TIN TÀI TRỢ.

Chứng co thắt âm đạo của phụ nữ khi quan hệ! SOS

• 0 Lượt chia sẻ
  • 35.7K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chủ top ơi, bạn đã điều trị được chưa? Nếu được rồi mách dùm mình với, mình có cô em lấy chồng hơn 1 năm mà cũng bị tình trạng y hệt như bạn.
    Có gì pm cho mình nhé. Cám ơn bạn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị y như chị! Chị đã chữa khỏi chưa?? Chị chữa ở đâu ạ?? em bị đau khi quan hệ và đưa mỏ vịt vào cũng rất đau. Mãi mà k chữa khỏi. Huhuhu sao thấy mình tuyệt vọng quá chị ơi!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi, chị đã cải thiện như thế nào rồi ạ!
    Chị có thể chia sẻ giúp em được ko ạ?
    Hixx

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuhodethuong Xem bài viết
    E xin khẳng định ko có ý định câu view, đây là thắc mắc và là vấn đề của e, có bệnh phải vái tứ phương, rất mong các anh/ chị chia sẻ. E xin cảm ơn nhiều!
    E lấy chồng được gần 5 tháng, nhưng ko hiểu sao mỗi lần quan hệ e rất đau, thực sự là đã cố hết cách, cũng đã mua gel KY về nhưng nói thật là rất khó khăn:Sick::Sick::Sick:. DV chồng e ko vào sâu được, chỉ khoảng tầm 1.5cm. Bọn e có khởi động kĩ, nhưng cứ khi bắt đầu " in" thì lại ko sao vào được
    E cũng tham khảo thêm các tài liệu, ko biết có phải là e bị co thắt âm đạo hay ko, nhưng các triệu chứng là khá giống. E đi khám Pk , bsi ko thể cho cái mỏ vịt vào cô bé để khám được, vì chứ bắt đầu cho vào là e cứng hết cả ng, ko làm sao cho vào được.
    E rất băn khoăn, e đã gọi đến tổng đài 1088 để hỏi, thì có cô tư vấn là trước khi quan hệ tầm 30ph nên uống 1 viên thuốc ngủ Seduxen (???) e ko rõ điều này có đúng ko nên chưa dám thử
    Mọi ng cho e lời khuyên với ah. E cảm ơn nhiều !!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn đã cải thiện được vấn đề này chưa ạ?
    Bạn cho mình xin ít kinh nghiệm với ạ!

Trích dẫn Nguyên văn bởi khuattranyennhi Xem bài viết
    Em cũng bị y như chị! Chị đã chữa khỏi chưa?? Chị chữa ở đâu ạ?? em bị đau khi quan hệ và đưa mỏ vịt vào cũng rất đau. Mãi mà k chữa khỏi. Huhuhu sao thấy mình tuyệt vọng quá chị ơi!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khả năng xương chậu của bạn có vấn đề, một phần nữa liên quan đến nội tiết tố. Bạn nên tìm đến bệnh viện phụ sản tw hoặc phụ sản hà nội thăm khám sẽ cho ra kết quả và phương án điều trị phù hợp nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuhodethuong Xem bài viết
    E xin khẳng định ko có ý định câu view, đây là thắc mắc và là vấn đề của e, có bệnh phải vái tứ phương, rất mong các anh/ chị chia sẻ. E xin cảm ơn nhiều!
    E lấy chồng được gần 5 tháng, nhưng ko hiểu sao mỗi lần quan hệ e rất đau, thực sự là đã cố hết cách, cũng đã mua gel KY về nhưng nói thật là rất khó khăn:Sick::Sick::Sick:. DV chồng e ko vào sâu được, chỉ khoảng tầm 1.5cm. Bọn e có khởi động kĩ, nhưng cứ khi bắt đầu " in" thì lại ko sao vào được
    E cũng tham khảo thêm các tài liệu, ko biết có phải là e bị co thắt âm đạo hay ko, nhưng các triệu chứng là khá giống. E đi khám Pk , bsi ko thể cho cái mỏ vịt vào cô bé để khám được, vì chứ bắt đầu cho vào là e cứng hết cả ng, ko làm sao cho vào được.
    E rất băn khoăn, e đã gọi đến tổng đài 1088 để hỏi, thì có cô tư vấn là trước khi quan hệ tầm 30ph nên uống 1 viên thuốc ngủ Seduxen (???) e ko rõ điều này có đúng ko nên chưa dám thử
    Mọi ng cho e lời khuyên với ah. E cảm ơn nhiều !!!!!!!!!!!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2