Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phải lấy người như anh.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.87K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Bài học lớn đằng sau câu chuyện nhỏ

Đến trả lời mới nhất
    • 123 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Đã ai đọc cuốn tiểu thuyết này chưa http://nhasachviet.vn/truyen-tieu-th...i-nhu-anh.html
    “Trái tim em có ước mơ

Em vẫn nghĩ rằng lấy chồng phải lấy người như anh

Đêm đêm ngước nhìn trăng mơ có anh bên cạnh

Hoa trên mặt đất nở vì ai

Uyên ương dưới nước thành đôi vì ai

Thả chiếc khăn tay theo gió đến bên anh...”
    “Phải Lấy Người Như Anh” là một câu chuyện xoay quanh tình yêu của hai người trẻ tuổi, mở đầu bằng đám tắc đường giữa Hà Nội, tiếp diễn trong một đêm đầy sao thơ mộng ở Sapa và kết thúc với khung cảnh bình yên cổ kính của Hội An. Thái Vân là một người con gái đến từ hôm nay, nàng thích đi xe Vespa, mê chụp ảnh, nghe nhạc rock, hay vào mạng. Vì những va vấp đầu đời, nàng nhìn mọi việc xung quanh bằng con mắt chua chát, khắc nghiệt. Sống với một người không yêu, nàng chịu đựng những bế tắc mệt mỏi trong tâm tưởng. Rồi hết tình cờ tới ngẫu nhiên, nàng gặp một người con trai dễ mến và ngả vào vòng tay anh, bất chấp những trắc trở đang chờ…

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cuốn này đang hot này . . nhưng sao đắt thế nhỉ .sao nhà sách việt này giảm ít thế có 10% thui à .hic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 192 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

mình cũng thấy cuấn này hay nhưng giá hơi đắt thì phải mà lại giảm có 10% hjxx mà sao bạn ko pos hình ảnh lên và giá sách lun ở web nhỉ lại bắt vào web của bạn mới xem đc sách hjx như vậy hơi mất thời gian
    • 3,783 Bài viết

• 1,933 Được cảm ơn

Truyện này lâu rùi mà ta. Mình nhớ đã đọc nó qua file cách đây cả mấy năm í chứ.
    Bị khóa nick vì 2 cái dưới đây đây , tay ngang lâu lâu xía vô dính chấu luôn

https://zaodich.com/forum/f249...at-ve-1486126/

Máy chụp hình CANON: SOLD
    Chửa có ván nào ra hồn cả
    • 123 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Sách đã được tái bản rồi bạn ơi. Bạn ơi sách bản quyền nên chỉ giảm được vậy thôi bạn ạ. với lại bạn chỉ đặt hàng online bên mình sẽ giao tận nơi bận cần đến.
    • 169 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

uh truyện này hay nhất trong các tác phẩm của Trần Thu Trang mà
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

truyện này thu trang viết hay thật hjx ko có gì để chê cuấn sách này cả hjxx mình muốn đọc đi dọc lại cuấn sách này mãi hihii
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 198 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnt125 Xem bài viết
    Sách đã được tái bản rồi bạn ơi. Bạn ơi sách bản quyền nên chỉ giảm được vậy thôi bạn ạ. với lại bạn chỉ đặt hàng online bên mình sẽ giao tận nơi bận cần đến.
    Giao hàng miễn phí hay là mất phí gì không bạn nhỉ???thanks
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các mẹ ơi ,sách này mới tái bản mà .k phải từ mấy năm trc đâu ,mấy năm trc tôi cũng đọc rùi mà hay và khá là thức tế đấy ..tái bản rùi chắc hay hơn đấy ..nhưng ở đây đã mua sách ở nhà sách việt này chưa .tôi thấy ở đấy nó mới mở nên đc cái bán rẻ ,khuyến mại nhiều ,quảng cáo rầm rộ phết nhưng k biết chất lượng sách tn nhỉ ,các mẹ ai mua rùi thì bảo cho tôi với ..thanks
    • 123 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

1. Khu vực nội thành Hà Nội
    Các quận nội thành Hà Nội bao gồm: Ba Đình, Tây Hồ, Hoàn Kiếm, Cầu Giấy, Đống Đa, Hai Bà Trưng, Thanh xuân, Hoàng Mai.
    nhasachviet.vn sẽ giao hàng miễn phí đối với những đơn hàng trị giá từ 100.000VNĐ trở lên và cộng phí giao hàng là 10.000VNĐ với những đơn hàng trị giá dưới 100.000 VNĐ.
    2. Khu vực ngoại thành Hà Nội và các tỉnh khác
    Áp dụng mức phí vận chuyển khác nhau bạn à
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

1 lần t mua cuốn Tôi tài giỏi bạn cũng thế ở nhà sách việt cho con gái rùi .. thấy sách cũng đc đấy mà đc giảm tận 25%,lại còn đc tặng 1 cốc bát tràng ..bây h t cũng đang thích mua quyển này ở đấy ..nhưng lần này nó giảm giá ít quá ,đang tìm xem nhà sách nào bán rẻ hơn thì mua thui
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 198 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuy12a1 Xem bài viết
    1 lần t mua cuốn Tôi tài giỏi bạn cũng thế ở nhà sách việt cho con gái rùi .. thấy sách cũng đc đấy mà đc giảm tận 25%,lại còn đc tặng 1 cốc bát tràng ..bây h t cũng đang thích mua quyển này ở đấy ..nhưng lần này nó giảm giá ít quá ,đang tìm xem nhà sách nào bán rẻ hơn thì mua thui
    Chủ top cho biết ngoài bán sách gia còn có bán đồ hỗ trợ giúp bé tập đi không?? tui tìm không thấy đâu cả... thanks
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cũng đc đấy các mẹ cứ mua đi ,chanh thủ lúc nó mới mở mà mua cho rẻ ,hơn nữa t thấy sách đc mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangmit228 Xem bài viết
    các mẹ ơi ,sách này mới tái bản mà .k phải từ mấy năm trc đâu ,mấy năm trc tôi cũng đọc rùi mà hay và khá là thức tế đấy ..tái bản rùi chắc hay hơn đấy ..nhưng ở đây đã mua sách ở nhà sách việt này chưa .tôi thấy ở đấy nó mới mở nên đc cái bán rẻ ,khuyến mại nhiều ,quảng cáo rầm rộ phết nhưng k biết chất lượng sách tn nhỉ ,các mẹ ai mua rùi thì bảo cho tôi với ..thanks