TIN TÀI TRỢ.

Bệnh sùi mào gà ( Phần 7 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 2.56K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buiquy0984 Xem bài viết
    To cu co mang trắng rửa dau không no bong ra rui hết rui sau no lai có.ma co hoa đốt điện chu ko phai đốt laze ak
    Tớ cg k rõ vì tớ chưa bị thế bao h. Cứ đi khám xem tnao bạn ah. Cô Hoa đốt laser co2

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yyenngockhue Xem bài viết
    Em sau khi đốt ở cô Hoa đã đi khám tổng thể lại ở viện Hoè Nhai. Kết quả hết nấm hết sùi. Giờ bao nhiêu tháng em nên tái khám lại chị lyly nhỉ? Mà chị cho em hỏi lộ tuyến thì dấu hiệu ntn, lúc e đặt thuốc chữa nấm sờ thấy cái gì bên trong vướng vướng cục cục, đi siêu âm hết mà bác sĩ bảo ko sao, thấy lo lo
    Cô Hoa nói cứ 3-4 tuần khám lại. Sau 3 tháng k thấy lên là ổn, từ đó giảm tần suất khám thành 1 tháng- 2 tháng-3 tháng và cuối cùng khi nào thấy có dấu hiệu lạ thì khám lại. Nhưng chị nghĩ sau 6 tháng cứ 2 tháng mình tái khám cho yên tâm. Khi bị vlt chị thấy ngứa, mùi hôi và rong kinh 2 tuần. Bsi chữa rối loạn kn xong soi mới thấy ctc bị vlt.Vlt là tổn thương trên bề mặt ctc nên chị nghĩ mình sờ k thấy đâu. Bsi bảo k sao thì đừng lo tuy nhiên em cứ đi khám chỗ khác cho yên tâm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _blackstar Xem bài viết
    Mình đốt smg đc 2 tuần thì đi chữa vlt. Đốt vlt xog thì ra dịch nhiều nên đóng bvs cả ngày. Giờ ẩm ướt qá hay sao nên lại bị mọc 1 nốt nhỏ li ti và chỗ đốt cũ cũng to hơn trước. Ko biết là có mọc lại ko. Cuộc đời con gái qá là khổ
    Hic hic vì tháng nào cg có kỳ kinh và mtruong chỗ đó ẩm ướt nên con gái thường lây nhanh, khó chữa và lâu khỏi và vì thế. Lần nào đến kỳ tớ cg căng thẳng và cứ thấy ngứa cảm giác nó lên lại nhanh hơn. Có lần trc kỳ k sao, sau kỳ lên n lắm. Hoảng loạn luôn. Nó cg như khi minhg chưa sạch nhiễm virus có bầu cơ thể thay đổi sùi cg lên nhanh và n. Tinh thần kiên trì đốt hết thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaubeo0409 Xem bài viết
    C ơi nếu em lên chỗ cô Dung để điều trị vlt thì trong ngày có xong được ko ạ? Cô hẹn tái khám trong bao lâu vậy chị?
    Được em ah, đốt nhanh mà tuy nhiên còn tùy tình trạng của mình nữa. Cô hẹn tái khám sau 1 tháng và 3 tháng. Em cứ tham khảo thêm các chỗ điều trị vlt vì chị đốt từ 2013 k rõ bây h các thiết bị thay đổi ntn ( biết đâu có máy đốt tốt hơn như kiểu trc mình đốt sùi bằng điện bây h có laser hiệu quả hơn hẳn ấy). Và nếu đốt em hẹn cô ở trug tâm cô làm 178 thái hà ( gần nhà cô) để có máy móc hiện đại hơn ở nhà riêng nhé ( ở nhà cô Dung vẫn là đốt điện). Trc chị cg đốt ở trung tâm. Nếu ra k gặp cô Dung thì cô Trâm đốt cg tốt lắm.
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congauto Xem bài viết
    Các chị ơi, PK cô Hoa mở cửa đến mấy giờ ạ.? Em định chiều tối mai đi khám, có chị nào đi khám ko ạ.??
    Tối cô khám từ 5-8h. Trước khi đến em cứ alo cô vì biết đâu cô bận j khác
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 729 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    Tớ cg k rõ vì tớ chưa bị thế bao h. Cứ đi khám xem tnao bạn ah. Cô Hoa đốt laser co2
    Uk.benh voi tat đau ca đầu
    • 78 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Được em ah, đốt nhanh mà tuy nhiên còn tùy tình trạng của mình nữa. Cô hẹn tái khám sau 1 tháng và 3 tháng. Em cứ tham khảo thêm các chỗ điều trị vlt vì chị đốt từ 2013 k rõ bây h các thiết bị thay đổi ntn ( biết đâu có máy đốt tốt hơn như kiểu trc mình đốt sùi bằng điện bây h có laser hiệu quả hơn hẳn ấy). Và nếu đốt em hẹn cô ở trug tâm cô làm 178 thái hà ( gần nhà cô) để có máy móc hiện đại hơn ở nhà riêng nhé ( ở nhà cô Dung vẫn là đốt điện). Trc chị cg đốt ở trung tâm. Nếu ra k gặp cô Dung thì cô Trâm đốt cg tốt lắm.
    chị ơi đến bệnh viện phụ sản thì có đốt không chị, em vẫn đang điều trị sùi thì có đi điều trị vlt được không ạ?
    • 78 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chị có số điện thoại của cô Dung không chị lyly ơi
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Em hỏi bsi xem cái nào cần điều trị trước hay điều trị song song cũng dc, cần có chỉ định của bsi và căn cứ vào bệnh của mình em ah. bệnh viên phụ sản chắc là tốt thôi, em cứ tham khảo thêm chị chưa đốt ở đó nên chưa biết
    số cô dung
    098 466 3567 số 9 ngách 48 ngõ 177 Thái hà

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaubeo0409 Xem bài viết
    chị ơi đến bệnh viện phụ sản thì có đốt không chị, em vẫn đang điều trị sùi thì có đi điều trị vlt được không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Da! Cảm ơn chị!

Tối cô khám từ 5-8h. Trước khi đến em cứ alo cô vì biết đâu cô bận j khác
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[IMG]file:///C:/Users/VOSTRO/Desktop/11753789_862362580485424_623624148_n.jpg[/IMG]
    https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.n...d358e938e8b3a8
    cái mảng màu trắng ở đầu lưỡi là bình thường hã mọi người
    lâu lâu e hay bị nổi nhưng 2 3 hôm sau nó tự hết
    chà nó ko bay
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người ơi, e bị Smg ở miệng có biểu hiện mụn cóc nhỏ mọc kéo dài ra rồi vài ngày nay còn bị đau ở đó nữa e nên điều trị bệnh ở đâu, và thời gian bao lâu ạ? Hiện tại e đang du học tại nước ngoài nên muốn về Việt Nam chữa bệnh nhưng e chỉ có thể vè 1 tháng thôi ạ. Rất mong a/c chỉ bảo giúp đỡ e.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của zynzyn1991
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới đây e vừa đốt nhà cô hoa và cô hẹn 3 tuần sau khám lại. mng cho e hỏi là ai đã tiêm nhà cô hoa mà 500/mui chưa ạ ? Và có hiệu quả không ạ ?
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Baoan.28 Xem bài viết
    Mới đây e vừa đốt nhà cô hoa và cô hẹn 3 tuần sau khám lại. mng cho e hỏi là ai đã tiêm nhà cô hoa mà 500/mui chưa ạ ? Và có hiệu quả không ạ ?
    b ơi mình tiêm chỗ cô hoa đây, mình tiêm đc 2 lần r 500k 1 mũi, 5 ngày tiêm 1 lần, cô bảo phải tiêm bn lần ấy (nghe nhiều nhiều lúc đấy hoảng quá nên chả nhớ), nhưng chắc điều kiện kinh tế chỉ tiêm đc 5 lần thôi.
    Cũng chưa biết thế nào phải theo dõi thêm b ạ. LẦn đầu mình tiêm sốt nguyên 1 đêm, lần 2 tiêm thì chỉ bị sốt nhẹ tầm 1 tiếng thôi. Như thế có phải là virus trong người bớt đi r không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới đốt chỗ cô hoa. Cô có bảo mình tiêm sẽ tốt hơn tiêm càng dày càng tốt. Cô bảo mình 1 tuần tiêm 3 kaafn thì tốt không thì 2 lần cũng được. Mai ngày kia mình sẽ đi tiêm. B sốt có cao không người mệt lắm hả bạn
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Baoan.28 Xem bài viết
    Mình mới đốt chỗ cô hoa. Cô có bảo mình tiêm sẽ tốt hơn tiêm càng dày càng tốt. Cô bảo mình 1 tuần tiêm 3 kaafn thì tốt không thì 2 lần cũng được. Mai ngày kia mình sẽ đi tiêm. B sốt có cao không người mệt lắm hả bạn
    uh cô cũng bảo mình thế.Sốt lần đầu thì mệt thôi, đến sáng hôm sau vẫn phải uống thêm thuộc hạ sốt giảm đau cho khỏi. Chứ tiêm lần 2 thì hâm hâm sốt vs hơi mỏi cơ khoảng 1 tiếng thôi. cô hoa bảo b tiêm tất cả bn lần?
    • Điều hành
    • 15 năm
    • 2,104 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn