Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

chữa trị bệnh u vú thế nào thì hiệu quả nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 758 Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình bị u vú nhưng mới chỉ là giai đoạn đầu.các bạn chia sẻ cho mình cách chữa trị thế nào cho hiệu quả với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,072 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

trong Đông y gọi là Nhũ tịch (U vú), chị đọc tin nhắn của tôi nhé,
    giữ cho lòng không còn tạp niệm
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo như mình biết thì ở giai đoạn đầu thì nên uống thuốc có chữa các thành phần như cao trinh nữ hoàng cung, cao xạ đen. còn nếu chuyển sang giai đoạn mãn tínhsau rồi thì phải đi phẫu thuật
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cái này thì cần có sự tư vấn của BS nữa bạn ak..tùy vào kích thước khối u của bạn nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 502 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có chỉ bạn cũng không biết đâu.
    trước phải làm cho khối u hết không phát chuyển.
    rồi uống thuốc cho tiêu khối u .
    khối u mà không chết. uống thuốc vô ích.
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

U vú có nhiều kiểu. bạn bị là u ác hay u lành? nếu u ác thì bạn nên điều trị ngay ở các bệnh viện đáng tin cậy thì khả năng chữa khỏi là rất cao. còn nếu là u lành thì bạn có thể ko cần lo lắng đâu. khả năng phát triển thành u ác là rất thấp. tuy nhiên u này có thể gây khó chịu và khiến tâm trạng bạn ko yên tâm thì mình có thể tới gặp bác sĩ để làm các tiến hành loại bỏ khối u hoặc dùng sản phẩm bổ sung chứa các thảo dược làm ức chế sự phát triển và hình thành của khối u như Trinh nữ hoàng cung, tinh chất hạt lanh, bán chi liên, bạch hoa xà thiên thảo...
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đối với giai đoạn đầu không những có thể uống thuốc mà còn có 1 cách chữa trị khác đó là chặn các mạch máu nuôi dưỡng khối u, hiện nay có 1 số bệnh viện đã thử áp dụng, nhưng chi phí cũng hơi cao 1 chút đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 183 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Curcumin trong nghệ vàng có khả năng ngăn chặn các mạch máu đến nuôi khối u, tác động trực tiệp tới các tế bào bệnh, tiêu diệt các gốc tự do và ngăn ngừa ung thư, mẹ nó nghiên cứu thử xem nhé, hiện tại việt nam mới có công nghệ mới mang tên Nano curcumin , khả năng hấp thu hiệu quả khá là cao, hỗ trợ điều trị ung thư khá tốt đó .. mẹ nó nghiên cứu nhé
    Trai - Nhưng chưa bao giờ Hỏng
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình nghe nói nếu đi phẫu thuật vẫn có khả năng các khối u vẫn mọc lại thì phải
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn!
    bạn xét CA 135 chưa bạn nếu xét rùi cho minh biết là bao nhiêu được không bạn. 0916 377 439. minh tư vấn giúp cho.
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đợt vừ rồi bên công ty mình có tổ chức kiểm tra sưc khỏe, trong lúc khám tổng thê thì mình đueọc chuẩn đoán là bị u vú lành tính, giwof mình nên điều trị như thế nào cho phù hợp đây?
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình nghe các cụ bảo dùng cây trinh nữ . cây này có trị được ko vậy?
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có ai đã bị và dùng qua sản phẩm gì rồi thì tư vấn giúp mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 183 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khongthanhhang Xem bài viết
    có ai đã bị và dùng qua sản phẩm gì rồi thì tư vấn giúp mình với
    Có 1 sản phẩm tên Cumargold được làm từ curcumin trong củ nghệ vàng, có khả năng chống viêm, tiêu diệt khối u khá tốt, có người bị ung thư vú đã uống lâu dài và duy trì đc hơn 8 năm rồi , nhưng trước kia là sử dụng sản phẩm của nước ngoài mang tên là : genus serum, nhưng giờ thì đang dùng cumargold , thành phần tương tự nhau nhưng cumargold kia khả năng thẩu thấu vào máu và hấp thu tốt hơn nên hiệu quả hơn đó mn ạ
    Trai - Nhưng chưa bao giờ Hỏng
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 67 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Không biết nếu là ung thư rồi thì chữa cách này có hiệu quả không, nhưng trước bà chị mình bị nổi 1 cục u bằng hạt lạc ở vú, đã áp dụng cách này thì thấy u tiêu đi:

Trứng gà + lá trầu không, trứng gà luộc, lá trầu sao nóng lên. Bọc tất cả vào khăn khi còn nóng rồi chườm vào cục u ngày 1,2 lần.

Cách này nghe đơn giản đến khó tin nhưng chị họ mình đã tiêu u bằng cách này đấy, hi vọng có ích cho bạn.