TIN TÀI TRỢ.

Có ai bị giống em, cho em cách chữa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 609 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 615 Bài viết

• 1,654 Được cảm ơn

Con em đã được 7 thang tuoi em van cho con bu. Em co kinh lai khi con em duoc 5thang tuoi. Hai thang dau chu ky kinh dung ngay. Nhung sau do la cu 10-15ngay em lai co lai va cung it thoi. May ngay nay em cu bi nhu la rong kinh ay. Em cung cam thay nguoi met. Em khong biet do minh met nen bi vay hay la em bi benh gi. Em ban nen chu di kham duoc. Trong so cac me co me nao bi nhu vay chua? Chi cho em cach chua voi.
    Em xin cam on.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,635 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngay tho Xem bài viết
    Con em đã được 7 thang tuoi em van cho con bu. Em co kinh lai khi con em duoc 5thang tuoi. Hai thang dau chu ky kinh dung ngay. Nhung sau do la cu 10-15ngay em lai co lai va cung it thoi. May ngay nay em cu bi nhu la rong kinh ay. Em cung cam thay nguoi met. Em khong biet do minh met nen bi vay hay la em bi benh gi. Em ban nen chu di kham duoc. Trong so cac me co me nao bi nhu vay chua? Chi cho em cach chua voi.
    Em xin cam on.
    Triệu chứng như trên là Bệnh Rong kinh.
    Mẹ nó đi khám chuyên khoa Phụ sản để tìm ra nguyên nhân gây bệnh. Nếu loại trừ U xơ tử cung và U Nang buồng trứng ra, thì triệu chứng như bạn mô tả ở trên là lành thôi và rất dễ trị.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)