TIN TÀI TRỢ.

Bệnh Sùi mào gà (Phần 6)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 286K Lượt đọc
  • 1.81K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mỗi lần đốt laze ở bv da liễu tw hnoi có max k ch.bao nhiêu tiền ak

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

ở dltw là 120/ 1 tổn thương/ 1 vết còn dlhn là 190k nhé
    chưa kể tiền khám và tiền thuốc
    ở viện bao h cũng đỡ tốn chi phí hơn các nơi khác bên ngoài

Trích dẫn Nguyên văn bởi susy90 Xem bài viết
    mỗi lần đốt laze ở bv da liễu tw hnoi có max k ch.bao nhiêu tiền ak
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyyeu1212 Xem bài viết
    ở dltw là 120/ 1 tổn thương/ 1 vết còn dlhn là 190k nhé
    chưa kể tiền khám và tiền thuốc
    ở viện bao h cũng đỡ tốn chi phí hơn các nơi khác bên ngoài
    Chị ly ơi khám ở da liễu tw chị lên thẳng tầng 2 laze ạ hay ntn c ? chắc lần tới e ra da liễu tw chứ bác sĩ da liễu HN toàn bác già mắt kém lắm với e bị sưng có vẻ cũng kệ :-s
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em vừa soi thấy 2 nốt nhú be bé ngay gần chỗ đốt đầu tiên ( chán quá rồi Mới đốt lần 2 xong mà còn chưa hết sưng :-s chẳng biết phải làm ntn bây giờ
    • 131 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nchmaster Xem bài viết
    Em vừa soi thấy 2 nốt nhú be bé ngay gần chỗ đốt đầu tiên ( chán quá rồi Mới đốt lần 2 xong mà còn chưa hết sưng :-s chẳng biết phải làm ntn bây giờ
    Em ơi đừng lo, hãy cứ coi nó là mnj đi và nó lên thì đốt. Anh cũng vì soi nhiều mà đầu óc hay nghĩ đến nhiều lúc thấy chán nản lắm vì bệnh này chữa tốn tiền. Cố gắng tinh thần lên mới chữa được. Anh hồi đầu cũng cực kỳ và lo sợ giống em. Giờ tinh thần đỡ hơn rồi, đừng soi nhiều quá mà thêm stress. Đến kỳ thì đi khám và khám chữa da liễu TW ko khỏi thì anh khuyên em qua cô Dung hoặc bác sĩ nào đó mọi người hay tư vấn để khám vì anh nói thật qua da liễu người ta khám qua loa lắm do anh đã dẫn vợ đi rồi và cũng qua khám 3 lần rồi. Vợ anh phải qua cô Dung phết cổ tử cung mới nhìn ra đó chứ ở da liễu TW họ chỉ vạch vạch soi soi thì không thấy được đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Chị ly ơi khám ở da liễu tw chị lên thẳng tầng 2 laze ạ hay ntn c ? chắc lần tới e ra da liễu tw chứ bác sĩ da liễu HN toàn bác già mắt kém lắm với e bị sưng có vẻ cũng kệ :-s
    Em quyết ở dltw rồi ah? Em lên thẳng tầng 2 rồi đk khám ở ngay cái phòng đầu tiên có kính ấy nhé. Đến sớm lấy phiếu viết tên rồi đợi nộp tiền xong thì chờ gọi đến số. Vào khám ở phòng laser ngay đó. Xong đi đốt ở phòng 209 bên ngoài. Cuối tuần họ cg khám đấy. Chi toàn đến lúc 7h30 lấy phiếu rồi ngồi đợi. 8h bsi khám. Có hôm khám sớm có hôm giao ban thì chờ đến 9h ấy. Tránh thứ 2 và thứ 3 vì đông lắm cuối tuần thư thư hơn.
    Em nên tự xem chỗ nào có rồi chỉ để bsi làm k xót nhé.
    Đừng khám giáo sư tốn 250k mà cg qua loa rồi lại lên tầng 2 như bt.
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Em quyết ở dltw rồi ah? Em lên thẳng tầng 2 rồi đk khám ở ngay cái phòng đầu tiên có kính ấy nhé. Đến sớm lấy phiếu viết tên rồi đợi nộp tiền xong thì chờ gọi đến số. Vào khám ở phòng laser ngay đó. Xong đi đốt ở phòng 209 bên ngoài. Cuối tuần họ cg khám đấy. Chi toàn đến lúc 7h30 lấy phiếu rồi ngồi đợi. 8h bsi khám. Có hôm khám sớm có hôm giao ban thì chờ đến 9h ấy. Tránh thứ 2 và thứ 3 vì đông lắm cuối tuần thư thư hơn.
    Em nên tự xem chỗ nào có rồi chỉ để bsi làm k xót nhé.
    Đừng khám giáo sư tốn 250k mà cg qua loa rồi lại lên tầng 2 như bt.
    Bsi ở dltw thì đa phần trẻ, nhưng cg tùy ng em ah. Có ng dễ chịu, có ng cau có kỳ thị. Hên xui.
    Lúc đk khám em cứ nói khám bt thôi k cần trình bầy j vào đến phòng laser mới cần nói. Vì ở bên ngoài khá đông ng sẽ hơi ngại. Đến sớm khám sớm đỡ chứ đến tầm đông n ng thì vài bệnh nhân trong phòng bệnh j cả làng biết em ah :"(
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi darklord05 Xem bài viết
    Em ơi đừng lo, hãy cứ coi nó là mnj đi và nó lên thì đốt. Anh cũng vì soi nhiều mà đầu óc hay nghĩ đến nhiều lúc thấy chán nản lắm vì bệnh này chữa tốn tiền. Cố gắng tinh thần lên mới chữa được. Anh hồi đầu cũng cực kỳ và lo sợ giống em. Giờ tinh thần đỡ hơn rồi, đừng soi nhiều quá mà thêm stress. Đến kỳ thì đi khám và khám chữa da liễu TW ko khỏi thì anh khuyên em qua cô Dung hoặc bác sĩ nào đó mọi người hay tư vấn để khám vì anh nói thật qua da liễu người ta khám qua loa lắm do anh đã dẫn vợ đi rồi và cũng qua khám 3 lần rồi. Vợ anh phải qua cô Dung phết cổ tử cung mới nhìn ra đó chứ ở da liễu TW họ chỉ vạch vạch soi soi thì không thấy được đâu.
    Tại e còn bị sưng nữa a ạ. Đốt lần đầu hơn 2 tuần r e k biết bị j k nữa sợ quá cô dung có khám cho nam k a? Cô đốt và khám giá ntn hả a? A đỡ chưa ạ
    • 176 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bsi ở dltw thì đa phần trẻ, nhưng cg tùy ng em ah. Có ng dễ chịu, có ng cau có kỳ thị. Hên xui.
    Lúc đk khám em cứ nói khám bt thôi k cần trình bầy j vào đến phòng laser mới cần nói. Vì ở bên ngoài khá đông ng sẽ hơi ngại. Đến sớm khám sớm đỡ chứ đến tầm đông n ng thì vài bệnh nhân trong phòng bệnh j cả làng biết em ah :"(
    Ở da liễu HN thì khám với đốt đều từng bệnh nhân 1 nên kín hơn c ạ lộ thế thì chết e sợ còn đang chưa hết sưng ntn lo lắm c ạ
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Ở da liễu HN thì khám với đốt đều từng bệnh nhân 1 nên kín hơn c ạ lộ thế thì chết e sợ còn đang chưa hết sưng ntn lo lắm c ạ
    Uh đốt thì 1 mình nhưng khám thì gối đầu em ah. Cứ gần xong ng này thì gọi ng khác vào. Chị vừa khám xong ở trong buồng đi ra bsi đứng ở cửa bắt bệnh vanh vách xong kê cho đi đốt trước khoảng 3-4 bệnh nhân khác ( trong pk laser). Chị vừa run vì sợ bệnh vừa xấu hổ chỉ sợ ai quen biết thì chết luôn ấy. Nếu đi thật sớm khám đầu tien hoặc hnao vắng thì đỡ hơn T.T
    • 320 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Topic đã quá 1500 bài viết, các bạn vui lòng tạo tầng mới để tiếp tục thảo luận nhé
    • 1,244 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Có bạn nào biết tạo topic mới k???
    • Điều hành
    • 15 năm
    • 2,104 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

• Vuthienhuong14 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bun2013 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi frozen85 Xem bài viết
    Tiếc cho bạn quá vì ko kiêng dài dài tí cho chắc chắn...Cố gắng lên bạn nhé...giờ làm kiểu virut quái ác thật...Đề kháng con ng tiến hoá thì virut giờ nó cũng tiến hoá nhu vây...Mình cũng mới bị và vua đi đốt lần 1 xong
    Mình nghĩ có lẽ mình bị lây từ trước khi chồng mình khỏi bệnh rồi, chẳng qua nó chưa phát ra. Lấy chồng muộn cũng muốn có con ngay nên mình cũng sốt ruột ko chờ đợi nữa. Hic.
    Giờ mình đang tìm bác sĩ để khám xem có đốt được ko, chứ để đấy sợ rằng thai càng lớn nó mọc ra nhiều thì chết. Mà các bạn đốt thì đốt laze ấy, đốt điện lâu khỏi và nhanh tái phát hơn. Mấy phòng khám đốt thì hình như toàn là đốt điện thôi (đốt mà có mùi thịt nướng í), vào viện mới có máy đốt laze hay sao ấy! Trước ox mình cứ theo đốt chỗ bs Huyền (bv da liễu) rồi bị tái lại mãi, bs thì bảo là máy laze nhưng chồng bảo đốt có mùi thịt nướng, ko giống trong viện, sau cùng sang nhờ 1 bs làm cùng với 1 người quen đốt laze cho thế là hết luôn.
    Chị cho e số điện thoại được không. E có nhiều vấn đề muốn hỏi quá. Hoặc chị có thể ll qua sdt 0166.392.5801 cho e đc ko. C nhắn tin e sẽ ll lại. E cảm ơn và mong nhận đc hồi âm của c