Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bệnh sùi mào gà ( Phần 7 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 156K Lượt đọc
  • 2.56K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 65 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    Tớ chữa vlt cô Dung từ năm 2013 đến nay k vấn đề gì nữa, đợt rồi bị sùi thì tớ bị thêm nấm và tổn thương mô vẩy dạng thấp ở ctc do virus hpv ( bệnh này lành tính phụ nữ hay bị, đốt đi hết là k sao) đến giờ cũng ổn rồi nên tập trung chữa sùi.
    B bị nặng hay nhẹ. Đặt thưốc hay phai đốt. Lúc đầu bị có biểu hiện gì không bạn. Hix.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buonlem203 Xem bài viết
    B bị nặng hay nhẹ. Đặt thưốc hay phai đốt. Lúc đầu bị có biểu hiện gì không bạn. Hix.
    Tớ viêm 0.5, k nặng lắm. Tự dưng bị rong kinh nửa tháng. Đến khám thì cho điều trị rối loạn kn trước. Khi khỏi thì nhìn thấy lộ ra vlt ở ctc. Cô dung cho điều trị luôn. Tớ đốt rồi uống thuốc. Tái khám 2 đợt 1 tháng và 3 tháng sau. Lần cuối cùng dc chụp ctc để thấy việc điều trị đến đâu, dc nhìn ctc nhẵn mịn sau khi dtri. Đốt hồi đó thì đau nhưng so với đốt sùi thì k ăn thua.
    Lần đó tớ làm ở trung tâm of cô 178 thái hà. Chắc có n máy móc hơn ở nhà riêng
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaubeo0409 Xem bài viết
    E cũng bị vlt va đang chữa sùi. Phải đi chưa gì trước vậy các chị
    Cái này tùy em ah. Nếu sùi n thì em chữa trước còn k thì đốt vlt trước. Cần thiết phải chữa vlt vì nếu để lâu ảnh hg sinh con và sùi lan vào gặp vlt biến chứng nguy hiểm. Em hỏi ý kiến bsi xem nên dtri gì trước. Bây h n ng bị vlt lắm chỉ cần đốt và theo dõi là k sao cả. Nhưng hôm chị khám ở dltw thì bsi bảo vlt lại nguy hiểm hơn smg vì ảnh hưởng đến khả năng thụ thai, khó co con nếu k dc điều trị đúng cách và triệt để
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ viêm 0.5, k nặng lắm. Tự dưng bị rong kinh nửa tháng. Đến khám thì cho điều trị rối loạn kn trước. Khi khỏi thì nhìn thấy lộ ra vlt ở ctc. Cô dung cho điều trị luôn. Tớ đốt rồi uống thuốc. Tái khám 2 đợt 1 tháng và 3 tháng sau. Lần cuối cùng dc chụp ctc để thấy việc điều trị đến đâu, dc nhìn ctc nhẵn mịn sau khi dtri. Đốt hồi đó thì đau nhưng so với đốt sùi thì k ăn thua.
    Lần đó tớ làm ở trung tâm of cô 178 thái hà. Chắc có n máy móc hơn ở nhà riêng
    Hix. Lém bệnh quá nhỉ. T đi chuẵ sùi n chẳng xn hay kiểm tra gi cả. Giờ ở nhà cứ lo nghĩ đủ kiểu không biết có bị thêm bệnh gì nưã không. Đang chờ cho vết đốt lành thì kiếm nơi đi kiểm tra. Cơ mà ở tỉnh thì không biết đi đâu kiêtm tra pk được đây. Hix.
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

uh phụ nữ quan hệ rồi n bệnh, n cái k lường dc lắm hic hic hic
    bị sùi rồi cũng cần ktra các bệnh lây qua dg TD luôn bạn ah, kiểm tra sớm còn biết hướng điều trị ấy. sợ lắm nhưng vẫn phải đi ktra

Hix. Lém bệnh quá nhỉ. T đi chuẵ sùi n chẳng xn hay kiểm tra gi cả. Giờ ở nhà cứ lo nghĩ đủ kiểu không biết có bị thêm bệnh gì nưã không. Đang chờ cho vết đốt lành thì kiếm nơi đi kiểm tra. Cơ mà ở tỉnh thì không biết đi đâu kiêtm tra pk được đây. Hix.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 67 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có ai bị smg ở trong ống niệu (miệng sáo) kg?, xịt vài lần nó lấn vào trong sâu ống niệu sao điệu trị nhỉ, mong được chia sẽ
    • 78 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

BỊ vlt co biểu hiện gi k ban. Hay đi khám người ta phát hiện thui.
    Em đi kham ở pk tư ngta bao vậy chị ạ
    • 78 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cái này tùy em ah. Nếu sùi n thì em chữa trước còn k thì đốt vlt trước. Cần thiết phải chữa vlt vì nếu để lâu ảnh hg sinh con và sùi lan vào gặp vlt biến chứng nguy hiểm. Em hỏi ý kiến bsi xem nên dtri gì trước. Bây h n ng bị vlt lắm chỉ cần đốt và theo dõi là k sao cả. Nhưng hôm chị khám ở dltw thì bsi bảo vlt lại nguy hiểm hơn smg vì ảnh hưởng đến khả năng thụ thai, khó co con nếu k dc điều trị đúng cách và triệt để
    Em cám ơn nhé, ở bệnh viện phụ sản có điều trị viêm lộ tuyến cho mình ko chị? E ko tiện vào bệnh viện để điều trị. Nghe mọi người nói lên chỗ cô Dung để điều trị thì hiệu quả nhưng e ko ở Hà nội nên lên đấy rất khó . E ko biết nên điều trị gì c ạ. Sùi e lên toàn chỗ ngóc ngách mà e đi đốt 2 lần rồi, cũng ko thấy các bác ở ttdl nói gì về vlt cả
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 729 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

uh phụ nữ quan hệ rồi n bệnh, n cái k lường dc lắm hic hic hic
    bị sùi rồi cũng cần ktra các bệnh lây qua dg TD luôn bạn ah, kiểm tra sớm còn biết hướng điều trị ấy. sợ lắm nhưng vẫn phải đi ktra
    Nhug cái nhỏ li ti ay b cung di đốt hết ak.b đốt lan cuối cùng cách đây bao lau rồi
    • 78 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Điều tri vlt có tốn kém ko ạ?
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Em cám ơn nhé, ở bệnh viện phụ sản có điều trị viêm lộ tuyến cho mình ko chị? E ko tiện vào bệnh viện để điều trị. Nghe mọi người nói lên chỗ cô Dung để điều trị thì hiệu quả nhưng e ko ở Hà nội nên lên đấy rất khó. E ko biết nên điều trị gì c ạ. Sùi e lên toàn chỗ ngóc ngách mà e đi đốt 2 lần rồi, cũng ko thấy các bác ở ttdl nói gì về vlt cả
    Bsi da liễu k để ý mấy bệnh pk đó đâu. Họ chỉ đốt sùi thôi em ah. Em đến phụ sản cg dc nhớ đến dchi uy tín vì cái này mà điều trị k đúng là ảnh hg con cái
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buiquy0984 Xem bài viết
    Nhug cái nhỏ li ti ay b cung di đốt hết ak.b đốt lan cuối cùng cách đây bao lau rồi
    Uh cô Hoa bảo k phải sùi mà là sần.bsi ở Msi cg bảo tớ cứ để đó theo dõi. Cuối cùng cô Hoa cho đốt diện rộng hết sạch chân, đỡ phải lăn tăn chờ nó lên làm j. Tớ đốt lần 3 dc 1 tháng rưỡi rồi. Đg chờ 2 tháng đi khám 1 thể. Đợt 1 tháng sau đốt tái khám cô bảo chưa có j. Nhưng của tớ lên chậm lắm. Đg rất run hy vọng lần này đốt sạch và k lên nữa.
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Điều tri vlt có tốn kém ko ạ?
    Của chị năm 2013 là 3-4tr bao gồm cả rối loạn kn. Gần đây bạn chị đốt thì khoảng 1.5tr đến 2.5tr tùy tổn thương
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi, PK cô Hoa mở cửa đến mấy giờ ạ.? Em định chiều tối mai đi khám, có chị nào đi khám ko ạ.??
    • 4 năm
    • 729 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Uh cô Hoa bảo k phải sùi mà là sần.bsi ở Msi cg bảo tớ cứ để đó theo dõi. Cuối cùng cô Hoa cho đốt diện rộng hết sạch chân, đỡ phải lăn tăn chờ nó lên làm j. Tớ đốt lần 3 dc 1 tháng rưỡi rồi. Đg chờ 2 tháng đi khám 1 thể. Đợt 1 tháng sau đốt tái khám cô bảo chưa có j. Nhưng của tớ lên chậm lắm. Đg rất run hy vọng lần này đốt sạch và k lên nữa.
    To cu co mang trắng rửa dau không no bong ra rui hết rui sau no lai có
    • 4 năm
    • 729 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

To cu co mang trắng rửa dau không no bong ra rui hết rui sau no lai có.ma co hoa đốt điện chu ko phai đốt laze ak
    • 67 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em sau khi đốt ở cô Hoa đã đi khám tổng thể lại ở viện Hoè Nhai. Kết quả hết nấm hết sùi. Giờ bao nhiêu tháng em nên tái khám lại chị lyly nhỉ? Mà chị cho em hỏi lộ tuyến thì dấu hiệu ntn, lúc e đặt thuốc chữa nấm sờ thấy cái gì bên trong vướng vướng cục cục, đi siêu âm hết mà bác sĩ bảo ko sao, thấy lo lo
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đốt smg đc 2 tuần thì đi chữa vlt. Đốt vlt xog thì ra dịch nhiều nên đóng bvs cả ngày. Giờ ẩm ướt qá hay sao nên lại bị mọc 1 nốt nhỏ li ti và chỗ đốt cũ cũng to hơn trước. Ko biết là có mọc lại ko. Cuộc đời con gái qá là khổ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 47 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ôi. Mấy hôm nay e lên bằng đt nên ko thấy có hiện ra trang 127, trả lời đến khi kéo lên thì ko thấy đâu cả nên nghĩ topic dài quá nên đã bị khóa và e đã tự lập phần 8 Các anh chị nếu thấy dài thì mình chuyển qua nhà mới luôn nhe! Cho e hỏi là nếu bị sùi ở miệng thì chữa ở đâu ạ?
    • 78 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Của chị năm 2013 là 3-4tr bao gồm cả rối loạn kn. Gần đây bạn chị đốt thì khoảng 1.5tr đến 2.5tr tùy tổn thương
    C ơi nếu em lên chỗ cô Dung để điều trị vlt thì trong ngày có xong được ko ạ? Cô hẹn tái khám trong bao lâu vậy chị?