TIN TÀI TRỢ.

Chuyện khó nói về output - Các mẹ giúp với.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.3K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 14 năm
    • 1,020 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trước đây mình thỉnh thoảng bị đi ngoài phân sống nhưng mấy hôm tự nó hết chả phải uống thuốc gì cả. Lần này bị lâu quá, mấy tuần rồi mà chả biết phải làm thế nào. Cứ input thế nào thì output như thế luôn. Mí lại từ hai hôm nay cứ ăn xong một lúc lại muốn chạy đi toilet (sorry các mẹ nhé :Sad: ). Các mẹ thông thái có kinh nghiệm gì hay thì share cho mình xin một ít nhé. Mình sợ đi khám ở bệnh viện lắm. Cảm ơn các mẹ nhé.:LoveStruc:
    Hãy đối tốt khi còn ở bên nhau...:LoveStruc::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 14 năm
    • 1,020 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hainhoc Xem bài viết
    Ko thích đi khám thì chạy qua mình lấy thuốc uống nhé!
    Thuốc nhà mình là thuốc Đông y , đc bào chế ở dạng dung dịch, uống luôn, ko cần phải lo đun nấu.
    Cũng phải mất 1 tuần thì khỏi.
    hien_mai01@yahoo.com
    Hiền: 0903202848
    Ui hình như bạn ở Hà nội mà. Tớ ở SG cơ. Làm thế nào bi giờ?:Sigh: :Sigh: :Sigh:
    Hãy đối tốt khi còn ở bên nhau...:LoveStruc::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 202 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nghe ngóng vì chồng em cũng vị như này, ông nói ăn rau muống ị ra rau muống... ngày đi toilet 2 lần, chắc là bị ko tiêu được thức ăn, hay cho uống men tiêu hóa nhỉ
    Báo cáo em chưa có người êu:Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,072 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vnana29 Xem bài viết
    nghe ngóng vì chồng em cũng vị như này, ông nói ăn rau muống ị ra rau muống... ngày đi toilet 2 lần, chắc là bị ko tiêu được thức ăn, hay cho uống men tiêu hóa nhỉ
    chị mua 2 hộp Sitar này (Bổ trung ích khí hoàn) pha uống ấm cho chồng, đừng uống men tiêu hoá,

1592009_sitar_zpsbdb47684

Trường hợp bệnh đường ruột mạn tính, rối loạn tiêu hóa kéo dài, cơ thể hư nhược dùng Bổ trung ích khí hoàn có hiệu quả tốt.
    giữ cho lòng không còn tạp niệm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)