TIN TÀI TRỢ.

Bệnh sùi mào gà ( Phần 7 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 2.56K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vấn đề tiêm vaxin ko bit có bs nào cho Nam tiêm vacxin ko nhỉ. đọc các tin tưcd chỉ thấy vacxin dành cho nữ giới

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 147 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Bạn đi khám thêm ở bv da liễu hoặc khoa da lieu bv ĐH Y xem bs khám thế nào rồi tư vấn cách chữa trị tốt nhất xem sao.
    • 147 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

levannam1: ở VN chưa có vx cho nam giới đâu, den tien vx cho phu nu ma con bi gioi han ve tuoi nua la, nếu có vx mình cũng cho con trai đi tiêm rồi.
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Bênh này cg hay nhầm lẫn với các bệnh khác lắm nên bạn thử đi khám thêm nơi khác uy tín xem tnao.
    Levanmam1: vaccin cho cả nam và nữ bạn nhé
    • 147 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lacquannao Xem bài viết
    Mn ơi cho e hỏi, cách đây một thời gian e đi khám pk thì bsi pk nói e bị smg kèm viêm lộ tuyến ctc. Lúc đos e hoang mang quá nên mãi gần tháng sau, tức là hnay e mới qua cô Hoa khám. Cô bảo e k phải sùi mà là u nhú j đó o mep' và có thể do viêm nhiễm cũng kích thích mọc lên. Cô khám rất kĩ và bảo trong ctc k có sùi trong khi bs sản kia lại bảo sùi mọc trong ctc! E k hiểu j ạ vì e đang lo k biết e làm sao, sờ tay k thấy nốt j, ck e nhìn hộ cũng bảo k thấy j, hic. Có ai rơi vào TH như e k ạ
    mn đến bv ĐH Y khám xem, ở đó khám cả sản phụ khoa và da liễu, bạn sẽ đc tư vấn kỹ hơn xem cách điều trị thế nào là tót nhất. Trc mình khám ở DLTW, rồi sang khoa da liễu ở viện ĐH Y tư vấn cho kỹ hơn (vì mình mang thai), và rồi bs khuyên mình quay lại DLTW để chữa SMG bạn à.
    • 147 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    Bênh này cg hay nhầm lẫn với các bệnh khác lắm nên bạn thử đi khám thêm nơi khác uy tín xem tnao.
    Levanmam1: vaccin cho cả nam và nữ bạn nhé
    VX cho cả nam nữa hả bạn? theo luật ở nước mình thì nam giới chưa đc tiêm mà. Nữ giới ngoài 26 tuổi thì phải ký cam kết nữa đấy.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn c caheome nhé! E cũng định đến DLTW để khám thử lại ạ nhưng cứ nghĩ đến lúc bsi hỏi khám j thì khi nói xog chak ném cho cái nhìn khinh miệt!!!
    Lần trc bsi mà bảo e bị sùi thì khám k kĩ như cô Hoa đâu ạ và cứ vặn vẹo nghề nghiệp của e nữa chứ! Rồi bảo e là về xem ck có nốt thì đi đốt đi mà ck e thì k sao cả. Cho e hỏi bệnh có phát triển nhanh k ạ? E đang định sinh bé t2 nhưng lại bị viêm lộ tuyến mà lo k bít fai smg k nữa. Cô H bảo e nên đốt luôn viêm lộ tuyến ạ.
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lacquannao Xem bài viết
    Cảm ơn c caheome nhé! E cũng định đến DLTW để khám thử lại ạ nhưng cứ nghĩ đến lúc bsi hỏi khám j thì khi nói xog chak ném cho cái nhìn khinh miệt!!!
    Lần trc bsi mà bảo e bị sùi thì khám k kĩ như cô Hoa đâu ạ và cứ vặn vẹo nghề nghiệp của e nữa chứ! Rồi bảo e là về xem ck có nốt thì đi đốt đi mà ck e thì k sao cả. Cho e hỏi bệnh có phát triển nhanh k ạ? E đang định sinh bé t2 nhưng lại bị viêm lộ tuyến mà lo k bít fai smg k nữa. Cô H bảo e nên đốt luôn viêm lộ tuyến ạ.
    chị khám ở cô Hoa Nguyễn Phúc Lai rồi ạ. Giá cả cô khám và đốt ntn hả chị ? cô đốt laze hả chị?
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nchmaster Xem bài viết
    chị khám ở cô Hoa Nguyễn Phúc Lai rồi ạ. Giá cả cô khám và đốt ntn hả chị ? cô đốt laze hả chị?
    K e, hnay c đi khám thôi, cô bảo là c k bị sùi nên c k biết giá bn đâu. Tiền khám thì 100k. Cô khám nhẹ nhàng, cẩn thận nhưng chắc c vẫn phải qua da liễu khám lại
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caheocuame Xem bài viết
    VX cho cả nam nữa hả bạn? theo luật ở nước mình thì nam giới chưa đc tiêm mà. Nữ giới ngoài 26 tuổi thì phải ký cam kết nữa đấy.
    Uh tớ cg hơi quá tuổi 1 chút mà y tế dự phòng thì họ k xn nhưng chỉ tiêm cho ng dưới 26t. Nên tớ tính ra chỗ cô Dung tiêm, cô bảo phải ký cam kết tự nguyện. Tớ thấy cô bảo nam nữ dc tiêm hết mà
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mai e định đi khám chứ vết đốt lần 2 e lành rồi mà vết đầu k mủ k bị nhiễm trùng mà sao nó sưng vs lâu lành quá hix. k biết mai da liễu HN có mở k ạ
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hình như top mới ít người biết hơn hay bận đi chơi lễ rồi
    • 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2 top mở cùng lúc nên ko bit vào top nào. hazz hiênk giờ miệng sáo mọc cục sùi to đùng bên trong lẫn bên mép ngoài. đợi qua lễ đi đốt laser xem thế nào ko bit bs đôt dc ko. buồn và chán đời quá. cũng do chữa đông y mà thành thế này. lúc trước nốt bé và ko bị lan ra j cả giờ bôi thuốc rượu của bảo an đường làm nó loét lan ra thêm. hối hận đã muộn
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Uh nếu có dấu hiệu k ổn em đi khám xem tnao. Nhưng chị e ngày lễ bvien nghỉ đấy em ah. cứ thử đến xem sao
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mai e định đi khám chứ vết đốt lần 2 e lành rồi mà vết đầu k mủ k bị nhiễm trùng mà sao nó sưng vs lâu lành quá hix. k biết mai da liễu HN có mở k ạ
    Chị ơi cho e lời khuyên bây giờ e nên đi khám ở đâu ạ e lo quá c ạ vết đốt lần đầu không biết sao vẫn thế chị ạ hix
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trưa nay em mới thấy 3 nốt . lên mạng seach thấy SMG mà em hãi quá. Em còn đang bị đậu lào nữa, họng đau rát, sợ bị cả ở miệng nữa, vừa nãy kiểm tra miệng thấy các nốt to đỏ, sưng tấy, nuốt nước miếng cũng khó khăn, ho cả ngày lẫn đêm vs ho ra máu nữa. Sức đề kháng em vốn yếu, hay bệnh tật lắm, tính mai đi BVDL khám thử xem mà sợ nghỉ lễ mất rồi.
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai đặt thuốc đặt âm đạo xong bị sùi mào gà k hix @@

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lavender1509
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Chị ơi cho e lời khuyên bây giờ e nên đi khám ở đâu ạ e lo quá c ạ vết đốt lần đầu không biết sao vẫn thế chị ạ hix
    Hic hic như mng nói thì khám ở đâu nên theo vài ba lần thì mới hqua và tốt vì đổi n nơi chữa sẽ k tốt. Và dltw vẫn là đơn vị đầu ngành. Nhưng em bị như vậy hay là qua cô Hoa khám cho cẩn thận? Cô là bsi da liễu của hòe nhai và cg nổi tiếng. Chị cg tính xong phần pk thì chị qua cô ấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    Hic hic như mng nói thì khám ở đâu nên theo vài ba lần thì mới hqua và tốt vì đổi n nơi chữa sẽ k tốt. Và dltw vẫn là đơn vị đầu ngành. Nhưng em bị như vậy hay là qua cô Hoa khám cho cẩn thận? Cô là bsi da liễu của hòe nhai và cg nổi tiếng. Chị cg tính xong phần pk thì chị qua cô ấy.
    e muốn đi khám luôn quá mà hn 30/4 sợ viện không có ai trực vì bệnh này k phải bệnh cấp cứu (( chán quá chị ạ ở phòng khám cô Hoa chỉ có 1 mình cô khám hả chị hix
    • 131 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lavender1509 Xem bài viết
    Có ai đặt thuốc đặt âm đạo xong bị sùi mào gà k hix @@

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lavender1509
    Bạn đi khám nếu bị sùi thì tạm thời bỏ thuốc đặt qua 1 bên để tập trung chữa sùi nhé vì nếu đặt tiếp thì dễ bị lan sâu vào trong lắm.