TIN TÀI TRỢ.

Ai bị bệnh đại tràng chưa ? Cho mình hỏi chữa cách gì cho khỏi nhỉ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 904 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiện mình bị đại tràng 4 năm rồi ? uống bao thuốc mà không khỏi? uống thuốc thì chị cầm cự không bị đi ngoài thôi? Mình uống lá xuyên tâm liên và mật ong + nghệ đên + nghệ vàng mà không khỏi? Mong các mẹ ai khỏi rồi chỉ cho mình nhé! thanks các mẹ nhiều ( bệnh của mình đi ngoài nhiều sáng đau bụng dâm dâm rất là khó chịu )
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 361 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào bạn !
    Trước khi trợ giúp phương và thuốc điều trị đề nghị bạ đưa hình kết quả nội soi đại tràng sau rồi sẽ có phương án dành điều trị hiệu quả bệnh của bạn .
    Chào thân !
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 122 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình có người mách bị bệnh đường ruột thì có thể chữa bằng rau diếp cá: Vì rau diếp các có chất kháng sinh làm lành vết loét nhanh. Bạn ép lấy nước uống hàng ngày rất tốt, mát và lành. Nhiều người được chữa lành bệnh nhờ cách này rồi, nhưng mà phải kiên trì bạn nhé.
    50px-Xiangqi_red_side_Chariot.svg

TRONG CỜ GÌ ĐẸP BẰNG XE
    • 173 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nhà mình cả nhà đều bị bệnh này. Cứ ăn trái chất 1 cái vào là đau bụng đi ngoài. Chỉ ăn rau với thịt luộc thì đc, còn ăn nhiều chất vào là đau bụng ngay. Nhưng 1 năm trước có người bạn bố mình cho ít nấm Linh chi về để uống. Thế là mình lên mạng thấy Linh Chi chữa đại tràng rất tốt. Nhà mình kiên trì uống trong vòng 1 năm thì khỏi. Từ đó trở đi nếu đi đâu ăn cỗ là mình ăn thoải mái. Không phải lo lắng vấn đề gì nữa.
    • 1,072 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

bệnh của chủ thớt ko thể dùng những thứ đã uống và mấy ng` trên giới thiệu mà khỏi đk, cũng ko khó chữa đâu,
    giữ cho lòng không còn tạp niệm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình bị bệnh gần 2 năm, chị đồng nghiệp mách ăn rau diếp cá kiên trì sẽ cải thiện. Cũng về nhà bữa nào cũng mua 2 bó về ăn. Cả nhà thì sợ mùi tanh nhưng cũng không nói gì. Tưởng khỏi mà sau 5 tháng chẳng thấy cải thiện gì nên bỏ. Sau lại nghe chị bán hàng ngoài chợ mách uống nghệ đen+ mật ong mỗi sáng, ăn uống thanh đạm. Sau hơn 2 tháng thì thực sự mình không chịu được. Ông xã thì thấy mình lăng xăng quá, ai nói gì cũng nhe mà bệnh chẳng giảm nên bắt đi bệnh viện. Mình thì bận, thời gian đâu, lại sợ mùi bệnh viện rồi chờ đợi, may mà ông xã mới quen bác sĩ làm chuyên khoa nội gì đó nên cũng đỡ. ĐI khám là phải làm xét nghiệm phân rồi các kiểu. Bác sĩ thì bảo mình bj bệnh đại tràng chức năng rồi kê đơn bình thường và khẳng định bệnh này trị khỏi được. Cũng nghe vậy thôi chứ ko tin lắm ai ngờ giờ bụng hết đau nhiều, đi ngoài cũng hạn chế. Nên bạn đi khám rồi nghe thầy thuốc tư vấn thì chắc hơn đấy.
    • 1,072 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

cẩn thận quantn quảng cáo,
    giữ cho lòng không còn tạp niệm
    • 444 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Bệnh viêm đại tràng kết hợp lưu huỳnh hữ cơ lỏng (xoa bóp vùng đau) + metaloin (thuốc mất ngủ)> 90% người dùng cải thiện. Mỗi thành phần có tắc động hiệu quả với 45% người dùng.
    • 40 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tốt nhất nên đến bênh viện các mẹ ah.