TIN TÀI TRỢ.

Bệnh da vảy cá!

• 1.61K Lượt chia sẻ
  • 72K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn. Mình cũng bị khô da, tìm sản phẩm lành tính để dùng

Nghiên cứu các kiến thức về da. Mình nay đã đỡ nhiều lắm rồi. Da dẻ mịn màng. bạn muốn trị thì tham khảo ở đây

https://www.facebook.com/chuaviemdacodiavn/

hoặc nhắn tin mình qua facebook: https://www.facebook.com/meo.hoanglangthang.1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị khô da, tìm sản phẩm lành tính để dùng

Nghiên cứu các kiến thức về da. Mình nay đã đỡ nhiều lắm rồi. Da dẻ mịn màng. bạn muốn trị thì tham khảo ở đây

https://www.facebook.com/chuaviemdacodiavn/

hoặc nhắn tin mình qua facebook: https://www.facebook.com/meo.hoanglangthang.1
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em cũng bị bệnh này, chỉ bị ở vùng chân, bị từ nhỏ rồi, ra đường mặc váy toàn đeo tất đen
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị có sử dụng thuốc đông y không,nếu chị sử dụng thì e chỉ cho, chi vao https://www.thaythuoccuaban.com/thuo..._dau/daca.html e nghĩ chị phai kien nhan trị thì mới đc,e tuy không bị giống chị nhưng cũng hiểu nỗi khổ đó, e hay dùng thuốc đông y e thấy an toàn,chúc chị mau khỏi bệnh
    • nanhbh Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hpbird Xem bài viết
    Chào em gái, c chắc hơn tuổi em nên cho phép c xưng hô như vậy.
    Bệnh này của c là bẩm sinh, c đã từng đi nhiều nơi và cũng chữa nhiều loại thuốc lắm. Ngày bé mẹ c cứ mong đến lúc dậy thì sẽ hết, nhưng ko hết, và lại mong đến lúc lấy chồng sinh con hết nhưng cũng ko hết. Cách đây vài năm c đi khám ở Viện da liễu và bs đã lạnh lùn nói rằng bệnh này ko thể chữa khỏi, c đã tuyệt vọng giống như em vậy.
    Chẳng bao giờ đủ tự tin để mặc váy, ko dám đi biển, thích mùa đôn nhưng cũng sợ nhất mùa đông vì nó làm mình khổ đủ đường, c sẽ ko kể thêm đâu vì nếu em bị như c em cũng hiểu được phải ko?
    Nhưng c nghĩ em có bị bệnh này cũng ko nặng như c đâu, vậy mà cho đến giờ tuy ko thể ăn diện thời trang váy áo quần lửng như các bạn khác, nhưng c cũng cố gắng chọn đựoc trang phục che đi khuyết điểm của bản thân, để trông vẫn duyên dáng, và giờ c đã lấy chồng (dù trước cũng nhiều lúc nghĩ ko dám lấy chồng vì mặc cảm lắm), sinh con, cậu con trai có làn da hơi hơi giống mẹ, chỉ hơi hơi thôi ơn trời là vậy, và c nghi tạo hóa luôn ko công bằng, có ng được cho rất nhiều có ng lại có rất ít ưu ái, c và em là ví dụ cho sự ít ưu ái đó, nhưng em biết ko, cái quan trọng nhất mà c nghĩ tới để xoa dịu thiệt thòi của mình là mình đang sống, cuộc sống cũng đáng yêu lắm, và có bao ng tuy họ đẹp đẽ hơn mình nhưng có thể cũng đâu được sống tốt bằng mình, và cũng luôn nhắc mình sự tự tin nữa, em hãy cố vượt qua nỗi buồn đó và hãy tự tin, lạc quan lên nhé, nếu lúc nào đó thấy buồn về làn da của mình thì lại vào wtt tâm sự với c nhé.
    E cũng đã từng rất tự ti về bản thân và giờ đây tinh thần e rất tốt. E cũng đã lập gia đình và có 1 cậu con trai kháu khỉnh. ơn trời quá mừng vì nước da k giống e. Chứ ngày trước nghĩ đến là tủi khóc hết nước mắt.nhiều Bạn bè k thèm chơi chung nữa cơ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn mua kem coco creme sài khoảng 1 đến 2hộp chắc chắn sẽ hết phải mua hàng trên mạng mới có 630k/1hộp dc chiết xuất từ dầu dừa bạc hà mật ong v.v....mình cũng bị nhờ sài kem này mà gần hết r
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vangtrangkhoc99 Xem bài viết
    em cũng bị bệnh này, chỉ bị ở vùng chân, bị từ nhỏ rồi, ra đường mặc váy toàn đeo tất đen
    Mình có biết một người đã khỏi hoàn toàn. Bạn còn quan tâm nhắn mình. Mình giúp bằng tâm thiện để Phước cho con chứ không lừa đảo chi đâu ah. Trên đây mình không add hình được chứ không mình add bạn xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nanhbh Xem bài viết
    Bệnh này của c là bẩm sinh, c đã từng đi nhiều nơi và cũng chữa nhiều loại thuốc lắm. Ngày bé mẹ c cứ mong đến lúc dậy thì sẽ hết, nhưng ko hết, và lại mong đến lúc lấy chồng sinh con hết nhưng cũng ko hết. Cách đây vài năm c đi khám ở Viện da liễu và bs đã lạnh lùn nói rằng bệnh này ko thể chữa khỏi, c đã tuyệt vọng giống như em vậy.
    Chẳng bao giờ đủ tự tin để mặc váy, ko dám đi biển, thích mùa đôn nhưng cũng sợ nhất mùa đông vì nó làm mình khổ đủ đường, c sẽ ko kể thêm đâu vì nếu em bị như c em cũng hiểu được phải ko?
    Nhưng c nghĩ em có bị bệnh này cũng ko nặng như c đâu, vậy mà cho đến giờ tuy ko thể ăn diện thời trang váy áo quần lửng như các bạn khác, nhưng c cũng cố gắng chọn đựoc trang phục che đi khuyết điểm của bản thân, để trông vẫn duyên dáng, và giờ c đã lấy chồng (dù trước cũng nhiều lúc nghĩ ko dám lấy chồng vì mặc cảm lắm), sinh con, cậu con trai có làn da hơi hơi giống mẹ, chỉ hơi hơi thôi ơn trời là vậy, và c nghi tạo hóa luôn ko công bằng, có ng được cho rất nhiều có ng lại có rất ít ưu ái, c và em là ví dụ cho sự ít ưu ái đó, nhưng em biết ko, cái quan trọng nhất mà c nghĩ tới để xoa dịu thiệt thòi của mình là mình đang sống, cuộc sống cũng đáng yêu lắm, và có bao ng tuy họ đẹp đẽ hơn mình nhưng có thể cũng đâu được sống tốt bằng mình, và cũng luôn nhắc mình sự tự tin nữa, em hãy cố vượt qua nỗi buồn đó và hãy tự tin, lạc quan lên nhé, nếu lúc nào đó thấy buồn về làn da của mình thì lại vào wtt tâm sự với c nhé.
    E cũng đã từng rất tự ti về bản thân và giờ đây tinh thần e rất tốt. E cũng đã lập gia đình và có 1 cậu con trai kháu khỉnh. ơn trời quá mừng vì nước da k giống e. Chứ ngày trước nghĩ đến là tủi khóc hết nước mắt.nhiều Bạn bè k thèm chơi chung nữa cơ
    Mình có biết một người đã khỏi hoàn toàn. Bạn còn quan tâm nhắn mình. Mình giúp bằng tâm thiện để Phước cho con chứ không lừa đảo chi đâu ah. Trên đây mình không add hình được chứ không mình add bạn xem
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kbang Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nanhbh Xem bài viết
    Mình có biết một người đã khỏi hoàn toàn. Bạn còn quan tâm nhắn mình. Mình giúp bằng tâm thiện để Phước cho con chứ không lừa đảo chi đâu ah. Trên đây mình không add hình được chứ không mình add bạn xem
    Bạn có nick fb hay làm cách nào khoii đc không ạ nếu khỏi 100% mình xin chân thành cảm ơn và hậu tạ ạ nhà mình cũng có 3 ng trọng họ bị vảy cá rất tự ti bạn à Số đt mình 01268051297 ai giúp đc mình xin hậu tạ cảm ơn ạ ❤️
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kbang Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vangtrangkhoc99 Xem bài viết
    Mình có biết một người đã khỏi hoàn toàn. Bạn còn quan tâm nhắn mình. Mình giúp bằng tâm thiện để Phước cho con chứ không lừa đảo chi đâu ah. Trên đây mình không add hình được chứ không mình add bạn xem.
    Chia sẻ cách được không ạ?em cũng bị bẩm sinh nặng lắm luôn ạ
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8