Chuyện thầm kín

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.39K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em đang hoang mang rối bời quá. Có chị nào trong trường hợp của em không? Em mới lấy chồng dc có 3 năm và mới có bé dc 1 tuổi dạo gần đây không hiểu sao vợ chồng quan hệ nhưng em không có tí cảm xúc nào, cảm giác còn bị đau, khô nữa nhiều lần cố gắng chiều chồng nhưng em thấy đau không chịu được. có phải do em lâu không quan hệ nên bị thế hay không ạ? Các mẹ nghĩ em có nên nói với chồng về tình trạng của mình hay có cách nào giúp em được không

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình sinh xong bé thứ hai cũng gặp phải tình trạng giống bạn. Mỗi lần chồng đề cập đến chuyện ấy mình là sợ. Mình thử dùng gel bôi trơn mà không đem lại cảm giác mấy
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hu
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh mách bạn có thể dùng Ladyfirstz ấy. mình đã dùng 1 thời gian và thấy hiệu quả lắm. bạn có thể lên gg gõ ra là thấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng được tầm hơn 10 ngày rồi, cũng thấy có cải thiện chút rồi. Mà thấy hơi đắt
    • 33 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

yoga có mấy bài tập cải thiện quan hệ tình dục đấy chị ơi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có dấu hiệu tương tự sau sinh, bận chăm con, không có thời gian tập mấy bài cải thiện gì đâu. Lên mạng tra thì thấy nhiều sản phẩm cải thiện lắm vấn đề này lắm như Bảo Xuân, Ladyfirstz...nhớ được 2 cái đó. nhưng thấy công dụng cũng như nhau nên không biết phải dùng gì có tốt không? Chị em nào dùng cái gì rồi chia sẻ mình với. Thanks
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn, mình chưa dùng bảo xuân nên không biết thế nào, chứ mình cũng dùng ladyfirstz được mấy tuần rồi thấy cũng ổn lắm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn vì thông tin hữu ích