10 NGÀY 5KG CỐ LÊN !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 649 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em là nữ , 28t ạ Em làm PG sữa tạj cửa hàng . Cơ mà bánh mứt nó cứ nhan nhãn trước mắt e khổ tâm quá . Em muốn giảm 5kg để tết tươi họp lớp đỡ bị chúng bạn dèm pha (Vì trước kia e nhon lắm cơ có 47kg thoy &nbsp 
    Ngày mai e quyết tâm giảm nghiêm túc với sinh tố dứa , chuối , cà và nhảy dây sáng , tối mỗi lần 20p 
    Có mẹ nào cho e tý động lực k ạk ... e sẽ up thực đơn mỗi ngày ạk ... cùng e quyết tâm đi ạ 
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngày 1 : sáng: 1 ly sinh tố cà chua , chuối , thơm ,kèm 1 cà phê đá ... ấy mà vừa tới chỗ làm đk tặng gói xôi mặn 2 trứng cút và 2 lát chả được mua từ xì phố xa xôi đem về . Không kềm đk quất lun ( nhục quá nhục )
    Trưa : 1 ly sinh tố
    Chiều : như bữa trưa kèm 1 chén nui nhỏ kèm miếng xương . Hôm nay bụng to quá nhảy dây đk 300 cái là thở oxi roy .
    Hẹn ngày mai sẽ cố gắng hơn .
    Không ai ủng hộ e nhỉ . Bùn quá xá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngày 2 : Sáng dậy sớm tập thể dục 30p rồi uống 1 ly nước ấm chanh mật ong .
    Làm 1 lyl sinh tố chuối , dứa , cà chua . Nhắm mắt nuốt 1 phát hết lun
    Trưa : 1 ly sinh tố
    Chiều : 1 ly sinh tố kèm 1 tô canh ( vì bị sót ruột )
    Nhà có cân 100kg ák nên tiện theo dõi ... hiii...
    Cố lên ... 3 ngày cân 1 lần xem ntn .
    Chẳng ai bình luận chung nhỉ 😢😢😢
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngày 3 : ôi nản quá chẳng aj pm gì cả ..
    Topic có 1 mình mình ak 😢😢😢😢
    • 660 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Haha kể tiếp đi bạn, mình cũng đang có kế hoạch giảm cân trong 10 ngày đây, nhưng mình thấy bận kiêng khem quá, có thực đơn nào đỡ nặng hơn không
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi ... Mình cũng đang trong giai đoạn giảm cân nhưng mình không kiêng khem j cả , ăn ngày 3 bữa bình thường , uống nhiều nước hơn xíu và mình đang dùng trà túi lọc để hỗ trợ thôi , ai muốn giảm cân an toàn mà không cần kiêng khem , về đội mình nha.