TIN TÀI TRỢ.

Chữa bệnh không dùng thuốc - 8 động tác đơn giản mỗi sáng - không còn gì đơn giản hơn

• 83.4K Lượt chia sẻ
  • 523K Lượt đọc
  • 151 Trả lời

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng mới bắt dầu tập được 3 ngày rồi, cũng nghe thấy phương pháp này từ lâu gio thử kiên trì xem sao chứ lắm bệnh quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện có bao nhiêu bạn kiên trì tập theo 8 động tác này mỗi sáng? Từ mồi mình đăng lên cũng được hơn @ tuần rồi các bạn tập theo thì có cảm nhận như thế nào? hãy cùng chia sẻ để mọi người cùng thảo luận nha!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu không dạy được đúng jo thì hãy dạy sớm hơn để tập mỗi sáng nha. Mình đảm bảo bạn sẽ hok bao jo phai hối hận với quyết định này. Hãy chủ động giữ sức khỏe cho mình để không phải là "bạn của bs"
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện mình đã có P2 cách chữa bệnh không dùng thuốc :
    1./ Đau đầu
    2./ Viêm họng - ho dữ dội
    3./ Ung thư gan- men gan cao
    4./ Mỡ trong máu
    Hãy nâng tầm hiểu biết để giúp mình và giúp mọi người xung quanh. Chi tiết các bạn vui long coi tại Fangage của mình nhé ( thông cảm nha mình hơi lười vì nhìu bài)
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "Nhớ rằng cơ thể con người là một bộ máy sinh học vô cùng huyền diệu, có khả năng tự điều chỉnh rất cao."
    Qua thời gian kiểm chứng mình rất tâm đắc với câu này, tại sao hồi nhỏ chúng ta rất ít bệnh,khỏe mạnh..? phải chăng càng lớn chúng ta càng thiên lệch trong cs dẫn đến việc ủ bệnh và t1ich bệnh. Mình thấy 8 động tác này giúp ta kích hoạt lại các chức năng cơ thể đang bị lãng quến! các bạn có đồng ý với mình?

• 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình thấy rất nhiều bạn tạo topic hỏi cách chữa viêm xoang. ! mình đã nói với các bạn là nếu hàng ngày chịu khó thực hiện theo đúng 8 động tác này thì viêm xoang,viêm họng đều khỏi mà bạn hok tốn 1 đồng nao hay hok fai uong bat cu 1 vien thuoc nào
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đây toàn là những bệnh mình bị lâu và đã chữa khỏi hằn,mình mong các bạn hãy tập và chia sẻ cho mọi người thân của mình cùng tập.!
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện sáng nào mình cũng tập 8 động tác này cùng với tập 5 động tác của Suối Nguồn Tươi Trẻ, thật là tuyệt vời!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BiQuyetKhoeDep Xem bài viết
    Hiện sáng nào mình cũng tập 8 động tác này cùng với tập 5 động tác của Suối Nguồn Tươi Trẻ, thật là tuyệt vời!
    5 động tác của suối nguồn tươi trẻ là gi ha chi?
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hay quá. Biquyetkhoedep có bí quyết nào giúp mặt hết mụn k ạ. Con cám ơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 145 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mình thực hiện các động tác này lâu lắm rồi, chủ yếu là để đẹp da, nhưng không thường xuyên lắm, sau đợt này chắc phải tập tành thường xuyên hơn mới được!
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthao_tpt Xem bài viết
    Hay quá. Biquyetkhoedep có bí quyết nào giúp mặt hết mụn k ạ. Con cám ơn!
    Mụn thì do cơ thể bị nóng,thường là gan nóng nên sinh ra mụn mà nếu bạn để ý thì sẽ thấy mình rất hay bị muỗi trích so với mọi người ngồi chung,giải pháp cũng tương đối đơn giản:
    1./ thường xuyên tập 8 động này mỗi sáng để giúp kích hoạt lại các luân xa trong cơ thể.
    2./ thanh lọc cơ thể .
    3./ Tập thói quen uống nước và vệ sinh cơ thể mỗi sáng.
    Bạn vào : facebook.com/phanhoa.net coi thêm nha,mình có nhiều bài viết trên này lắm. cần j thì cứ pm nha
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mocxu87 Xem bài viết
    Mình thực hiện các động tác này lâu lắm rồi, chủ yếu là để đẹp da, nhưng không thường xuyên lắm, sau đợt này chắc phải tập tành thường xuyên hơn mới được!
    .
    Bạn nên tập thường xuyên giống như bạn phải ăn hàng ngày vậy đó. Nhất nhìu điều hay bạn sẽ nhận đc khi để ý vào bài tập này.
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BiQuyetKhoeDep Xem bài viết
    Mụn thì do cơ thể bị nóng,thường
    là gan nóng nên sinh ra mụn mà nếu bạn để ý thì sẽ thấy mình rất hay bị muỗi trích so với mọi người ngồi chung,giải pháp cũng tương đối đơn giản:
    1./ thường xuyên tập 8 động này mỗi sáng để giúp kích hoạt lại các luân xa trong cơ thể.
    2./ thanh lọc cơ thể .
    3./ Tập thói quen uống nước và vệ sinh cơ thể mỗi sáng.
    Bạn vào : facebook.com/phanhoa.net coi thêm nha,mình có nhiều bài viết trên này lắm. cần j thì cứ pm nha
    Vâng. Đúng lắm ạ. Cháu rất hay bị muỗi cắn luôn. Da cháu dầu lắm. Bị bụn bọc rất khổ
    Cháu cám ơn nhiều ạ!
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tks đã chia sẻ

cám gạo nguyên chất
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

quả là rất hay, em sẽ duy trì mỗi sáng
    Mẹ nào có nhu cầu mua chung cư thì ới em.

Em làm bên Đất Xanh Miền Bắc, số cầm tay của em: 096.6699.596

Dự án này đang hot:
    TRUNG KÍNH COMPLEX, các mẹ đầu tư vào tham khảo.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 489 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

quá hay, rất đơn giản lại dễ dàng thực hiện nữa, nhưng mà rửa mặt thì mình phải rửa bằng nước ấm chứ, rửa nước nóng là toi đó chủ top ....
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đã dố gắng duy trì việc tập 8 động tác này mỗi sáng, thấy rất tốt. khi tập xong cảm giác mệt mỏi tan biến hết.
    tks
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Để duy trì việc thực hiện mỗi sáng,mình đã phải đấu tranh với bản thân rất nhìu. Giờ thì mình hoàn toàn hài lòng và mãn nguyện với sự cố gắng của mình. Mong các bạn cũng đc như mình
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho mình hỏi hiện có bao nhiu bạn đang tập mỗi sáng? và kết quả thế nào?
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8