Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có ai từng bị thay đổi sợi bọc tuyến vú k?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.21K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 271 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

có ai từng bị thay đổi sợi bọc tuyến vú k? chia sẽ kinh nghiệm nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 176 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Mình không biết nhiều về bệnh này, chỉ biết nó không nguy hiểm. Cách đây nhiều năm mình rờ thấy 1 cục bên ngực trái đi khám BS bảo thay đổi sợi bọc, 1 thời gian sau thì cục đó biến mất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 271 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

up lên mong nhận chia sẽ kinh nghiệm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em mới 23t thôi, mà năm ngoái đã đi khám ngực 2 lần ở BV ung bướu. Em thấy sợ quá. Ngực trái của em đau âm ỉ, nhẹ nhưng có cảm giác rõ ràng, đi khám BS bảo thay đổi sợi bọc tuyến vú, đưa thuốc em uống trong 1 tháng, thuốc đó làm em mất kinh. Sau đó em đi tái khám, BS cho uống thuốc để điều hòa kinh lại. từ đó đến nay cũng gần 8 9 tháng gì đó. Bây giờ cái cảm giác đau đó lại xuất hiện.
    Em ko biết có bị gì ko ( Con gái mà bị mấy cái này sao em cảm thấy tương lai mờ mịt quá. Em tìm hiểu thì ở tuổi này ít có thay đối sợ bọc tuyến giống em, mà ko hiểu sao em lại bị thế này ((((((((((
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 176 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kangaroo_07 Xem bài viết
    Em mới 23t thôi, mà năm ngoái đã đi khám ngực 2 lần ở BV ung bướu. Em thấy sợ quá. Ngực trái của em đau âm ỉ, nhẹ nhưng có cảm giác rõ ràng, đi khám BS bảo thay đổi sợi bọc tuyến vú, đưa thuốc em uống trong 1 tháng, thuốc đó làm em mất kinh. Sau đó em đi tái khám, BS cho uống thuốc để điều hòa kinh lại. từ đó đến nay cũng gần 8 9 tháng gì đó. Bây giờ cái cảm giác đau đó lại xuất hiện.
    Em ko biết có bị gì ko ( Con gái mà bị mấy cái này sao em cảm thấy tương lai mờ mịt quá. Em tìm hiểu thì ở tuổi này ít có thay đối sợ bọc tuyến giống em, mà ko hiểu sao em lại bị thế này ((((((((((
    Gì mà mờ mịt? Chắc em mới bị lần đầu nên đâm lo quá thôi. Từ giờ đến sau này còn nhiều vấn đề khác nữa, cái u ở ngực cách năm chị bị 1 lần, rồi nó cũng tự hết, đó là do nội tiết,..... bình thường thôi mà, còn bị u nang buồng trứng lung tung cả lên, quan trọng là phải đi khám định kì đều đặn. Giờ chị vẫn đang có em bé bình thường. Đừng suy nghĩ tiêu cực quá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E năm nay 20t bị tinh trạng một bên vú nhức nhói vô trong lồng ngực khám BS bảo thay đổi sợi bọc mà lâu lâu e thấy n nhức chân nhức tay r hành qua bao tử bụng e nhấn vô cũng đau,lưng với gáy e nhấn vô cũng đau. Giờ e lo quá nhà e có người thân từng bị ung thư vú e phải làm s đây e sợ quá. E sợ tương lai tăm tối quá mn ơihuhu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị năm nay 29 tuổi cũng mới đi khám bị thay đổi sợi bọc tuyến vú, giờ nó to gây đau và còn bị tiết dịch núm vú nữa. rất lo. không biết có ai bị giống mình ko