Có ai bị mụn nước ở chân răng ko???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.6K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào cả nhà!
    Hôm nay mình phát hiện có khoảng 3 mụn nước ở chân răng, ko đau chỉ lộm cộm khó chịu thôi. Có ai bị giống mình ko? Có tự khỏi đc ko??? Ngại đi bs quá!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 240 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mấy mục mụn này cũng khó lường lắm bạn à. Bởi nếu nó lành thì không sao. Chứ nó là mụn độc thì nguy hiểm lắm đó nha, thường là bệnh áp xe chân răng nhưng cũng có thể gây hoại tử sàn miệng nữa đó. Nên đi khám cho chắc ăn bạn nha.
    • 63 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ko biết mụn nước của bạn thế nào tôi ko dám phán. Nhưng nếu bạn từng quan hệ bằng đường miệng thì chuyện bị mụn nước thế này có thể do nhiễm bệnh sùi mào gà hay bệnh herpes ko chừng luôn đấy. Đã bệnh thì đừng có ngại bạn nha, khám sớm thì tốt cho mình hơn đó.
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beiutwin2 Xem bài viết
    Mấy mục mụn này cũng khó lường lắm bạn à. Bởi nếu nó lành thì không sao. Chứ nó là mụn độc thì nguy hiểm lắm đó nha, thường là bệnh áp xe chân răng nhưng cũng có thể gây hoại tử sàn miệng nữa đó. Nên đi khám cho chắc ăn bạn nha.
    Mình định theo dõi 1 or 2 hôm xem tình hình thế nào rồi đi khám
    • 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E nghĩ chắc ko sao đâu. E cũng bị nổi thế này rồi. Đi khám thì bs nói e bị nóng trong người nên nó phát hạch ko nguy hiểm gì. Nhưng bs khuyên e nếu lần sau có bị nữa thì vẫn nên đi khám vì chưa biết nó có gây nguy hiểm gì ko nữa. Dù gì chắc ăn nhất vẫn là đi khám đó ạ.
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhanKimLientt Xem bài viết
    Ko biết mụn nước của bạn thế nào tôi ko dám phán. Nhưng nếu bạn từng quan hệ bằng đường miệng thì chuyện bị mụn nước thế này có thể do nhiễm bệnh sùi mào gà hay bệnh herpes ko chừng luôn đấy. Đã bệnh thì đừng có ngại bạn nha, khám sớm thì tốt cho mình hơn đó.
    Mình 3 năm nay ko yêu ai, cũng ko quan hệ gì, chắc bệnh này sẽ bị loại đúng ko bạn? Mình cũng hơi lo lo, nên sẽ đi khám sớm, răng của mình nhiều khi cũng ko tốt lắm. Cảm ơn bạn nhiều nhiều.
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giminithoidai Xem bài viết
    E nghĩ chắc ko sao đâu. E cũng bị nổi thế này rồi. Đi khám thì bs nói e bị nóng trong người nên nó phát hạch ko nguy hiểm gì. Nhưng bs khuyên e nếu lần sau có bị nữa thì vẫn nên đi khám vì chưa biết nó có gây nguy hiểm gì ko nữa. Dù gì chắc ăn nhất vẫn là đi khám đó ạ.
    Hi vọng ko vẫn đề gì, cảm ơn em!
    • 240 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaolam36 Xem bài viết
    Mình định theo dõi 1 or 2 hôm xem tình hình thế nào rồi đi khám
    Mình hy vọng bạn sẽ không gặp vấn đề gì nghiêm trọng nhé.
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hnay mọi người bảo nên đi khám luôn. BS kết luận bị áp xe lợi, cho thuốc về uống . Cảm ơn cả nhà đã tư vấn