TIN TÀI TRỢ.

Bệnh sùi mào gà ( Phần 7 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 2.56K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 131 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kathynguyen56 Xem bài viết
    Trưa nay em mới thấy 3 nốt . lên mạng seach thấy SMG mà em hãi quá. Em còn đang bị đậu lào nữa, họng đau rát, sợ bị cả ở miệng nữa, vừa nãy kiểm tra miệng thấy các nốt to đỏ, sưng tấy, nuốt nước miếng cũng khó khăn, ho cả ngày lẫn đêm vs ho ra máu nữa. Sức đề kháng em vốn yếu, hay bệnh tật lắm, tính mai đi BVDL khám thử xem mà sợ nghỉ lễ mất rồi.
    Em đi khám đã nhé, tốt nhất là qua tai mũi họng khám để nội soi rõ hơn. Nguy hiểm thật đó, giờ cố giữ gìn vệ sinh cả 2 chỗ nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mìn cũng đợi qua lễ đi khám đốt giờ cục sùi to bên trong lần ngoài miệng sáo rất mệt mỏi về tâm lý ngày nào cung nhìn thấy nó thật sự ko chịu nổi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nchmaster Xem bài viết
    e muốn đi khám luôn quá mà hn 30/4 sợ viện không có ai trực vì bệnh này k phải bệnh cấp cứu (( chán quá chị ạ ở phòng khám cô Hoa chỉ có 1 mình cô khám hả chị hix

Uh nghỉ lễ cả nc mà em. Cố đơi vậy. Cô Hoa ngày làm ở viện tràng an, chiều 5h về khám ở nhà
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi levannam1 Xem bài viết
    mìn cũng đợi qua lễ đi khám đốt giờ cục sùi to bên trong lần ngoài miệng sáo rất mệt mỏi về tâm lý ngày nào cung nhìn thấy nó thật sự ko chịu nổi
    Công nhận là mệt mỏi về tâm lý và lo lắng cực kỳ ấy hic hic cái bệnh này thật khổ
    • 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    Công nhận là mệt mỏi về tâm lý và lo lắng cực kỳ ấy hic hic cái bệnh này thật khổ
    tình trạng của bạn như thế nào rồi
    • 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cho e hỏi có chị nào chữa smg bằng thuốc đôg y mà khỏi chưa a

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E k pit chắc có phải bị k.vì 2 hnay e đặt thuốc vào trong âm đạo.thấy trong âm đạo có cục j ý.nên e lên ? Mọi ng xem có phải k ạ.e đặt hết thuốc r.5 ngày sau ms tái khám ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lavender1509
    • 131 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lavender1509 Xem bài viết
    E k pit chắc có phải bị k.vì 2 hnay e đặt thuốc vào trong âm đạo.thấy trong âm đạo có cục j ý.nên e lên ? Mọi ng xem có phải k ạ.e đặt hết thuốc r.5 ngày sau ms tái khám ạ

Em đã khám chưa? bác sĩ phải soi nhìn thì mới thấy được và nếu xét nghiệm thì em cứ phải chờ hết thuốc đặt thì xét nghiệm mới chuẩn xác được. Còn sùi thì phải nhú lên và muốn xét nghiệm phải cắt cái chỗ nhú đó để xét nghiệm sinh thiết mới chuẩn được.
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vâg 6 ngày trc e đi khám pk và siêu âm.bác sĩ cho e siêu âm đầu dò.bác sĩ kl là có nang naboth nhưg k nguy hiểm j.và 1 nang buồng trứng có vách cần theo dõi.và e bị viên âm đạo.bác sĩ kê đơn đặt thuốc polygynax và rửa dạ hương.cho e hỏi có phải là do dụng cụ siêu âm đầu dò nên e ms bị nhiễm k

• 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

tớ vẫn đg uống thuốc sau đợt đốt lần 2 và chờ tái khám tầm giữa tháng 5 bạn ah, thấy có 2 chỗ đốt nghi nghi mà chưa thấy nó lên...lần trc bsi bảo k phải rồi, về theo dõi thêm
    trong lúc đó cố gắng ăn uống khỏe để đẩy lùi virus, tớ cũng dg dành tiền uống ahcc

Trích dẫn Nguyên văn bởi levannam1 Xem bài viết
    tình trạng của bạn như thế nào rồi
    • 131 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lavender1509 Xem bài viết
    Vâg 6 ngày trc e đi khám pk và siêu âm.bác sĩ cho e siêu âm đầu dò.bác sĩ kl là có nang naboth nhưg k nguy hiểm j.và 1 nang buồng trứng có vách cần theo dõi.và e bị viên âm đạo.bác sĩ kê đơn đặt thuốc polygynax và rửa dạ hương.cho e hỏi có phải là do dụng cụ siêu âm đầu dò nên e ms bị nhiễm k

Cái này thì không chắc vì thường siêu âm xong bác sĩ sẽ vệ sinh đầu dò, Bệnh này thấy bảo chủ yếu lây qua đường tình dục khi tiếp xúc với dịch hoặc nốt sùi nếu bằng tay bình thường vẫn có thể nhiễm. Anh cũng không biết phòng khám ngoài như thế nào. Em theo dõi xem có lên không hoặc qua da liễu TW và các cô Hoa, cô Dung xét nghiệm cho chuẩn nhé. Vợ anh qua cô Dung phải phết tử cung âm đạo mới thấy sùi chứ qua da liễu khám họ vạch ra xem bảo chẳng thấy gì.
    • 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tớ vẫn đg uống thuốc sau đợt đốt lần 2 và chờ tái khám tầm giữa tháng 5 bạn ah, thấy có 2 chỗ đốt nghi nghi mà chưa thấy nó lên...lần trc bsi bảo k phải rồi, về theo dõi thêm
    trong lúc đó cố gắng ăn uống khỏe để đẩy lùi virus, tớ cũng dg dành tiền uống ahcc
    ko bit ngta thế nào nhưng mình và 1 bạn trên diễn đàn uống ahcc ko có tác dụng đối với sùi mào gà.ban nên cân nhắc vì giá nó ko rẻ. mình uống nhiều lắm rồi. nếu có tác dụng thì cũng có xíu tác dụng tiến triển. nhưng mình thấy nó mọc cứ mọc thôu. uống trước khi đốt 1-2 tháng và uống liên tục vẫn thấy nó mọc
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

theo mình bạn k nên uống thuốc đó bạn à.cứ ăn uống khỏe và đừng ngĩ đến nó cle còn tốt hơn nhiều lần.có time như dịp lễ này thì đi đâu đó chơi thay đổi không khí bạn à..uống cái đó phí tiền quá
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chị lyly ơi bệnh viẹn trang an ở đâu ạ ở đấy không biết khám có tốt cẩn thận k để e ra đấy ạ
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Ui vậy ah, tại tớ đọc trên báo nn thì họ nói có cơ sở lắm mà thú thật có bệnh vái tứ phương, tớ sợ đi đốt lắm, nghĩ đến đốt mà muốn khóc rồi ấy
    vậy để tớ nghiên cứu thêm xem có nên đầu tư k hic hic
    tốn kém lắm ấy
    cảm ơn ý kiến của bạn và levannam1 nhé

Trích dẫn Nguyên văn bởi foxhunter Xem bài viết
    theo mình bạn k nên uống thuốc đó bạn à.cứ ăn uống khỏe và đừng ngĩ đến nó cle còn tốt hơn nhiều lần.có time như dịp lễ này thì đi đâu đó chơi thay đổi không khí bạn à..uống cái đó phí tiền quá
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Bệnh viện Tràng an ở trên đg tôn đức thắng em ah, em search là ra dchi cụ thể đấy, cô Hoa đg khám ở đó em muốn khám cứ gọi cô hỏi trước qua cho đỡ mất công
    chị nghĩ bv tư thu tiền n hơn thfi khám kỹ hơn chứ

Trích dẫn Nguyên văn bởi nchmaster Xem bài viết
    chị lyly ơi bệnh viẹn trang an ở đâu ạ ở đấy không biết khám có tốt cẩn thận k để e ra đấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, chi cho em xin sdt và điạ chỉ chính xác phòng khám của cô Hoa dc không ạ. Em khám ở Dhy rùi nhưng bác sỹ k xác định em bị như nào. Chir dịnh em sang DLTW khám cho chính xác. Nhưng e chưa đi dc mà hôm nay e thấy có 2 nôt dài ra ngay cửa mình. Em lo quá. E m đi khám ngay để xác định xem bị bệnh gì. Em con 1 tháng nưa là sinh bé nữa. Em stresss quá đi mất.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lacquannao Xem bài viết
    K e, hnay c đi khám thôi, cô bảo là c k bị sùi nên c k biết giá bn đâu. Tiền khám thì 100k. Cô khám nhẹ nhàng, cẩn thận nhưng chắc c vẫn phải qua da liễu khám lại
    Chị ơi, chi cho em xin sdt và điạ chỉ chính xác phòng khám của cô Hoa dc không ạ. Em khám ở Dhy rùi nhưng bác sỹ k xác định em bị như nào. Chir dịnh em sang DLTW khám cho chính xác. Nhưng e chưa đi dc mà hôm nay e thấy có 2 nôt dài ra ngay cửa mình. Em lo quá. E m đi khám ngay để xác định xem bị bệnh gì. Em con 1 tháng nưa là sinh bé nữa. Em stresss quá đi mất.
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ui vậy ah, tại tớ đọc trên báo nn thì họ nói có cơ sở lắm mà thú thật có bệnh vái tứ phương, tớ sợ đi đốt lắm, nghĩ đến đốt mà muốn khóc rồi ấy
    vậy để tớ nghiên cứu thêm xem có nên đầu tư k hic hic
    tốn kém lắm ấy
    cảm ơn ý kiến của bạn và levannam1 nhé
    sao của tớ đốt k có cảm giác đau hay gì nhỉ.
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Tớ k biết nữa tớ đau lắm ấy, càng nốt ở ngoài lại càng đaum lần nào cg khóc rồi phải nghiến răng chịu đau T.T
    Thấy bsi bảo nếu ở bên trong k bị đau như ở bên ngoài, hay bạn ở bên trong nên k đau mấy
    tớ thì trong hay ngoài đều đau

Trích dẫn Nguyên văn bởi foxhunter Xem bài viết
    sao của tớ đốt k có cảm giác đau hay gì nhỉ.