TIN TÀI TRỢ.

Cây Dương Đen Trị viêm xoang của Phú Quốc.

• 8 Lượt chia sẻ
  • 20.9K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy chị em mình và cả mẹ đều bị viêm xoang,người thì nhức đầu,người thì sổ mũi liên tục.Có lần chị hai đi Phú Quốc mua được cây dương đen về đốt khói lên hít,không ngờ nó bớt hẳn các triệu chứng đó.Mình cũng dùng mấy năm rồi thấy không bị tái phát.Có lần cần mua nhưng không liên lạc được người bán ở Phú Quốc.
    Lần này mình ra Phú Quốc chơi sẵn mang một mớ cây dương đen về,bạn nào cần thì mình share cho nhe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,072 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

các bạn nên đọc bài báo này rồi hãy quyết định mua cây San Hô Đen (Dương Biển) sau,

http://phapluattp.vn/201003261106336...ien-va-mau.htm
    giữ cho lòng không còn tạp niệm
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy cây mình mua nó dài ,hơi cong và đen bóng.ko có nhiều nhánh như san hô đen trong hình,nhưng khả năng trị viêm xoang của nó thi cả nhà mình và mấy chị hàng xóm đã tự lam chuột bạch và thấy khá hiệu nghiệm, hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtho84 Xem bài viết
    Mấy chị em mình và cả mẹ đều bị viêm xoang,người thì nhức đầu,người thì sổ mũi liên tục.Có lần chị hai đi Phú Quốc mua được cây dương đen về đốt khói lên hít,không ngờ nó bớt hẳn các triệu chứng đó.Mình cũng dùng mấy năm rồi thấy không bị tái phát.Có lần cần mua nhưng không liên lạc được người bán ở Phú Quốc.
    Lần này mình ra Phú Quốc chơi sẵn mang một mớ cây dương đen về,bạn nào cần thì mình share cho nhe.
    Bạn thanhtho84 còn cành cây dương đen không share cho mình với vì mình cũng bị viêm mũi xoang. Bạn có thể cho mình địa chỉ và số điện thoại liên lạc được không, cảm ơn bạn.
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn add nick mình rồi qua nhà mình lấy hen! nick là : mua_buonoi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn còn cây dương biển không, để lại cho mình với, vì gia đình mình cũng có người bị viêm xoang.

Cảm ơn bạn nhiều!

Mình tên Phúc - 0982.74.76.79.

p/s: Cho mình hỏi thêm giá cả bao nhiêu vậy ah?
    • 201 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các bạn bị xoang xông thử cây giao đi, cũng nhiều người khỏi đây
    Shop Đồng hồ, Giày dép, Túi ví. Bán hàng UY TÍN VÀ TẬN TÂM
    20 Nguyễn Thượng Hiền ( Hai Bà Trưng, Hà Nội) Fanpage: https://www.facebook.com/Shalala.thanks/
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đợt đi Lý Sơn mình cũng mua mấy cây san hô đen, nhưng dạng chế tác nghệ thuật. Nghe bảo tốt trong phong thủy, nên đặt mua quá chừng, thấy cũng đúng, xem góc phù hợp đặt vào thây làm ăn phất lên hẳn. Nhà mình vừa dọn, xếp mấy cái cây vào góc, nhìn thấy cũng tội và tiếc. Nhưng nhà chật quá biết sao giờ. Hic.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thanhtho84 còn cành cây dương đen không share cho mình với vì mình cũng bị viêm mũi xoang. Bạn có thể cho mình địa chỉ và số điện thoại liên lạc được không, cảm ơn bạn. Lien he minh Triển 0978188184. Minh o Lang Son
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tham khảo chi tiết tại đây bạn nhé www.vongsanhoden.com - www.phongthuygo.com
    www.phongthuyGO.com - 0898.79.6669 - 0929.79.6669
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có cây này nhé nhà mình gửi mua ở phú quốc 1kg về cho cả nhà dùng mọi người đều hết khg có tác dụng hay phản ứng gì , ai có cần qua mình chia lại cho còn 1 ít nhé 0866767565 số của mình.