Các chị em giýp em với em bị mất ngủ về đêm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.29K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị ,có chị nào chữa mất ngủ thàng công rồi giúp em với
    Chồng em năm nay 31 tuổi Chào bs ạ
    Gần tháng nay anh ấy hay bị thức giấc lúc nửa đêm và khó đi ngủ lại có khi thức đến sáng , tầm 11 giờ đi ngủ thì khoảng 2-3 giờ sáng là tự dưng ck em tỉnh trước khi mất ngủ a ay có căng thẳng về công việc nhưng đã giải quyết xong vui vẻ bình thường nhưng lại mất ngủ bs kê cho uống rotundin nhưng vẫn ko ngủ được hàng đêm a ấy cứ trằn trọc làm em lo quá các chị có cách nào ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 117 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hãy cẩn thận nha ban nếu chua tìm kiếm dc gọi mình gửi cho ban mượn một hu nha cho chồng sài thử ok thi mua trả minh ha
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,985 Bài viết

• 4,442 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mua saffron về ngâm nước nóg uốg xem. Thấy nhiều ng nói uốg xog ngủ ngon. Mình thì uốg sữa og chúa tươi cũg ngủ ngon lắm. Có thời gian ngày chỉ ngủ 2, 3 tiếg. Nhưg ko hiểu sao chẳg thấy mệt chút nào, vẫn tỉnh táo. Đi khám bs nói dấu hiệu của thần kinh, ko chữa trị kịp thời để bệnh phát nặg là khỏi chữa. Thuốc ngủ, an thần phải vào bv để bs kê toa đừg mua bậy bạ uốg, coi chừg uốg xog bị thần kinh luôn. Áp dụg các biện pháp tự nhiên đi đã rồi hãy tìm đến thuốc.