TIN TÀI TRỢ.

Uống trà giảm cân chắc là an toàn các mẹ nhỉ? Nhưng không biết nó có hiệu quả không nữa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.2K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mẹ nào giảm cân từ trà chưa ạ? chia sẻ cho em với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

🔮🔮🔮Ui me no có béo lắm không mmà muốn giảm cân zay ta. Nếu thực sự mập ggiảm cân cũng dc nhung khuyen that me no minh map nhu heo zay ne nhung ma nếu kg giảm an thi chẳng co trà hay thuốc ggiảm cân cũng không thể giảm được đâu mẹ nó ah
    🔮🔮🔮 nên ttốt nhất chỉ co bằng Lí trí để bớt ăn đi thôi chứ thuốc or trà đđều kkhông có kết quả tốt đâu .
    🔮🔮🔮Có loại giảm cân hiện tại , 1 loại là làm cho to mmất nước nnghĩa là ăn vào rồi thải ra bằng đường Tiêu llàm mmất nước rồi gầy cơ thể mệt mỏi, loại thu 2 là loại làm ức chế thần kinh nhìn gi ccũng kkhông thích ăn và llâu ngày sẽ suy nhược cơ thể suy giảm huyết áp và ức chế thần kinh llâu ngày ttrở nên ttrầm cảm và vô cảm nguy hai vô cùng
    🔮🔮🔮Lợi bất hại cập ggiảm cân đẹp đâu kg thấy mà thay nguy hiểm tính mạng thoi mẹ nó ah mình chi chia se kinh nghiem do bản thân mình ttừng trải thôi nha cân nhắc llợi hại me no hãy quyết định nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có thể tham khảo sản phẩm này, vì hiện nay có rất nhiều bạn đã giảm cân thành công vì kiên trì sử dụng tinh chất gạo lứt F1 mà lại k hề có tí tác dụng phụ nào nhé