TIN TÀI TRỢ.

Bệnh sùi mào gà ( Phần 7 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 2.56K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

cứ tưởng lần sau ít hơn lần trước chứ bạn nhỉ, chắc có lẽ vẫn đg giai đoạn bùng phát nên nó lại lên, mà lên nhiều đốt cho hết còn hơn nó ủ bệnh bạn ah. cứ nghĩ thế cho thoải mái
    thuốc tăng cường miễn dịch như nào bạn ơi?? sao mình chẳng dc kê gì cả hic hic chỉ toàn thuốc chống viêm và thuốc bôi thôi, cũng muốn uống thêm thuốc tăng cường cho hqua hơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caheocuame Xem bài viết
    mình vừa khám lại hôm qua, bs kêu ầm lên làm sao mà đốt lần 2 còn 200k mà lần này để lên nhiều như thế (800k)?,có mất ngủ không, có nghỉ ngơi nhiều và ăn uống tốt không?, đáng ra chỉ còn 2-3 nốt thôi chứ không nhiều như thế này đâu, nghĩ ngợi làm gì nhiều. Đến khi xuống bs đốt laser bs bảo vợ chồng cãi nhau ai lây cho ai thì giải quyết đc gì, có bệnh thì chữa, bệnh này chữa đc chứ có phải vô phương cứu chữa đâu, nghĩ ngợi nhiều làm bệnh thêm dai dẳng. Mình thấy ân hận lắm. Cho nên rút kinh nghiệm là ai mắc bệnh này thì cứ vui vẻ lên mà chữa trị, mọc lại đốt, ăn ngủ nghỉ tốt thì càng nhanh khỏi bệnh. Mọi người đừng bi quan, chọn nơi khám chữa bệnh uy tín và tự mình nâng cao sức đề kháng thì bệnh sẽ nhanh khỏi thôi, tăng cường vitamin C nhiều nhé. Mình mang thai nên trc bs kê thuốc dưỡng thai, giờ kê thêm thuốc tăng cường miễn dịch dạng ống của Hàn Quốc nhg mình thực sự không nhớ tên gì mà đi mua ở ngoài không có lại phải quay lại viện DLTW mới mua được.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi levannam1 Xem bài viết
    minh mới đốt uống 1 ngày sao thấy đỡ dc bạn. tất cả mình ghi trên đó đều là tên thuốc bs ghi toa đọc ko ra bạn ơi. mình coi trên vỉ thuốc ghi lại đó. bạn mua tên thuốc cho đúng nha. con tên biệt dược là hãng nào sản xuất cũng dc
    hết bao nhiêu tiền toa đó ha bạn
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Bạn cứ vào dltw cơ quan đầu ngành mà chữa nhé, mấy cái pk đó mng đều bảo lừa đảo hút máu đấy. nếu k ổn hãy tìm các nơi khác
    nên kiên trì bạn ah

Trích dẫn Nguyên văn bởi hyvongmongmanh_234 Xem bài viết
    E bị smg ở rãnh dv và ở dưới lươĩ đến đâu chữa vậy mọi ng e ở bắc ninh.
    Trc´ e đã chữa ở pk 212 nguyễn lương bằng
    Pk 615 nguyễn văn cừ
    Nhưng ko ăn thua
    Tốn kém wá
    Aj giúp e địa chỉ chữa smg uy tín với huuuuuuuu
    • 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nsns Xem bài viết
    hết bao nhiêu tiền toa đó ha bạn
    270k đó bạn
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Ôi bạn ơi, tớ chỉ muốn hỏi thăm thôi mà, vì bạn đã uống chắc hiểu rõ nên hỏi luôn đỡ phải tìm. mình đâu có bắt bẻ gì đâu
    nếu làm bạn khó chịu thì sorry nhé

Trích dẫn Nguyên văn bởi levannam1 Xem bài viết
    bạn seach tên mấy loại thuốc đó trên mạng để biết công dụng nha. bạn bắt bẻ mệt mỏi quá. bạn lấy vỉ thuốc của bạn rồi nhìn xem có ghi thành phần là thymomodulin ko
    • 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    cứ tưởng lần sau ít hơn lần trước chứ bạn nhỉ, chắc có lẽ vẫn đg giai đoạn bùng phát nên nó lại lên, mà lên nhiều đốt cho hết còn hơn nó ủ bệnh bạn ah. cứ nghĩ thế cho thoải mái
    thuốc tăng cường miễn dịch như nào bạn ơi?? sao mình chẳng dc kê gì cả hic hic chỉ toàn thuốc chống viêm và thuốc bôi thôi, cũng muốn uống thêm thuốc tăng cường cho hqua hơn
    bạn ơi bạn seach tên thuốc của bs kê cho bạn đi. nó là thuốc thymomodulin đó trời ạ. thuốc bs bvdl kê cho bạn là thuôcd tăng miễn dịch đó. kiềm hãm virut chung chung. bạn đọc kỹ lại đi
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

em đợi bạn darklord chiều nay đi khám rồi update cho mng nhé
    chị nghĩ sẽ đắt hơn ở viện và cô sẽ cho thêm thuốc tiêm nữa

Trích dẫn Nguyên văn bởi nchmaster Xem bài viết
    a khám ở cô Hoa nguyễn phúc lai ạ? a ơi đốt ở chỗ cô giá cả ntn thế ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 281 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thuốc lúc nào cũng có 2 tên tên biệt dược là do cty sản xuất đặt tên.vaf quan trọng là thành phần thuốc
    Hình đính kèm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chữa ở bvdltw tốn kém ko bạn mình chữa 2 nơi đã hết tầm 40triệu mụn sùi vẫn trơ trơ khổ là lại bị dưới lưỡi nữa. có thuốc nào uống cho nốt sùi dưới lưỡi tự dụng ko bạn?mình ngày đi làm tầm 5h30 mí về tới nhà.
    À cho mình hỏi bvdltw có khám chữa bệnh ngoài giờ ko bạn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bà xã thì đang có bầu đc 6 tuần nghe bà xã nói lại là thấy mụn đầu trắng ở môi lớn.mình suy sụp lắm.
    Biết nói sao với bx giờ.
    Chỉ sợ tâm lý bx yếu mềm +thêm chuyện kia nữa mình điên mất.
    Ôi cuộc đời bao ngang trái.....
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Bị bệnh này thì ai cũng khổ rồi...
    bạn chữa ở đâu mà chi phí khủng khiếp vậy? dấu hiệu ở dưới lưỡi như nào bạn ơi?
    ở dltw thì chi phí hợp lý hơn nhiều. đốt là 120k/ 1 tổn thương rồi thuốc cũng tầm vài trăm thôi. dltw làm cả ngày cuối tuần, k làm sau h làm bạn ah

Chữa ở bvdltw tốn kém ko bạn mình chữa 2 nơi đã hết tầm 40triệu mụn sùi vẫn trơ trơ khổ là lại bị dưới lưỡi nữa. có thuốc nào uống cho nốt sùi dưới lưỡi tự dụng ko bạn?mình ngày đi làm tầm 5h30 mí về tới nhà.
    À cho mình hỏi bvdltw có khám chữa bệnh ngoài giờ ko bạn
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    có khám cả nam và nữ em nhé, nhưng em nên khám và chữa ở 1 nơi thôi, nếu thấy k hqua hãy đổi, tránh đổi n nơi làm mình loạn vì bsi nào cũng cần có lộ trình chữa bệnh mà
    cô Dung là bsi chuyên phụ khoa rất giỏi có cả chữa smg còn cô Hoa là bsi da liễu và bệnh này là bệnh da liễu em ah
    Em vẫn theo bên viện dltw chị ạ. Nhưg em sợ bv họ khám ko kỹ bên trong nên em với ny định ra khám thêm chỗ cô hoa nưa cho chắn thôi ạ. Chứ chủ yếu vẫn chuyên bên dltw. Chị cho em xin địa chỉ vs sđt cô hoa và cô dung với.
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

uh em cứ khám ổn định 1 nơi đã rồi hãy đổi nhé
    cô Hoa - bsi da liễu hòe nhai, bây h về nhà làm ở nhà và bvien tràng an, trước khi đến gọi cho cô, cô khám cả ngoài giờ và ngày nghỉ
    098 666 7922
    số 38 ngõ 82 Nguyễn phúc lai - gần đh văn hóa
    Cô Dung - bsi phụ khoa
    098 466 3567
    số 9 ngách 48 ngõ 177 Thái Hà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Iloveyou.1045 Xem bài viết
    Em vẫn theo bên viện dltw chị ạ. Nhưg em sợ bv họ khám ko kỹ bên trong nên em với ny định ra khám thêm chỗ cô hoa nưa cho chắn thôi ạ. Chứ chủ yếu vẫn chuyên bên dltw. Chị cho em xin địa chỉ vs sđt cô hoa và cô dung với.
    • 147 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Bà xã thì đang có bầu đc 6 tuần nghe bà xã nói lại là thấy mụn đầu trắng ở môi lớn.mình suy sụp lắm.
    Biết nói sao với bx giờ.
    Chỉ sợ tâm lý bx yếu mềm +thêm chuyện kia nữa mình điên mất.
    Ôi cuộc đời bao ngang trái.....
    Mình cũng đang mang bầu thì phát hiện bị bệnh này. Bạn hãy thuyết phục vợ đi khám, nếu không có SMG thì mừng, còn nếu có SMG thì chữa trị sớm sẽ tốt cho cả mẹ và con, sinh nở sẽ dễ dàng hơn.
    • 131 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình vừa đi khám cô Hoa về, đến lúc đó có vẻ sớm nên chỉ có 2 vợ chồng mình thôi và trước khi đi thì gọi điện trước cho cô để cô sắp xếp. Phòng khám của cô nhỏ nhưng mình cũng thấy khá ổn, sạch sẽ nhưng mỗi tội hơi nóng. Đến trình bày với cô hôm qua khám chỗ cô Dung rồi nên muốn khám thêm ở cô nếu có thì đốt luôn. Cô khám rất kỹ và cẩn thận thì có 2 nốt thật 1 nốt ở trong da dv mình cũng nghi từ hồi trước và 1 nốt ở chỗ đốt cũ nhỉn rõ vì kha khá to. Cô còn xem thêm và mình cũng có thêm cả u mềm lây nên nhờ cô đốt hết phải đến 15 nốt đốt mà cố lấy mình có 300k thôi + 100k tiền khám cho mỗi người cho mình và khám họng cho vợ tổng là 600k. Cảm giác khá bất ngờ luôn vì mình tốn ở cái pk 168 Hà Nội 5,5tr và chỗ cô Dung lần 1 đốt là 600k cho hình như chưa đến 5 nốt và hôm qua là 3,9tr tiền khám lẫn thuốc. Sau chắc mình tái khám chỗ cô Hoa thôi và chỗ cô Dung thì để vụ vắc xin và khám phụ khoa cho vợ vì cô Dung giỏi phụ khoa. Cô hiền và nhẹ nhàng lắm nên làm mình đỡ mệt đầu cái vụ bệnh tật. Cô bảo bệnh này không nguy hiểm, chỉ nguy hiểm khi mắc 2 loại gây ung thư thôi nên các bạn thoải mái lên nhé vì cô Dung cũng bảo vậy. Cô Hoa có nói là vắc xin thì tiêm cũng được mà không tiêm cũng chẳng sao. Các bạn khám da liễu chưa kỹ và nghi có thì cứ qua cô Hoa khám thêm. Cô có kê thêm thuốc uống kích thích cơ thể sản sinh kháng thể gì đó và bảo thuốc này cũng rẻ thôi 2-3k 1 viên và uống 30 viên mỗi ngày 1 viên, để tẹo mình update vì đợi vợ nhắn tin về. Thoải mái tinh thần lên nhé các bạn, lúc mình đốt ở dưới gốc thì mình bảo thôi cô chẳng cần tiêm thuốc tê, công nhận cũng nóng và rát thật nhưng mình chịu được chắc là con trai chứ các bạn con gái thì phải tiêm thuốc tê cho ko cảm thấy gì. Trời nóng nên toát mô hôi lên ga giường bệnh và cô cũng gói lại thay luôn. Sạch sẽ lắm.
    • 131 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Update cho các bạn thuốc cô Hoa kê cho mình nhé. Thuốc là Gupedon 80mg với liểu uống 1 ngày 1 viên x30 viên là 1 tháng. Cô nói thuốc này có tác dụng kích thích cở thể sản sinh kháng thể và giá thì 2k-3k 1 viên các bạn có thể cân nhắc kê thêm uống kèm thuốc nghệ cumar gold và viên dầu tỏi nữa nhé. Tăng sức đề kháng tốt kết hợp đốt mình tin là sẽ khỏi hết chứ chẳng ai sống với nó mãi bao giờ.
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi darklord05 Xem bài viết
    Update cho các bạn thuốc cô Hoa kê cho mình nhé. Thuốc là Gupedon 80mg với liểu uống 1 ngày 1 viên x30 viên là 1 tháng. Cô nói thuốc này có tác dụng kích thích cở thể sản sinh kháng thể và giá thì 2k-3k 1 viên các bạn có thể cân nhắc kê thêm uống kèm thuốc nghệ cumar gold và viên dầu tỏi nữa nhé. Tăng sức đề kháng tốt kết hợp đốt mình tin là sẽ khỏi hết chứ chẳng ai sống với nó mãi bao giờ.
    cô đốt laze hả a <3 có bôi thuốc gây tê k a e sợ tiêm lắm. ở Da liễu HN toàn bôi thốc tê nên k đau chắc lần sau e qua cô HOa thôi nghe a nói ntn quá yên tâm rồi
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh chị cho e hỏi bị bệnh smg này thì phải xét nhiệm xem có bị HIV ko ạ. Và nguy cơ bị có cao ko ạ. E mới chỉ đi chữa chứ ko xét nhiệm gì cả. E rất lo lắng

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đọc những dòng của Chị caheocuame.mà em thêm nghị lực sống.khi em biết bệnh và đọc.tìm hiểu thì chỉ muốn đi tự tử thôi.quả thật chán sống vô cùng.cám ơn chị đã tiếp cho em và những người mắc căn bệnh quái ác này thêm nghị lực sống.em chỉ mong mọi ngừoi khỏi bệnh để viết lên những dòng tâm sự thật với mọi người cùng nhau chữa bệnh.mai em đưa vợ em đi khám ở viện dltw.mọi người cố lên.
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ơi lấy sinh thiết là lấy chỗ sùi đấy đi xét nghiệm đúng không chị