TIN TÀI TRỢ.

đệm chống loét cho người già - cần tư vấn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.3K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các anh chị và các bạn,
    Bố em 83 tuổi, bị khớp gối, thoái hóa cột sống nên ngồi xe lăn, sức khỏe yếu nên ông hay nằm nhiều. Vì vậy, ông bị lở loét cả người, đã đi bệnh viện, uống thuốc và xoa kem đã lâu không khỏi.
    Câc anh chị có kinh nghiệm chỉ giúp loại nệm nào tốt, thuốc nào có thể sử dụng ạ.
    Em xin chân thành cảm ơn.l
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nghĩ bạn nên cho ông ăn thực phẩm có chất chống viêm mạnh cũng như bôi bên ngoài da. Mình có bị loét viêm dưới bàn chân bị khá lâu không khỏi, mình tìm hiểu thì bột nghệ có chất chống viêm khá mạnh, mình pha bột nghệ và mật ong vào mỗi sáng uống, mình bỏ 3 muỗng cà phê bột nghệ và 3 muỗng mật ong với nước hơi ấm khuấy đều. Mình dùng bột nghệ trộn với dầu dừa bôi lên chỗ viêm, giờ da mình đã hồi phục, bạn có thể thử , bạn nên tìm hiểu kĩ liều lượng để uống cho đúng nhé, còn bôi ngoài da mình nghĩ bôi thường xuyên. Mình sử dụng tinh bột nghệ , bạn có thể mua online trên tiki , hàng tiki có vẻ chất lượng hơn. Hi vọng có thể hữu ích.
    • 268 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Có loại đệm nước đó bác ơi, bố em trước bị tai biến cũng dùng.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancyngo Xem bài viết
    mình nghĩ bạn nên cho ông ăn thực phẩm có chất chống viêm mạnh cũng như bôi bên ngoài da. Mình có bị loét viêm dưới bàn chân bị khá lâu không khỏi, mình tìm hiểu thì bột nghệ có chất chống viêm khá mạnh, mình pha bột nghệ và mật ong vào mỗi sáng uống, mình bỏ 3 muỗng cà phê bột nghệ và 3 muỗng mật ong với nước hơi ấm khuấy đều. Mình dùng bột nghệ trộn với dầu dừa bôi lên chỗ viêm, giờ da mình đã hồi phục, bạn có thể thử , bạn nên tìm hiểu kĩ liều lượng để uống cho đúng nhé, còn bôi ngoài da mình nghĩ bôi thường xuyên. Mình sử dụng tinh bột nghệ , bạn có thể mua online trên tiki , hàng tiki có vẻ chất lượng hơn. Hi vọng có thể hữu ích.
    Cảm ơn bạn nancy nhiều nhé, mình sẽ thử theo cách của bạn
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngochuyenbong Xem bài viết
    Có loại đệm nước đó bác ơi, bố em trước bị tai biến cũng dùng.
    Bạn có nhớ loại nào và mua ở đâu uy tín không chỉ giúp mình với, thị trường giờ nhiều loại quá