Chồng bị yếu sinh lý thì phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 846 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chồng mình bị yếu sinh lý đã lâu mỗi lần quan hệ chưa tới 1 phút là đã ra hết rồi, lên google rồi các diễn đàn thăm hỏi thì có bạn bào dùng Stud 100 có thể kéo dài thời gian lên rất nhiều lần, rồi có bạn bên công ty bán stud 100 tư vấn nhưng chỉ kéo dài tạm thời mà thôi, không điều trị tiệt để được. Mình lập topic này để các anh chị em cùng tìm cách chữa trị triệt để căn bệnh này.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 367 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có quen chuyên gia chuyên chữa bệnh này. Nhiều người mình giới thiệu cũng comment hiệu quả lắm.
    Cái này tế nhị nhưng đúng là thực tế giờ nhiều gia đình gặp phải
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,447 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buttoconline Xem bài viết
    Chồng mình bị yếu sinh lý đã lâu mỗi lần quan hệ chưa tới 1 phút là đã ra hết rồi, lên google rồi các diễn đàn thăm hỏi thì có bạn bào dùng Stud 100 có thể kéo dài thời gian lên rất nhiều lần, rồi có bạn bên công ty bán stud 100 tư vấn nhưng chỉ kéo dài tạm thời mà thôi, không điều trị tiệt để được. Mình lập topic này để các anh chị em cùng tìm cách chữa trị triệt để căn bệnh này.
    Chứng này là do nguyên nhân bên trong Bạn nhé. Tỳ -Vị mất cân bằng, dẫn đến Tâm-Thận bất giao.
    Trên lâm sàng dùng bài Dư khí thang - để điều hòa Tỳ Vị, làm cho Tâm-Thận được củng cố, Tỳ- Vị được bồi bổ thì tự khắc khỏi bệnh.
    • 133 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phải ăn uống bồi bổ hợp lý, nếu chỉ dùng thuốc 1 thời gian sau bệnh sớm
    OGA SHOP nhận chữa hết bệnh viêm, đau dạ dày, hp, trào ngược cho người chữa các nơi không khỏi . Nhận điều trị các vấn đề sức khỏe khác.

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 91 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn dùng thử Rocket+ của Sao Thái Dương chưa? Có hiệu quả tốt đó bạn?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đi khám khoa Nam học xem
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nên tâm sự thẳng thắn với chồng, thuốc chỉ giúp 1 phần nào đó, sức khỏe thể chất và tâm lý là điều quan trọng nhất
    Bác sĩ Hà Nội - Kênh thông tin tổng hợp, chia sẻ kiến thức y khoa hàng đầu Việt Nam, sẵn sàng tư vấn - giải đáp tất cả các vấn đề sức khỏe mà bạn đang gặp phải.
    ➡️ Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi , muốn tìm hiểu thông tin sức khỏe , xin vui lòng gọi cho chúng tôi qua đường dây nóng 0985 153 292 hoặc chat trực tiếp trên website https://bacsihanoi.vn/ để được các chuyên gia đầu ngành hỗ trợ hoàn toàn miễn phí.

Theo dõi chúng tôi qua mạng xã hội như Facebook, Twitter, Pinterest, Linkedin, Medium, Tumblr.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy đầu tiên. bạn nên tâm sự với chồng, nhưng tế nhị nhé, vì cái này nhạy cảm lắm nên đôi lúc chồng cũng dễ tự ti lắm à. mà lúc đầu chỉ tâm sự nhỏ to tí thôi, rồi tẩm bổ cho anh ấy tí. Bạn có thể dùng loại thực phẩm chức năng ấy để bổ sung các dưỡng chất, đừng dùng các thuốc kích thích, nó chỉ có tác dụng tạm thời với phụ thuộc vào thuốc lắm.
    Dùng hết họ nếu thấy chưa ổn thì hãy đi khám. để chồng bạn thích nghi dần đến vấn đề này. chứ ầm ầm đi khám lại khó chịu.
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho anh nhà dùng Cửu Vị Cường ấy mẹ nó ạ, là thuốc Đông Y nên lành tính, an toàn lắm, ko như Rocket 1h đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác cho e xin thông tin với ạ? Em cám ơn bác