TIN TÀI TRỢ.

Tôi ngại giao tiếp với mọi người vì chứng hôi miệng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

🔮🔮🔮Alo alo ban !  Bạn  đã tìm  ra phương án  hết  hôi  miệng chua zay?  Hoi miệng  ccó nhiều  nguyên nhân lắm  bạn  ah nhưng  theo mình  đđược biết  thì có  2 nguyen nhan  chính  sau :
    🔮🔮🔮Thứ nhất la bạn   có  dấu hiệu  ccủa bệnh viêm đường  ruột  cụ thể  là  bệnh  đầy hơi , trào ngược  thực quản cho nên cơ vòng  ( ggiống như  một cái  nắp)  đóng  , mở kkhông đúng  nhịp  dẫn đến hơi  của bạn bị  trào ngược và  đđây là  nguyên nhân  hôi  miệng  và lam bạn  mất  tự tin. BBệnh nnày bạn  phải  đi noi soi cụ thể  và  có  thuốc  điều trị  giup ban kkhỏi bệnh  và  đồng  thoi cũng  khỏi  hoi miệng  giup bạn  tự  tin khi giao tiếp. 
    🔮🔮🔮Thứ hai nnữa là  bạn xem lại là  mình  vệ sinh  đã  đđúng cách  chua nhe. 
             +thức giấc  việc  đầu tiên  là  vào  toilet 🚽🚽🚽vệ sinh ( và  nhớ khi vệ sinh  để  chân  lên  1 ccái ghế  ngang bằng  đầu gối cho bbụng dưới  không  bi quá  gập và  ruột già  sẽ  tuôn hết  phân  ra ngoài   ruột  gan  sạch sẽ  tránh  không  bị  ung thu dạ dày) việc  tiếp tục theo là  lấy  cây  cọt lưỡi  và  làm  sạch sẽ  bờ ở trong  lưỡi  sau đó  xúc  miệng  liên tục  3 hớp nước  muối  rồi  ngâm  trong miệng  5 phút  mới  đi đánh răng . 
                   +Qua trình  đđánh răng  như  sau : khi đđánh răng  lần 1 ta cho it kem đánh răng  thôi  và  tiến hành  đánh răng  là  bàn trải  bbắt đầu  đánh  từ giữa  vào   đanh theo  phương  thẳng như chiều  răng  mọc, đánh  tới 2 bên  , trong và  ngoài  hết  lần  1 và  lần  2 cho nhiều  kem đánh răng  hơn  và  đánh  y như  lần  1.
                     +tiếp tục  đến  rửa  mặt  rửa  sữa  rửa  mặt  xong ta dùng  khan mat giặt  sạch sẽ  và  lấy  tay trỏ cho khăn vào  mồm  lâu  sạch sẽ  từ  trong ra ngoài  móc  tan vvào trong  và  lau bề mặt  lưỡi  xem không  còn  Nhớt nhát  nữa  llúc đó  miệng  sẽ  thơm ngon  sach sẽ  tự  mình  bịt  tay rồi   phả hơi  trong miệng  ra kiểm tra  hơi thở  mình  tin rằng  sẽ  thơm  thơm   lắm bkg còn  mùi  hôi  và  gây tanh nữa  . 
                    +Như  chúng ta  cũng đđã biết  chun ta là  đông  vật  cấp cao  vì chúng ta  bbiết nnói mmà nói  mất  tự tin  thì  chúng ta  lại phải  trở về  động vật  cấp  thấp  mất ,  nên  qua đây  moi người  tiiện đoc xem mình  đã  vệ sinh rrăng miệng  đđúng cách hay chưa  ?  Nếu  chưa  mong mọi  người. Thực hiện  nnhư ccác bước  tren là  ok răng miệng  sẽ  sạch sẽ  cả ngày. Chúc  ban thành công  với  chia se cua mình  con cho nào  chua ro muốn biết  thêm  vui lòng  gọi  mình  0355991977 mình  sẽ  chỉ  cu thế  cho ban luôn. 

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M tiễn được đấy tiễn Vĩnh viễn luôn.nếu thực sự muốn thì m giúp nha.
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngoài dùng thuốc thì việc giữ gìn vệ sinh răng miệng như đánh răng thường xuyên, ngậm nước muối hoặc nước súc miệng cũng rất quan trọng nhớ bác chủ thớt. Chúc bác mau khỏi bệnh!
    Bay+ Booking – Ứng dụng đặt sân golf trực tuyến số 1 Việt Nam!

Hotline: 0868890929 Website: https://bayplus.vn/
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốt nhất là đi đâu cũng kè kè theo hộp kẹo cao su )
    https://chamsocgiadinh.tumblr.com
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5