Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bệnh Sùi Mào Gà( phần 5)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 229K Lượt đọc
  • 1.63K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 64 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannhungcuti2011 Xem bài viết
    bạn tìm hiểu thêm thuốc Imiquimod mà dùng. nó lành hơn podophylyn, hiệu quả tốt hơn. xịt Al cũng khỏi nhưng chậm, chưa rụng cái này đã rụng cái khác rồi. bạn cứ tìm hiểu tên thuốc kia đi, mua ở địa chỉ nào cũng được không nhất thiết là của mình. còn nếu cần thông tin gì thì cứ gọi cho mình, mình sẽ chỉ cho bạn, không nhất thiết là phải mua thuốc của mình nhé, mình vẫn tư vấn nhiệt tình. 0979881080.
    mình ở hà nội mình cũng bị sùi mào gà mình đốt laser 3 lần ở bs hoa đt 0986667922 bs chỉ khám bệnh ngoài giờ hành chính hiện 2 tháng rồi mình không thấy mọc nữa mình hy vọng là khỏi mong mọi người sớm khỏi bệnh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 144 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannhungcuti2011 Xem bài viết
    bạn tìm hiểu thêm thuốc Imiquimod mà dùng. nó lành hơn podophylyn, hiệu quả tốt hơn. xịt Al cũng khỏi nhưng chậm, chưa rụng cái này đã rụng cái khác rồi. bạn cứ tìm hiểu tên thuốc kia đi, mua ở địa chỉ nào cũng được không nhất thiết là của mình. còn nếu cần thông tin gì thì cứ gọi cho mình, mình sẽ chỉ cho bạn, không nhất thiết là phải mua thuốc của mình nhé, mình vẫn tư vấn nhiệt tình. 0979881080.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HuyenNhu42

Bạn cười là việc của bạn, quảng cáo là việc của bạn, còn hiểu biết và lựa chọn là quyền của ng bệnh. Đọc ở đây, tham gia và diễn đàn này thì đa số đều là ng bệnh, CON BỆNH như bạn nói mà, đâu cần bạn phải nhấn mạnh lại. Nếu bạn đủ kinh nghiệm dày dặn hơn bệnh viện thì xin mời bạn mở hẳn phòng khám đàng hoàng, có tốt có thực thì mới vực đc đạo lí bạn ơi. Chứ còn bạn có nói lí mấy ở đây thì mấy ng bệnh KHÔNG HIỂU BIẾT khiến bạn đọc PHẢI BUỒN CƯỜI thì ngta đọc sẽ tự cảm nhận đc nhé bạn
    Ai ở đây mới là ng đáng buồn cười, 1 ng có kinh nghiệm như bạn, thuốc tốt là của bạn, mà nói với cái thái độ như này với ng bệnh thì mình cũng đủ biết bạn đủ lí lẽ để có thể sẵn sàng đáp lại ngay đc tất cả "KHÔNG HIỂU BIẾT" của CON BỆNH ĐANG CẦN CHỮA BỆNH thắc mắc
    Còn thuốc của bạn thì mọi ng hãy vô trang web của viện da liễu trung ương đọc ở phần bệnh hạt cơm ý có hết tất cả thuốc và các loại thủ thuật bao gồm cả thuốc của bạn "đang buồn cười" phía trên nhé. Có cả bảng giá các tất dịch vụ siêu âm nhuộm soi phẫu thuật thủ thuật, v.v...
    Chính vì ko hiểu biết nên mình bị lừa rồi nên giả dụ như bạn có là tốt thật thì cũng ko có cơ sở chứng minh, nhất là khi nói mồm ở đây nhé bạn !
    Vậy thì để nói lĩ lẽ ở đây thì đó mới là SỰ HIỂU BIẾT, còn nếu đã hiểu biết thì mấy CON BỆNH ở cái Diễn đàn này vào đây làm gì nữa hả bạn???
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chào cả nhà.......lâu lắm roi to may vao tham topic....van nhieu nguoi bi qua nhi.......hom nay co 1 ban dien cho to nen to moi nho toi topic nay.......ngay truoc khi bi benh to kung hay len day nghe moi nguoi noi.......hom nay tu nhien co nguoi goi dien hoi nen moi nho ra toppic....cac ban dung lo lang qua va benh nay.....to khuyen that moi nguoi dung đốt hay xit al lam gi ton kem ma van bi len lai...truoc to cham podo co 6 lan la khoi luon.......hom nay vua cho 1 ban nua lọ podo cua to roi.........ai o ha noi hoac quanh ha noi ma khong biet cho mua hoi to nhe to chi cho cho ma mua.......ai qtam thi nt cho to to chi cho va bao cach cham podo cho.....sdt to 0972301883....mong nha minh som khoi benh
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

kai benh nay thi nhieu nguoi hoang mang lam....kung nhieu nguoi loi dung de qoang cao ban hang...chang biet ai that ai gia....nhieu khi muon chia se cho moi nguoi ma chang ai quan tam......nghi ma thay chan nen may thang nay to kung chang vao topic nua......toan thay guong mat moi...chac nhung ng bi kung minh ngay do khoi het roi....co nguoi het rat nhieu tien ko khoi....minh thi chi mat 300k.......that la may man
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HuyenNhu42 Xem bài viết
    hic.. chị ko nhìn thấy hình đâu.. mai t2 chị mới ra DL khám lại đây, định đi t7 nhưng nghĩ t7 Cn ngày nghỉ có khi lại đông nên thôi ... Chả hiểu sao ngoài Hn lại ko có xịt AL ý
    [IMG]photo_1 post a picture[/IMG]

[IMG]photo_2 picture upload[/IMG]
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic hơi nhỏ ko biết chị download về zoom lên đọc đc ko.
    Hic hic, vụ nuôi cấy sao em chưa thấy ngta nói bao giờ nhỉ. Thôi vậy chị ráng đợi kết quả, biết đâu lại đúng là có VK thì phát hiện ra chữa cho nhanh. Trong DL HCM cứ sùi là họ xịt nitơ thôi, mà đến có rất nhiều người đến DL là vì bệnh này (nếu em nhớ ko lầm là 80% trong tờ giấy trên nói), 90% sẽ tự khỏi. Chị em mình cố lên!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy chấm podo hiệu quả hơn đốt, mấy nốt nó teo dần đi rất đều. Có điều nhiều người nói có hại cho da nên chỉ dám cách 2 ngày mới chấm 1 lần. Hy vọng hết lọ thuốc thì nó ko lên nữa. Mình cũng ko muốn chấm hoài.
    • 144 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nhỏ quá chị ko đọc đc thôi nghe e nói chị yên tâm hơn rồi.. Thấy trên topic smg các chị ở trong SG bị bệnh này cũng toàn xịt, dù xịt lâu hơn nhưng nó ko tái phát như đốt hay chấm.. Có ng thì xịt 1-2 lần hết, có ng thì 10 lần, nhưng mà hết là hết hẳn ko bị lại, mà có viêm thì xịt vào cũng trị luôn, chứ đốt vs chấm thì phải trị viêm xong mới làm đc ko viêm nó lan vào vết đốt thì nó lại nặng lên. Bsi bảo chị vậy. Lần trước đi khám xét nghiệm vs bsi cho thuốc rồi mà vẫn ra nhiều dịch nên ngta mới cho nuôi cấy để tìm ra con vi khuẩn đó chính xác là loại j để dùng đúng kháng sinh trị nó, chứ bt như mọi ng thì ngta cho thuốc đăt + kháng sinh bao vây để nó chết đi ấy, nhưng chắc của chị nó là loại vi khuẩn mà dùng bao vây ko trị đc hết.. Thôi chị e mình cố gắng vậy, vì chẳng thấy ai bảo mang bệnh này cả đời, trước sau sớm muộn sẽ khỏi thôi
    • 144 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi llooll50 Xem bài viết
    Mình thấy chấm podo hiệu quả hơn đốt, mấy nốt nó teo dần đi rất đều. Có điều nhiều người nói có hại cho da nên chỉ dám cách 2 ngày mới chấm 1 lần. Hy vọng hết lọ thuốc thì nó ko lên nữa. Mình cũng ko muốn chấm hoài.

Mà cái chấm này thấy bảo ko chấm đc bên trong ÂĐ đúng ko b? Bị ngoài mới chấm đc mà bị viêm có chấm đc ko?
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có bạn nào Nam nào bị ở bìu ko
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao tat ca cac ban cac ban bi benh nen di den vien da lieu trung uong hoac vien ra lieu thanh pho ho chi minh de kham va chua benh dung nen tin vao quang cao con minh noi cho ban cai sdt 0979881080. lay biet nhe ban ban thuoc la kinh doanh cua ban nhung moi nguoi o day bi benh da kho roi ma ban ban thuoc cat them cai co nguoi ta nua ban biet la thuoc Imiquimod5%tren vien ra lieu ban la 104k 1goi ma ban het gia 450k toi ko hieu ban ban thuoc hay giet chet nguoi ta nua
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban nao o sai gon thi nen vien da lieu kham nhe o do toi thay bac si nhiet tinh vui ve lam toi dot dien 1 lan sit al 8 lan ma chua khoi toi van dang dieu tri o tren do chuc cac ban mua khoi benh nhe ok
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con ban nao o sa ko mua duoc Imiquimod5% va podo thi goi toi toi mua giup
    Imiquimod5% la 104k
    podo 160k day la so dien thoi cua toi 01667220361
    • 144 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuanhtu02 Xem bài viết
    mình ở hà nội mình cũng bị sùi mào gà mình đốt laser 3 lần ở bs hoa đt 0986667922 bs chỉ khám bệnh ngoài giờ hành chính hiện 2 tháng rồi mình không thấy mọc nữa mình hy vọng là khỏi mong mọi người sớm khỏi bệnh

Mình bị mọc lại sau 2 tháng rưỡi nè, thấy mấy chị bảo ngoài 4 tháng mà ko lên lại thì là tạm thời ok, giữ cho đến 1,5-2 năm là khỏi virus tự đào thải ra, nếu bị lại là do nhiễm lại từ 1 nguồn khác...
    Mà thường thì nam khỏi vs lành nhanh hơn nữ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng bị
    Lúc đầu mình cũng định tự tử
    Khi nói với ng yêu mình, anh ấy k trách mình mà còn động viên, an ủi, mắng mình nghĩ dại dột nữa...
    Về nhà, thấy bố mẹ vất vả, yêu thương, hi sinh tất cả vì mình...
    Mình k có ý định tự tử nữa
    Các bạn cũng đừng bi quan quá nhé! Chưa phải đường cùng mà
    Khoảng 1 tuần nữa, qua kỳ kinh, mình sẽ đi đốt
    Có j mình thông tin lại
    Các bạn mau lành nhé ! Cầu an lành cho tất cả chúng ta
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thú thực là mình k ngủ đc, ăn uống cũng k ngon miệng, nuốt k trôi. Kỳ kinh của mình bt đều lắm, giờ 36 ngày chưa thấy đâu. K có tâm trạng làm việc j cả. ước đây là 1 giấc mơ...
    Chúc các bạn buổi tối an lành, k stress
    • 144 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào bạn hatde168 !
    • 144 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào bạn hatde168 ! Hạn chế bớt lo lắng nhé, chắc do bạn lo lắng quá nên mới bị chậm vậy đó. Mình cũng đang sốt ruột quá mà bsi chưa cho đốt thì cũng đành chịu k biết làm tn..
    • 144 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

E ơi. Từ hôm xịt đến h e thấy như nào rồi? Bác sĩ chỉ định e xịt bn lần ? 1 tuần 1 lần à?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả nhà cho hỏi ai bị SMG ở hậu môn chỉ giúp em với em hoang mang lắm.Ai biết chỉ giúp em qua tin nhắn với nha.Ai ở Hà Nội càng tốt ah.Em cảm ơn nhiều.Buồn quá trời luôn