TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào có con bị đau mắt tái đi tái lại nhiều lần chia sẻ dùm em ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà ! Bé nhà em được 26 tháng tuổi. Lúc mới sinh ra mắt con trong veo ko sao cả. Đến lúc 5t cháu bị đau mắt đỏ do lây bệnh từ người nhà. Rồi nằm viện mắt điều trị khỏi. Tuy nhiên sau đó cứ 1 tgian ngắn con lại bị đi bị lại. Đi khám bsi bảo con bị tắc tuyến lệ cho thông nhưng 3 lần k thông dc. Mình cho con lên viện mắt TW bsi nói tình trạng của con là bán tắc, cho thông 2 lần thông được. Bác sĩ dặn về nếu con bị viêm mũi họng con sẽ bị tắc lại nhưng k dc thông lại nữa sẽ hỏng mắt, chỉ dc nhỏ thuốc và day mắt. Nhưng con mình lớn rùi nó k cho day mình chỉ nhỏ thuốc mỗi lần con bị lại. Vấn đề là ở chỗ nhỏ xong con có đỡ nhưng con rất hay bị đi bị lại, mà nhỏ trong thời gian dài như vậy không biết có ảnh hưởng gì đến đôi mắt của con ko. Trong khi đấy cho con đi khám ở viện tỉnh thì bsi cứ đè ra đòi thông. Mà bsi trên mắt TW đã dặn thế rồi mình ko biết phải làm sao nữa. 
    Có mẹ nào có con bị tình trạng giống bé nhà mình thì chia sẻ cho mình với ! Xin cảm ơn các mẹ !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 259 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Mình cứ theo bên viện trung ương cho yên tâm. Thấy bạn kể thông nhiều đâu hết đâu