TIN TÀI TRỢ.

May quá em đã chữa khỏi viêm lộ tuyến tử cung vĩnh viên theo cách của mẹ chồng hướng dẫn nè các chị

• 132 Lượt chia sẻ
  • 182K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Kim Anh ơi. Em bị ra dịch như nước mũi cả tháng và cũng đã bị viêm lộ tuyến. Nhưng hiện tại em đã khỏi khi đã dùng PHỤ KHOA ĐẶNG GIA. Trước đó em đã dùng rất nhiều loại rồi chị ạ. Bác sĩ cũng bảo em đốt. Nhưng em không dám đốt sợ khó đẻ. Chị tin tưởng em thì inbox em qua face này chị nhé.
    https://www.facebook.com/mai.ha.3990...91801107552828
    https://www.facebook.com/mai.ha.3990...894747311187996s1m-pydY-H42xsHLpEE5nGQvoSrGqgIOKtt8fVQ3Fp5zwDksuXmMPdxBK-88zJy6IbV8l0vC7uOS-UbDvdy3XxGIsbDcaE

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 47 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị em nào bị thì tham khảo xem sao ha
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,547 Bài viết

• 8,339 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    mình chia sẻ kinh nghiệm của mình vì thấy bài này viết thiếu logic như sau khi đốt thì bs sẽ ko cho qhtd nhưng bài viết lại nói là qhtd mà ko có cảm giác. 2 ce mình sau khi lấy chồng 2 năm thì dẫn nhau đi khám. 2 ce đều viêm lộ tuyến. bs chỉ định đốt. đốt xong bs dặn là kiêng 2th. cơ địa mình cũng sẹo lồi. sau 2th tái khám thì bs nói cẩn thận, dễ dính bầu lắm. Quả thực là vậy, e mình thì nó ko để ý. còn mình thì 3 lần dính đều 1 phát ăn ngay ( 1 lần bị hư thai do mình bị té). còn hỏi tại sao mình biết 1 phát ăn ngay vì mình đều canh ngay rụng trứng mà làm việc( làm xong mình kê gối dưới mông. nằm như vậy 1 lát) làm 1 phát đó rồi ngưng đến tận ngày mình thử 2 vạch. gần đây mình lại bị viêm và nặng hơn rất nhiều. mình lại đốt và bs nói mình sẽ bị sẹo, khó có con nữa ( có thể do đốt lần 2). Nên cm đừng nên tin qc quá. tìm hiểu cho kỹ nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình muốn tặng mom nào bị phụ khoa liệu trình pk Nhập khẩu Hàn. Add facebook hong.pham2387@gmail.com để biết chi tiết nhé
    Kembi Shop - Mỹ phẩm xách tay chính hãng
    Chuyên Order hàng xách tay 1f4afchính hãng. COD toàn quốc.
    Sỉ, chào buôn: 0982.831.679 (zalo)
    Cửa hàng Shopee: https://shopee.vn/kembitran
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đàn ông chúng tôi thì ít bị làm sao, chỉ tội chị em nhạy cảm dễ bị mấy cái bệnh kiểu này, haiz
    Yêu con và yêu chó cún

198988
    • 94 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cảm ơn chị đã chia sẻ
    người phụ nữ hiện đại2Chdm4a
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi winter121084 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tudo2016 Xem bài viết
    Có mẹ nào chữa viêm lộ tuyến CTC mà ko cần đốt không ạ?
    Mình chữa bằng áp lạnh bác sỹ Thanh ở nguyễn huy tự, bác sỹ viện 108. Đi chữa theo mách của bạn bè. Áp lạnh 4 lần do mình lộ tuyến toàn bộ. Sau quy trình mình đã khỏi và chữa thêm 1 liều kháng sinh 5 ngày viêm âm đạo nữa là ok. Nếu bạn mới bị vừa phải sẽ ko cần áp nhiều như mình. Mình nghiên cứu biết phuong pháp này ko để lại sẹo. Bạn thử ra bác chữa xem có ổn ko.
    B ôi m cung bị nặng tòa bộ. Theo sqrn hà nội 2thasng chii cho dùng thuốc tốn tiền quá. M tìm diễn đàn thấy bác sĩ thanh. M voi lên lần 1. B cho m hỏi b áp lâu chưa. Môi lần áp lại chi phí bao nhiêu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhuddittaoaay Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi winter121084 Xem bài viết
    Mình chữa bằng áp lạnh bác sỹ Thanh ở nguyễn huy tự, bác sỹ viện 108. Đi chữa theo mách của bạn bè. Áp lạnh 4 lần do mình lộ tuyến toàn bộ. Sau quy trình mình đã khỏi và chữa thêm 1 liều kháng sinh 5 ngày viêm âm đạo nữa là ok. Nếu bạn mới bị vừa phải sẽ ko cần áp nhiều như mình. Mình nghiên cứu biết phuong pháp này ko để lại sẹo. Bạn thử ra bác chữa xem có ổn ko.
    B ôi m cung bị nặng tòa bộ. Theo sqrn hà nội 2thasng chii cho dùng thuốc tốn tiền quá. M tìm diễn đàn thấy bác sĩ thanh. M voi lên lần 1. B cho m hỏi b áp lâu chưa. Môi lần áp lại chi phí bao nhiêu
    C dùng viên đặc trị viêm lộ tuyến Hằng Thu đi ak, vừa an toàn lại rất hiệu quả. Chính e đã bị vlt sau khi được giới thiệu dùng viên đặt hằng thu e đã dùng 4lt và khỏi tới jo. Đặc biệt vùng kín se khít và hồng hào hơn trước.
    Hiện tại e đag phân phối sản phẩm tuyệt vời này, nếu c muốn tv thì gọi 0975395150 e sẽ tu vân ak.
    • 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

giờ nhiều người bị bệnh này
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 223 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có biết thuốc chữa hoàn hảo các loại viêm nhiễm, lộ tuyến tử cung....hiệu quả thần kỳ luôn đây, thậm chí có bạn tốn hơn chục triệu đồng sử dụng thuốc uống và thuốc đặt nhưng vẫn tái đi tái lại, thì thuốc này sử dụng giúp bạn không những chữa lành các tổn thương âm đạo và ngăn chặn khả năng tái phát rất cao
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 158 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cảm ơn chị đã chia sẻ
    a cường hihi2Chdm4a
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

sao dạo này hay nghe tới bệnh này thế các mẹ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị dùng kết hợp với cả điều trị của bác sĩ nữa ak chị
    • 78 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

giờ e thấy nhiều người cũng bị bệnh này thế nhỉ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có phải khi chị bị viêm lộ tuyến ctc chị thấy ngứa và khí hư ra nhiều k ạ.
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vananh2301 Xem bài viết
    Có phải khi chị bị viêm lộ tuyến ctc chị thấy ngứa và khí hư ra nhiều k ạ.
    Đúng rồi đó bạn khí hư ra nhiều, ẩm ướt và có mùi hôi khó chịu nữa. Bệnh này để lâu nguy hiểm lắm, phải tìm đúng phòng khám và bác sĩ điều trị nếu không dễ tái đi tái lại lắm.
    • 52 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phampa Xem bài viết
    Mình muốn tặng mom nào bị phụ khoa liệu trình pk Nhập khẩu Hàn. Add facebook hong.pham2387@gmail.com để biết chi tiết nhé
    Mình đã add face gửi cho mình với nhé. Cảm ơn
    " I LOVE YOU"
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng từng bị viêm lộ tuyến, từng vào đủ thứ web để tìm hiểu và chữa trị. Vì mình quá nản về thuốc tây. Chữa hoài không khỏi. Giờ thì cũng tạm biệt nó được mấy năm rồi. Thấy mọi người cũng gian nan giống mình ngày trước. Nên ai bị cứ ib zalo mình chỉ cho 0396806251. Mình làm phúc thôi. Vì phụ nữ thực sự nhiều vấn đề khó nói mà hậu quả thì nguy hiểm.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2