TIN TÀI TRỢ.

Chuyện khó nói.Mong được mọi người giải đáp giúp!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 438 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào các mẹ!EM có chuyện này đang rất lo lắng,ko biết có ai bị giống em không nhỉ?
    Từ khi dậy thì đến giờ,cứ thỉnh thoảng (thường vào trước hoặc trong khi có chu kỳ),khi ngủ ban đêm,em lại mơ thấy những hành động làm mình tự nhiên bị kích thích kinh khủng ấy ạ (có khi là những việc rất bình thường như:đi học muộn,hết giờ thi mà chưa làm bài xong,có khi lại là cảnh mình bị người khác nhìn thấy 1 bộ phận kín đáo nào đó..),lúc ấy tự nhiên trong người cảm thấy bị kích động,như kiểu là có khoái cảm ấy ạ,chỉ muồn được cọ sát bộ phận sinh dục thôi (nếu con trai thì sẽ tự thủ dâm).Tất nhiên em ko làm gì cả,chỉ nằm im thôi,thấy cũng thích cảm giác này lắm.Nói chung là rất khó diễn tả,và cứ khoảng vài tháng lại diễn ra 1 lần.
    Trước kia thì ko sao,nhưng khoảng 1,2 năm trở lại đây,sau mỗi lần như vậy em lại bị đau bụng lắm,phải nằm quay sang bên phải,1 lúc thì mới hết đau và ngủ tiếp được. Em lo lắng quá các mẹ ơi.Ko hiểu em có bị bệnh gì ko nhỉ? Em cũng mới lấy chồng,chuyện ấy cũng chưa bao giờ có được cảm giác kích thích nhiều như những lần ấy đâu.Ko biết đây có phải là nguyên nhân em ko có "đỉnh" với chồng? Hoặc liệu khi có thì em có bị đau bụng thế này ko nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 63 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình chưa nghe thấy chuyên tương tự như của bạn bao giờ, nhưng mình nghĩ bạn thử đi kiểm tra tư vấn bác sỹ thêm xem sao.
    Mẹ yêu con
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • 181 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thiếu vắng đời sống tình dục thì nó thế đấy, người ta gọi là ẩn ức tình dục.Nếu chị chưa quan hệ bao h thì cũng bình thường thôi.
    • 86 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chuyện của em có thể gọi là ức chế tình dục. Nó thường xảy ra với những người đang tuổi trưởng thành. Do đó trong những giấc ngủ mình thường mơ thấy bản thân mình có những hành động hoặc bị những người khác phái hoặc những hành động có liên quan đến vấn đề tình dục.
    Trường hợp của em đã lấy chồng có thể do đời sống vợ chồng mới cưới chưa hòa hợp nên có thể dẫn đến tình trạng trên. Tức là em cảm thấy chưa thỏa mãn và hài lòng, đến một lúc nào đó sẽ ảnh hưởng đến tâm lý và thỉnh thoảng đi vào những giấc mơ.
    Cách giải quyết: Để tâm lý thoải mái mỗi khi gần gũi chồng, tạo một cuộc sống tình dục thỏa mãn và tới đỉnh. Khi đó em sẽ không còn những suy nghĩ đó nữa.
    • 86 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chuyện của em có thể gọi là ức chế tình dục. Nó thường xảy ra với những người đang tuổi trưởng thành. Do đó trong những giấc ngủ mình thường mơ thấy bản thân mình có những hành động hoặc bị những người khác phái hoặc những hành động có liên quan đến vấn đề tình dục.
    Trường hợp của em đã lấy chồng có thể do đời sống vợ chồng mới cưới chưa hòa hợp nên có thể dẫn đến tình trạng trên. Tức là em cảm thấy chưa thỏa mãn và hài lòng, đến một lúc nào đó sẽ ảnh hưởng đến tâm lý và thỉnh thoảng đi vào những giấc mơ.
    Cách giải quyết: Để tâm lý thoải mái mỗi khi gần gũi chồng, tạo một cuộc sống tình dục thỏa mãn và tới đỉnh. Khi đó em sẽ không còn những suy nghĩ đó nữa.

Cong một vấn đề nữa là em bị vào những chu kỳ, điều đó là bình thường em ạ. Vì khi đó cơ thể em tuyến hoocmon tăng lên nhiều nên dẫn đến tình trạng trên. Chịu khó tập thể dục sẽ hết
    • 86 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cong một vấn đề nữa là em bị vào những chu kỳ, điều đó là bình thường em ạ. Vì khi đó cơ thể em tuyến hoocmon tăng lên nhiều nên dẫn đến tình trạng trên. Chịu khó tập thể dục sẽ hết