TIN TÀI TRỢ.

bố em bị mất ngủ nhiều năm???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chào mọi người. bố em làm nông (trồng cây cà phê), năm nay 58t, đã bị mất ngủ nhiều năm. thường thì những năm trước bố em ban đêm vẫn ngủ được 3-4 tiếng, nhưng 1 năm đổ lại đây, bố e dường như không ngủ? Tính tình hay cáu gắt, nói 1 câu mà bị nói lắp liên tục, người gầy gò, ốm yếu, cũng ít thấy bố em chơi với ai. thường là chỉ qua nhà nội, hay mấy cậu mợ chơi chút rồi về. Em đã tìm mọi cách từ mua thuốc tây, đến thuốc ta, rồi sâm linh chi, yến sào...đủ cả nhưng ko thuyên giảm. Bạn bè e có nói rằng, nên đưa bố e đi khám về thần kinh, nhưng khổ nỗi là vn mình khoa thần kinh không được ổn cho lắm. Mọi người giúp em được không? Em cảm ơn nhiều ạ (
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử giúp bố ngâm chân nước gừng mỗi tối trước khi ngủ . Gừng cắt ra, đun lên để nguyên vỏ nhé. Nếu có thể bố bạn nên ngồi thiền >= 1h.
    Ăn hạt sen (cả tâm), cắt lát hành tây để vào đĩa ngửi ( sẽ hơi khó chịu 1 tí ).
    Chúc bố bạn mau khỏe.
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ngâm chân nước nóng và nấu chè sen - yến bố em cũng đã làm qua, nhưng có vẻ ko tác dụng lắm. Vì việc ngâm chân, ăn sen em thấy phù hợp với người mới bị mất ngủ, còn bố em bị lâu năm rồi ạ. Nhưng dù sao cũng cảm ơn chị nhiều
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Không ai giúp em được ạ
    • 234 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Bố bạn bị bệnh đã lâu giờ nặng rồi. Bạn tìm một lương y giỏi bắt mạch lấy thuốc đúng thể bệnh sẽ khỏi.
    Bạn tìm đọc các bài mình viết về bệnh mất ngủ trên diễn đàn sẽ hiểu thêm nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 502 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bó bạn hiện ở đâu.
    mất ngũ trị không khó.
    không cần uống thuốc gì cả.
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn ạ. Mình sẽ tham khảo thử, bố mình như kiểu bị tâm bệnh ý. Suy nghĩ nhiều quá đâm ra khó ngủ, xong sau đó là mất ngủ luôn. Nhìn bố hom hem thấy tội luôn, rồi hay nói mấy lời kiểu bi quan rất chán đời. Nên mình phải cố gắng tìm cách chữa cho bố ạ.
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bố mình ở Buôn Ma Thuột bạn ạ, bạn có cách nào ko chỉ giúp mình với (
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 502 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bó bạn ỡ buôn ma thuột . như bạn nói đó.
    đầu hay đau. bả vai hay mõi.
    triệu chứng não.
    lại kèm theo suy tim.
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Giờ mình phải làm sao bạn ơi? Giúp mình với ((
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ban co the ll 0966536001..day la sdt cua hoi dd y te...ban co the llac..nguoi ta se tu van va giup do choa ban nha.....se giup dc ban rat nhiu...de ban mau chong tim ra pphap giup ong ban nhe
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

0966537001..do ban..mjh pm..nham...ban cu lhe..nho nguoi ta tu van cho
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều nhé, mình sẽ gọi thử...
    • 234 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Buôn ma thuật cũng có Bệnh viện y học cổ truyền mà. Bệnh mất ngủ đông y chữa ko khó đâu.
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Vậy hả bạn? Tại bố mình cũng chưa nhiều rồi, giờ cách nào cũng sẽ thử. Cảm ơn bạn chia sẻ nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu Bố bạn có các triệu chứng: mệt mỏi, đau đầu, mất ngủ, suy giảm trí nhớ, suy nhược thần kinh, hoa mắt chóng mặt thì là bị thiểu năng tuần hoàn não. Bạn mua Hoạt Huyết Nhất Nhất cho bố uống 1 thời gian khoảng 3 tháng sẽ có cải thiện rõ rệt vì mẹ mình cũng vậy, mất ngủ vào đêm và nếu đã tỉnh dậy trong đêm là ko ngủ lại đc nữa. sau khi uống Hoạt huyết Nhất Nhất giờ mẹ mình ngủ rất ngon giấc.