phải làm sao khi lưng mọc quá trời mụn, chữa mãi không hết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

có lẽ trong chúng ta ko ai mong muốn mình bị mụn hết trơn ớ phải ko các mẹ, và tất nhiên e cũng như thế luôn rồi. vậy mà hơn 1 tháng nay lưng e mọc chi chít mụn luôn mới khổ chứ các mẹ mà e lại ko biết vì sao. lúc đầu cũng ko lo lắng chi cho mệt vì mụn mọc ở lưng khuất tầm nhìn thì đâu ai thấy đc. nhưng giờ e lo quá bởi từ lúc mọc tới nay nó vẫn ko bớt các mẹ à, dù e đã bôi thuốc trị mụn luôn rồi đấy. giờ chữa làm sao cho nhanh hết đây, các mẹ giúp e với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 290 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mụn ở lưng mà kéo dài đến cả tháng thế này dù đã bôi thuốc, Mợ thấy khả năng cao là do những thói quen gây nên đó. Có thể em mặc áo ngực quá chật, thường xuyên mặc áo chật, đeo balo hay chăn ga gối nệm không được vệ sinh. Biết đâu vì cái này mà mụn cứ mọc hoài đó em.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 267 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Bạn ah! Mụn o lưng tuy noi về mặt thẩm mỹ thi no khongsao nhung o đây mình muốn nói với bạn mụn moc bất cứ o đâu cũng là 1 bệnh ly vì sao ban bi mun nhu vay vi Gan va Thận của bạn bị quá tải không đào thải hết cả đuoc nhưng chất độc và cặn bã thừa của cơ thể tiết ra va tat nhien no phải phat ra mụn o những nơi mà miễn dicg kém.
    ❤❤❤Giờ nói tóm lai bạn bị rồi loạn chức năng gan thận va ,nóng trong ban nen uống đong y thai doc i ☕,va an uống nhieu rau xanh ,hoa quả tuoi va uống bot saắn day hỗ trợ
    ❤❤❤ngoài ra những vùng mụn đa moc trên lưng de tránh bi thâm,sẹo do mun đe lai ban nen bôi kem tuyp nhu vay ne
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 267 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

♥♥♥tim mua tuyp nay nha ban va uống thuốc nhu mìnhhuong dan nha ok luôn ahl9_AYGGt5_MOrnFyYQRv-d0uPoXVUmn84yMm04w8GTYPw4MCYv-5RRGE0PiLUJNKdMFv0-PQJmEPEobKNMN2pm-kTP7EQnY
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 267 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình khi xua con mun bi toan than co ban ah con nhieu hon ban vay ma gio ok het luon roi gui anh coi cho ban va cac ba cac me len trang wwed uy tin nay thay duoc ma muon khoi thi alo minh chi cach mien phi luon nhaXRxJyuhGdi-_rWTU-y2SrpTyvzLpjoRHteAul1LqHJsUSCdjp4V_-u0ISieEtNVIzk48VhN-EE3nmFNTJtfo9T2G5eGL
    TvnwGwMCCu4mNSGxinKs0dcoRn16K8lMKGWhPC7xunkc4aP2Zq6q_F35Em0qFaOfpEsR9Y0aY2RFO7MiuGDRBUTTe0K_
    lDwve1zhCA7dnJlimj-6wx47mdKVnkC5Npa5NP8XDvJtZxdW9RCdrguJ1zGShDHUL7vKFIwchTl4Za_q8b6JwVmQPHpNbw
    bNp0VI_aw0yUhSeWpFmD2LdE9HsZWsSxRQEEu0-qAyQYXiOtr8Rqb1VtSBCKa6SQkcj0b0dKBRR6a44f-zUQktK6ADHNrw
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 267 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Do gio mặt minh ok hon nhieu roi do bi quyet gi u that don gian hay cu lam nu minh noi nha khong ro or muon biet cach lam chi tuet cu the thi goi minh chi tan tinh luon 0355992977 free cho tat ca cac ba cac me cac chi va cac em con canh may dâu thi suy xet moi chỉ cach vi chi cach cho no khỏe no dep no lai di gai lam kho chi em chung ta kaka chi co phu nu moi lam phu nu hanh phuc nen wedtretho nay la noi hanh phuc nhat cua phu nu chung ta cam on trang wwed rat nhieu ah .