TIN TÀI TRỢ.

Chữa bệnh không dùng thuốc - 8 động tác đơn giản mỗi sáng - không còn gì đơn giản hơn

• 83.4K Lượt chia sẻ
  • 522K Lượt đọc
  • 151 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jaden Xem bài viết
    Cảm ơn chủ Top, em vừa nghèo vừa lắm bệnh. Từ mai cố gắng thực hiện xem sức khỏe có tốt hơn lên không
    Vậy là đúng thứ e cần rồi đó.!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vâng , và đây là video hưỡng dẫn đây ạ các chị xem tham khảo , e cũng hay áp dụng phương pháp này ^^
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

oánh dấu để học theo
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 78 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ôi thích thật đấy, hàng ngày mình cũng hay xoa mặt với xoa đầu nhưng ko nhiều như zậy có mấy cái ah, thui từ nay cố gắng
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện bạn đang cung cấp nước cho cơ thể một cách chủ động hay thụ động ? bc5n có muốn biết cách cung cấp nước chủ động cho cơ thể mình không?
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có bao nhiêu bạn tập 8 động tác này buổi sáng ? Bạn cảm thấy như thế nào hãy chia sẻ với mọi người nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết đến động tác chà nóng 2 lòng bàn tay rồi áp lên mặt là từ khi được sư phụ thượng tọa Thích Chân Quang chỉ sau khi ngồi thiền, ngồi thiền xong làm động tác đó thấy mặt và tinh thần rất thư giãn, máu huyết lưu thông, mắt cũng sáng hơn, không ngờ hôm nay lại được biết thêm nhiều động tác hữu ích khác nữa. Thanks Mod nha!
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Để kết quả thêm mỹ mãn thì các bạn đừng quên việc rửa mặt bằng nước ấm nha. Bạn cứ thử việc dùng nước ấm và không dùng nước ấm để so sánh kq nhé
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trước hay sau khi thực hiện 8 động tác này, bạn nên uống khoảng 1/2l nước lọc( nếu đc nước ấm là tốt nhất) vừa cung cấp nước cho cơ thể vừa giúp loại bỏ chất thải ra ngoài
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đã đánh dấu! Cám ơn chủ top nhé. Để thử xem có hết viêm xoan ko

Gởi từ ứng dụng Webtretho của TaKaMuRo
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Viêm xoang sẽ cần nhìu thời gian hơn, điều quan trọng nhất là fai kiên trì thực hiện hàng ngày, như vậy mới hiệu quả!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn chủ Top đã chia sẻ một bài thuốc rất hay. Bạn cho mình hỏi mỗi động tác chỉ đc thực hiện 30 lần mới đem lai kết quả tốt hay nếu ngẫu hững mình có thể tập thêm ko? Cùng tập thôi cả nhà ơi!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oánh dấu và cố gắng thực hiện!!!!!
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tốt nhất là bạn nên tập mỗi động tác 30 lần vào mỗi sáng khi vừa ngủ dậy như vậy là tốt nhất. Nhiều người thấy tốt quá nên thực hiện nhiều hơn hay nhìu lần trong ngày như vậy sẽ không tốt cho cơ thể,các động tác này giúp chúng ta xử lý tận gốc nên cần sự kiên trì bạn ah.
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hãy nhớ rửa mặt bằng nước ấm để cảm nhận sự khác biệt nha các bạn!
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bài viết rất có ý nghĩa vừa đơn giản vừa dễ thực hiện. Cảm ơn chủ topic nhé.
    • Thành viên webtretho
    • 5 năm
    • 716 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Thank chủ top nhé. Em phải nhớ thực hiện luôn mới được
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các bạn nên in ra tờ giấy để sáng thực hiện cho dễ nhớ
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bài viết rất hữu ích, cá nhân mình thấy hiệu quả rõ ràng lắm, mình thực hiện gần 3 tháng rồi, thấy da đỡ nám và sáng đều, mình kết hợp uống một cốc nước ấm lúc bụng đói buổi sáng và tập 5 động tác của SNTT, quả thật tốt, không bị đau bụng khi hành kinh, ko bị bế kinh, ngày đèn đỏ như thường luôn, không đau lưng, tâm tính thư thái... bạn nào chưa thực hành nhớ làm để thành thói quen tốt nhé, giữ gìn sức khỏe lúc trẻ là việc cần làm ngay từ ngày hôm nay. Chúc cả nhà ta khỏe để học tập và làm việc thật tốt.
    • 87 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    “giời sinh voi, giời ắt sẽ sinh cỏ”, rồi đâu cũng vào đấy tất. Bệnh tật nào giời sinh ra, giời cũng lại cho thuốc chữa trị
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8