Nghẹt mũi khó thở nhưng không phải xoang là bệnh gì?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.76K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 59 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bị nghẹt mũi khó thở nhưng không phải viêm xoang là bệnh gì vậy mọi người ơi. Có ai bị như thế này chưa, cho em xin chút ý kiến với. Chứ mấy nay khó chịu cái lỗ mũi quá vì không thở được.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 144 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hồi trước chị cũng hay bị thế này nhưng đi khám bs bảo cũng không phải xoang nên yên tâm. Vậy mà mỗi lần thời tiết thay đổi cái là bị. Nhưng giờ chị đỡ nhiều rồi. Vấn đề này chủ yếu là do sức khỏe chúng ta yếu đó em. 1 phần nữa là do đường hô hấp mình quá nhạy cảm nữa. Cố giữ gìn sức khỏe và vệ sinh mũi cẩn thận sẽ ít bị hơn đó.
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Khả năng cao em bị dị ứng thời tiết cũng nên, thêm sức đề kháng yếu là dễ gặp bệnh cảm và nghẹt mũi thế này lắm nha.
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

coi chừng viêm mũi kích ứng đó bạn à, mình có nhỏ e cũng bị thế này nè, nên tìm 1 bệnh viện nào có tiếng xíu thì chữa sẽ hết thôi
    • 152 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nếu em bị thế này mà đi khám không phải xoang thì hãy thử mua thuốc xịt mũi xem sao em nha. Trước đây chị hay nghẹt mũi và dùng loại thuốc này thấy ok hơn nhiều lắm đó.
    • 82 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái này là dị ứng rồi. Chị cũng hay thế này lắm nha. Mặc dù ko có bệnh gì về xoang nhưng vẫn nhảy mũi rồi nghẹt mũi hoài. Khó chịu chết đi đc. Mình biết mình có vấn đề thế này nên mình giữ gìn vệ sinh và hạn chế bụi bặm trong nhà nha e.
    • 109 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thời tiết thay đổi e cũng hay thế này đó. Mà e dùng chai xịt mũi lại thấy đỡ hẳn đó ạ. Chị dùng thử xem sao nhé.