TIN TÀI TRỢ.

Nhờ công ty cho đi khám sức khỏe định kỳ, người phụ nữ phát hiện bệnh u xơ nguy hiểm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 260 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehuongkt.92 Xem bài viết
    Công nhận khám ở Thu Cúc nhanh, bên họ sang tận công ty lấy máu trước rồi nên đi khám không phải đợi lâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lehuongkt.92
    Khám sức khỏe ở nhiều nơi rồi mà vẫn ưng bên này nhất. Nhìn chung mấy viện tư kiểu này đều được đầu tư hết rồi, chi phí cao hơn 1 chút nhưng bù lại service tốt.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 148 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi marukoshiva Xem bài viết
    Bên em khám ở Thu Cúc cơ sở Thụy khuê rồi. Không biết sang Trần Duy Hưng thì thế nào?
    Thu Cúc mới có cơ sở ở Hà Nội thôi hả các chị? Không biết trong Sài Gòn có địa chỉ nào tốt mà chi phí phải chăng như bên này ko?
    • 322 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bình thường đến bệnh viện công là đông đúc chật chội, xong còn chả được ai hướng dẫn tận nơi, giờ vào Thu Cúc được như thế thì lại chả sướng à

• 379 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận ở Thu Cúc khoản phục vụ khách nhiệt tình phết, lại còn mấy em điều dưỡng xinh chứ, mấy ông cty mình cứ tít hết mắt lên =))
    • 322 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đợt cty e khám bên Thuỵ Khuê hơn 200 người mà cũng chỉ buổi sáng đến trưa là xong thôi, được cái họ đến tận cty lấy máu mấy hôm trước rồi

• 379 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanghiaden Xem bài viết
    Thu Cúc mới có cơ sở ở Hà Nội thôi hả các chị? Không biết trong Sài Gòn có địa chỉ nào tốt mà chi phí phải chăng như bên này ko?
    Đúng rồi Thu Cúc mới có ở HN thôi ạ. Đợt cty e tổ chức khám là ở bên Trần Duy Hưng, phòng khám mới to đẹp, rộng rãi lắm. Khám cty ở hẳn khu vực riêng nên kín đáo, lịch sự, nhân viên cũng lễ phép, nhanh nhẹn
    • 111 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui may thế lại đọc được bài viết này, mình cũng đang đau đầu vì vụ khám sức khỏe cty đây. để mai thử gọi cho bên Thu Cúc xem bên đó thế nào
    • 288 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bomap1287 Xem bài viết
    Ui may thế lại đọc được bài viết này, mình cũng đang đau đầu vì vụ khám sức khỏe cty đây. để mai thử gọi cho bên Thu Cúc xem bên đó thế nào
    Thấy bảo ở Thu Cúc còn có dịch vụ thăm khám lưu động nữa ạ? Cty bác nào từng khám lưu động rồi cho e xin ít review với!
    • 322 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anniejax737 Xem bài viết
    Thấy bảo ở Thu Cúc còn có dịch vụ thăm khám lưu động nữa ạ? Cty bác nào từng khám lưu động rồi cho e xin ít review với!
    Ưng cái xây dựng gói khám linh hoạt theo nhu cầu, công ty mình làm về mảng hoá chất nên sẽ có một số yêu cầu đặc biệt hơn

• 111 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe đâu bên Thu Cúc có hẳn khu khám sức khỏe riêng để nhân viên ko phải chờ nữa, đầu tư phết nhỉ
    • 322 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lần trước mình đưa người nhà đến Thu Cúc khám được các em điều dưỡng ở đây hướng dẫn tận tình lắm, nói chung thái độ phục vụ tốt

• 79 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emyeuhoahong Xem bài viết
    Đúng rồi Thu Cúc mới có ở HN thôi ạ. Đợt cty e tổ chức khám là ở bên Trần Duy Hưng, phòng khám mới to đẹp, rộng rãi lắm. Khám cty ở hẳn khu vực riêng nên kín đáo, lịch sự, nhân viên cũng lễ phép, nhanh nhẹn
    Xem livestream thấy Trần Duy Hưng rộng rãi mà đẹp lắm
    CHỈ CÒN MỘT CHIẾC LÁ CUỐI THU MONG MANH, CHỈ CÒM MỘT MÌNH E MONG ĐỢI A
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anniejax737 Xem bài viết
    Mình khám sức khỏe cá nhân cũng được đăng ký dịch vụ tới tận nhà lấy máu đấy mng ạ, tiết kiệm thời gian lắm. Chắc ai hay đi khám bệnh cũng biết xét nghiệm máu là lâu nhất luôn, đợi cỡ phải tiếng rưỡi mới có.
    CHỈ CÒN MỘT CHIẾC LÁ CUỐI THU MONG MANH, CHỈ CÒM MỘT MÌNH E MONG ĐỢI A
    • 155 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehuongkt.92 Xem bài viết
    Lần trước mình đưa người nhà đến Thu Cúc khám được các em điều dưỡng ở đây hướng dẫn tận tình lắm, nói chung thái độ phục vụ tốt

Mình cũng đang tìm hiểu mấy nơi để dky khám cho cả cty, thấy Thu Cúc có vẻ ok, chi phí ổn với cả nhiều dịch vụ hỗ trợ.
    • 257 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi đồng cảm với chủ thớt, mình cũng mấy năm trước nhờ đi khám skhoe cty mà phát hiện bị tiểu đường, may là mới giai đoạn đầu thôi nên điều trị cũng nhanh và không tốn kém gì. Sau lần đấy tởn tới giờ luôn, 1 năm đi khám 1 lần cho chắc, cty ko tổ chức thì tự đi
    • 111 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chiecla_muathu1977 Xem bài viết
    Mình khám sức khỏe cá nhân cũng được đăng ký dịch vụ tới tận nhà lấy máu đấy mng ạ, tiết kiệm thời gian lắm. Chắc ai hay đi khám bệnh cũng biết xét nghiệm máu là lâu nhất luôn, đợi cỡ phải tiếng rưỡi mới có.
    Cảm ơn chia sẻ của bạn. Mọi người đi làm ở doanh nghiệp nhớ đòi hỏi quyền lợi của mình nhé, giờ cty nào mà không tổ chức khám sức khỏe cho nhân viên là bị phạt đấy
    • 155 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bạn mình cũng đang giới thiệu mình đến khám tại Thu Cúc, để thử xem sao. Cảm ơn bài chia sẻ của các mẹ nhé !
    • 257 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước con bạn em cũng bị u xơ tử cung nhưng phát hiện chậm hơn nên phải mổ 😢 chia buồn và cũng chúc mừng chủ thớt vì phát hiện sớm.
    • 322 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenchausa Xem bài viết
    Mình cũng đang tìm hiểu mấy nơi để dky khám cho cả cty, thấy Thu Cúc có vẻ ok, chi phí ổn với cả nhiều dịch vụ hỗ trợ.
    Nói thật là chi phí bên Thu Cúc hợp lý hơn, còn mình thấy bên nào khám sức khoẻ định kì chả thế, nhất là mấy cái khám lâm sàng mắt mũi đều phiên phiến ấy mà

• 116 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công ty mình có khoảng 300 nhân viên thì khám ở TC sẽ được giảm khoảng bn % hả mọi người? Ai có kinh nghiệm chia sẻ thêm cho mình với
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7