Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phải lấy người như anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.9K Lượt đọc
  • 262 Trả lời

Bài học lớn đằng sau câu chuyện nhỏ

Đến trả lời mới nhất
    • 652 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Thế thì đơn giản chủ topic cứ đợi có bản ebook, download free đọc, thấy hay thì mua 1 quyển về chưng trong tủ. Đẹp.
    Truyện này có ebook luôn rồi đấy.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,095 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Ơ hay nhỉ ? Có mỗi 1 cuốn sách mà mọi người cãi nhau loạn xạ cả lên.
    Hay hay ko, hấp dẫn hay ko là tùy ở gu thẩm mỹ, ở quan điểm của mỗi người cơ mà ? Nếu như cầm cuốn sách lên, đọc mấy dòng, bạn thấy thu hút, thì cứ mua, còn ko thì có ai dí quyển sách vào bắt bạn trả tiền ko ?
    Em ko nói cái j cao siêu, nhưng mỗi tác phẩm là đứa con tinh thần của tác jả. Nó cũng như con cái của các anh chị vậy. Đối với ng cha ng mẹ, con mình bao giờ chả đẹp, nhưng đâu có nghĩa là đẹp với ng khác.
    Đừng lấy đôi mắt của mình để nhìn cuộc đời của ng khác.

Riêng về PLNNA, cá nhân em cảm nhận là đc, đặc biệt là sau khi vào blog của chị Trang thì em càng quý hơn những j chị ấy dành cho đứa con tinh thần của mình. Nhưng mà em vẫn thích " Cocktail cho tình yêu " hơn là PLNNA. Đọc CTCTY cười nhiều hơn ( mà em thì thích những cái j hài hước ). PLNNA sâu lắng hơn, đọc có cảm xúc hơn, nhân vật xây dựng tính cách cũng kỹ hơn ( có thể vì viết sau CTCTY ). Em chỉ ko thích lắm cái kết. Theo cảm nhận của cá nhân em là kết khá vội vàng và ko có chiều sâu như những j thể hiện trước đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 123 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Nội dung những cuốn sách của Trang nói chung nhẹ nhàng, đúng là kết cấu không có gì nhiều đặc sắc nhưng đọc để giải trí thì vẫn mua được. Gọi là mua vui vài trống canh! Còn nếu đánh giá về tác giả thì với một người trẻ như Trần Thu Trang thì viết được thế cũng coi như là được. Xuất sắc hơn thì chắc phải chờ.:Thinking: