện tại mình mới chỉ dùng Bonihappy kèm theo thuốc Đông y, không biết như vậy có khỏi bệnh không?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có đứa em cũng còn trẻ tuổi , nhưng có đợt do lo lắng thi cử quá thành ra mất ngủ trên 1 tháng, sau đó em mình dùng thử Bonihappy sau hơn 2 tháng thấy giấc ngủ được cải thiện đáng kể. Mà vấn đề là trong khi dùng sản phẩm này thì không nên lo lắng, suy nghĩ quá nhiều nha các chị.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3