TIN TÀI TRỢ.

Nhờ công ty cho đi khám sức khỏe định kỳ, người phụ nữ phát hiện bệnh u xơ nguy hiểm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

• Trang 4/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 116 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mà bác nào có ảnh cty thăm khám ở Thu Cúc rồi cmt cho e xin vài chiếc tham khảo với. E cũng đang tìm địa chỉ khám sức khoẻ cho cty mà đau hết cả đầu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 259 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi marukoshiva Xem bài viết
    Ôi đồng cảm với chủ thớt, mình cũng mấy năm trước nhờ đi khám skhoe cty mà phát hiện bị tiểu đường, may là mới giai đoạn đầu thôi nên điều trị cũng nhanh và không tốn kém gì. Sau lần đấy tởn tới giờ luôn, 1 năm đi khám 1 lần cho chắc, cty ko tổ chức thì tự đi
    Mấy năm trước mình có bà bạn đi khám sức khỏe công ty ở Thu Cúc xong phát hiện bị u nang buồng trứng đấy, may mà phát hiện sớm không thì bjo cũng khóc dở mếu dở ((
    • 379 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đợt công ty e khám ở đây, về còn được họ gửi ảnh với video cho nữa, e thả nhẹ 1 chiếc ảnh cho bác nào muốn tham khảo nha! 😍 Nói không phải điêu chứ phòng khám sạch đẹp như khách sạn ấy mọi người ạ
    3nTqHFgC38DkFq8Qhf_ZpkAfBu2ygbivXjGyIoSX7MhkH11VNVx4IXdFEylHw9u3OaO1s2-Jggt_juqmHj9xwMYdEhvWg3M
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 568 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước con bạn em cũng bị u xơ tử cung nhưng phát hiện chậm hơn nên phải mổ 😢 chia buồn và cũng chúc mừng chủ thớt vì phát hiện sớm.
    Trường hợp bạn này giống 1 anh cùng phòng mình. Cũng nhờ đi khám sức khỏe mà phát hiện khối u, mặc dù bình thường vẫn khỏe mạnh, không có triệu chứng bệnh tật gì đâu nhé!
    • 379 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước con bạn em cũng bị u xơ tử cung nhưng phát hiện chậm hơn nên phải mổ ������ chia buồn và cũng chúc mừng chủ thớt vì phát hiện sớm.
    Dạ, em cảm ơn nhiều ạ! Đúng là bệnh tật không chừa 1 ai, đi khám rồi mới ra tỷ thứ bệnh trong người
    • 116 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sếp mình để budget khám sức khỏe khoảng 1 triệu/ người thì lựa chọn Thu Cúc có ổn ko các bác? Ai biết địa chỉ nào phù hợp thì giới thiệu cho e với!!!
    • 116 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mà bác nào có kinh nghiệm tổ chức khám sức khỏe cho công ty ở Thu Cúc rồi cho em hỏi chút, chi phí khám cho người đã có gia đình và chưa lập gia đình có khác nhau ko ạ? hay người ta áp dụng chung 1 giá hả mọi người?
    • 111 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước mình có gọi lên Thu Cúc để xin báo giá, lúc đấy cũng chưa chốt vì cũng phân vân vài chỗ. Hôm vừa rồi thì được Thu Cúc gọi mời đi Dạ tiệc cho Doanh nghiệp, xong lại được tặng 5 cái voucher khám miễn phí. Nên là chắc đợt này về sẽ đề xuất Sếp cho anh em đi khám ở Thu Cúc
    • 116 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e đang phân vân giữa Thu Cúc vs Hồng Ngọc. bác nào có kinh nghiệm rùi thì review cho e với.
    • 322 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khám Thu Cúc đi bác, bs nhẹ nhàng mà gần gũi, k như các bv khác

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lehuongkt.92
    • 116 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lehuongkt.92 Xem bài viết

Cty em chưa khám ở Thu Cúc bao giờ, để em gọi qua đó xem sao. Bên em mấy năm đều khám ở Bảo Sơn, năm nay muốn thay đổi.
    • 379 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    công ty mình cho khám sức khỏe định kì ở Thu Cúc 1 năm 1 lần, khám đủ hết luôn nên mới kịp thời phát hiện bệnh đó
    • 116 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh chị nào có kinh nghiệm làm hợp đồng ksk đoàn bên Thu Cúc rồi thì cho e xin thêm review với ạ. Thủ tục bên này có rườm rà ko mng?
    • 259 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabeo146 Xem bài viết
    Sếp mình để budget khám sức khỏe khoảng 1 triệu/ người thì lựa chọn Thu Cúc có ổn ko các bác? Ai biết địa chỉ nào phù hợp thì giới thiệu cho e với!!!
    Budget công ty cho tầm 1 triệu đổ lên thì cứ sang Thu Cúc mà khám cho chắc ăn mọi người ạ. Cơ quan mình khám bên này rồi thấy đáng đồng tiền bát gạo lắm.
    • 288 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cty em chưa khám ở Thu Cúc bao giờ, để em gọi qua đó xem sao. Bên em mấy năm đều khám ở Bảo Sơn, năm nay muốn thay đổi.
    Có công ty bác nào khám đâu chưa? cho em cái comment với ạ. Em bây giờ cũng đang mông lung lắm,chưa biết chọn bên nào. Khám mà dịch vụ vớ vẩn nhân viên họ ý kiến.
    • 583 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ở hà nội thì có những bệnh viện nào có dịch vụ khám sk công ty tốt các mẹ nhỉ?
    • 148 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emyeuhoahong Xem bài viết
    công ty mình cho khám sức khỏe định kì ở Thu Cúc 1 năm 1 lần, khám đủ hết luôn nên mới kịp thời phát hiện bệnh đó
    Em thấy trên page Thu Cúc có danh sách khách hàng toàn FPT, MB bank, Agribank…có chị nào ở những công ty này đi khám ở đây rồi cho em ý kiến với ạ. Em thấy giá có vẻ hợp lý nhưng không biết phòng ốc, trang thiết bị, rồi dịch vụ thế nào?
    • 79 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

e đang phân vân giữa Thu Cúc vs Hồng Ngọc. bác nào có kinh nghiệm rùi thì review cho e với.
    Khám sức khỏe định kỳ bây giờ nhiều mà,bệnh viện nào chả làm. từ viện tư nhân đến phòng khám.Nhưng thường thì các DN chọn bệnh viện tư như Thu Cúc vì họ làm ko ôm đồm như bệnh viện.
    CHỈ CÒN MỘT CHIẾC LÁ CUỐI THU MONG MANH, CHỈ CÒM MỘT MÌNH E MONG ĐỢI A
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehuongkt.92 Xem bài viết

Để nói về dịch vụ thì e thấy các bên cũng same same nhau thôi. Nhưng mà công nhận là Thu Cúc nhiều ưu đãi hơn, chi phí phải chăng, ksk cho công ty thì chọn bên này là ổn
    • 155 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hnay bên cơ quan em cũng vừa đi khám TC, phục vụ rất nhẹ nhàng từ bác sĩ đến điều dưỡng. Khám xong là có kết quả luôn rồi. Giá thì tùy thuộc vào công ty chọn thôi
  • Trang 4/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 7