TIN TÀI TRỢ.

Bị nhiệt miệng khó chịu quá nè

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cún con nhà mình và mình cùng bị lở miệng , chẳng ăn uống gì được . bé chảy rãi hoài quấy khóc không chịu ăn , làm mình mất ngủ cộng với loét nhiều trong miệng làm mình khó chịu quá chừng . mình đã chữa rất nhiều rồi chưa khỏi , nay lại thấy cún con bị lo quá . hu ! hu ! bệnh này liệu có phải là di truyền không nhỉ ? hu ! hu ! mem nào bị lâu năm rồi mà chữa khỏi xin mách giùm cách chữa né . thanhk

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thêm tin vui nhé . Chồng mình , do minh kiên trì " dạy dỗ " , bù bia rượu bằng thứ khác , ở nhà không thấy dùng , ở chỗ khác thì không biết , cứ kiên trì bôi thuốc , thấy nhiệt miệng cũng bớt đi rồi nhé
    • 56 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn thử thay kem đánh răng xem sao. mình thay kem đánh răng từ P/S sang cogate vitamin C là ko bị nhiệt miệng nữa. trước đây, có lần mình bị cả tháng mà không khỏi.
    • 61 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbiom Xem bài viết
    Cún con nhà mình và mình cùng bị lở miệng , chẳng ăn uống gì được . bé chảy rãi hoài quấy khóc không chịu ăn , làm mình mất ngủ cộng với loét nhiều trong miệng làm mình khó chịu quá chừng . mình đã chữa rất nhiều rồi chưa khỏi , nay lại thấy cún con bị lo quá . hu ! hu ! bệnh này liệu có phải là di truyền không nhỉ ? hu ! hu ! mem nào bị lâu năm rồi mà chữa khỏi xin mách giùm cách chữa né . thanhk
    chào cunbiom!
    có thể dùng bài thuốc nhân gian này thử xem có hết không.
    cỏ mực tức là cỏ nhọ nồi 1 nắm cho 2-3 hạt muối hột vào giã nát và rơ lưỡi cho bé thử xem. vài lần sẽ hết.
    Chúc lành bệnh!
    • 91 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người lớn thì không nói nhưng trẻ nhỏ thì bạn phải để ý xem bé nhiệt miệng có liên quan đến bệnh tay chân miệng không nhé.
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 80 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Chủ đề này và các tài khoản sau đã bị khóa do vi phạm quy định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo:
    cunbiom - minhnamhong

Smod7 đã xóa bài vi phạm tung hứng quảng cáo liên quan đến sản phẩm/ dịch vụ

Các thành viên vui lòng tuân thủ quy định không tung hứng quảng cáo cho bất kì sản phẩm/dịch vụ nào trên diễn đàn Wetretho để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản.

Xem Quy định diễn đàn tại đây https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Trân trọng,

Smod7