Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai đã sử dụng máy cân bằng ion thì tư vấn giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.6K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 169 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hôm nay em vừa được giới thiệu về sản phẩm chữa bệnh : máy cân bằng ion của nhà máy Z-755 có Web là www.vietamgroup.com.vn .Dù đã được tư vấn nhưng em vẫn muốn tham khảo ý kiến của các thành viên trên diễn đàn,có ai đã và đang sử dụng hoặc có người nhà đang sử dụng thì post ý kiến,nhận xét về sản phẩm lên diễn đàn cho em tham khảo với nhé.Em chờ tin mọi người nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 545 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconHT Xem bài viết
    Hôm nay em vừa được giới thiệu về sản phẩm chữa bệnh : máy cân bằng ion của nhà máy Z-755 có Web là www.vietamgroup.com.vn .Dù đã được tư vấn nhưng em vẫn muốn tham khảo ý kiến của các thành viên trên diễn đàn,có ai đã và đang sử dụng hoặc có người nhà đang sử dụng thì post ý kiến,nhận xét về sản phẩm lên diễn đàn cho em tham khảo với nhé.Em chờ tin mọi người nhé.
    ông bà ngoại Nhím đang dùng máy này, mình thấy ông bà nói là sau khi dùng 1 thời gian thấy đỡ bị mất ngủ và ăn cũng ngon miệng hơn, nói chung là có hiệu quả tốt đấy bạn ạ
    lamlamcdr20060721_-8_Nhim+con
    • 716 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconHT Xem bài viết
    Mình cũng được người quen giới thiệu máy này, thậm chí còn được mua với giá bán buôn nhưng mình nghĩ nó chỉ được gọi là hỗ trợ chữa bệnh thôi chứ để chữa bệnh thì cần phải xem xét, mình cần có thêm chế độ ăn uống và dùng thuốc hợp lý nữa mẹ nó ạ.
    Mình đã mua thử 1 cái về cho bố chồng dùng nhưng cụ chẳng chiu dùng cho. Nếu bạn muốn mua giá rẻ mình giới thiệu anh bạn mình cho.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Những người bán máy ION, là một bọn lừa đảo chuyên nghiệp.
    Mua từ nhà máy giá chưa tới 400.000, vậy mà bán giá 2.520.000 (Quá lời:Laughing. Chính vì lợi nhuận cao, nên ck cho người bán rất cao (1tr2 máy) .Người bán vì ck nên đã dùng mọi lời lẽ để lừa gạt người khác mong bán được máy.
    Còn về tác dụng ,thì xem mấy bài báo này sẽ rõ:
    http://vnexpress.net/gl/suc-khoe/2005/10/3b9e324e/
    http://laodong.com.vn/Tin-Tuc/May-ca...-suc-khoe/5706
    http://dantri.com.vn/c7/s7-328416/th...n-bang-ion.htm
    Nghe nói có người sd máy bị điện giật chết - Công ty chi tiền ,nên mọi chuyện bí ém luôn. Đừng chết vì thiếu hiểu biết.:Applause: