TIN TÀI TRỢ.

cần tìm thầy tốt chữa liệt VII lâu năm ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 388 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào mọi người, em năm nay 19 tuổi e đã bị liệt VII đã hơn 2 năm. Thời gian đầu khi bị em có đi châm cứu bấm huyệt đến hơn 3 tháng, nhưng vẫn không hồi phục hoàn toàn. Miệng cười vẫn méo mắt thì lúc to lúc nhỏ. Vì thế mà em rất tự ti rất ngại gặp mọi người. Không biết có anh chị nào trong nhóm mình chia sẻ cho e một số phương pháp cũng như những bậc thầy tiền bối chữa khỏi được ko ạ? em xin cảm ơn !!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 362 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Có pp trị liệu có thể giúp cháu hết đươc, nếu cháu đã chũa trị các pp khác mà chua thành công.
    • 656 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang194 Xem bài viết
    Em chào mọi người, em năm nay 19 tuổi e đã bị liệt VII đã hơn 2 năm. Thời gian đầu khi bị em có đi châm cứu bấm huyệt đến hơn 3 tháng, nhưng vẫn không hồi phục hoàn toàn. Miệng cười vẫn méo mắt thì lúc to lúc nhỏ. Vì thế mà em rất tự ti rất ngại gặp mọi người. Không biết có anh chị nào trong nhóm mình chia sẻ cho e một số phương pháp cũng như những bậc thầy tiền bối chữa khỏi được ko ạ? em xin cảm ơn !!!!
    Bệnh liêt tk7 ngoại biên rất dễ chữa,nhưng tại sao có những bạn chữa mãi không khỏi(Có hẳn một hội trên này:Hội những người liệt 7 lâu năm)
    Lý do:quan trọng nhất buổi chữa ban đầu có sai phạm do thầy,do thời tiết vv dẫn đến biến chứng trở thành bênh nan y khó khỏi.Có bạn đã đi chữa rất nhiều nơi,nhiều thầy nhiều pp nhưng vẫn y nguyên.
    Muốn chữa khỏi được di chứng này cần một pp chữa đặc biệt cộng với sự quyết tâm của người bệnh kiên trì nhiều ngày,tháng mới khỏi được cháu nhé.Cháu còn trẻ cần trao đổi gì có thể pm,alo zalo Bác rất sẵn lòng.
    • 75 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn qua viện châm cứu trung ương đi. Trước mình bị chỉ chữa có tháng là hết