TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn cho các mẹ các vấn đề về tủ bếp : từ thiết kế, công năng, phụ kiện…MIỄN PHÍ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23K Lượt đọc
  • 231 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 770 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May_29052012 Xem bài viết
    Chào bạn Ngọc, Mình hiện cũng đang chuẩn bị làm tủ bếp, bạn có thể tư vấn cho mình với không gian này thì thiết kế thế nào cho hợp lý với ah. Và bạn có đi thi công ở tỉnh không? (Mình ở Hà Nam)1k2VWa3onsZp6NfcE5gLY83mqYmxQ1dus?ogsrc=32
    Em ko nhìn được ảnh mn ơi, mn gửi lại xem sao ạ. Bên em vẫn đi thi công ở tỉnh bình thường mn nhé, tính thêm chi phí vận chuyển và nhân công thôi ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ko biết cách post ảnh lên trên này như nào cả, bạn có thể cho mình xin mail để mình gửi nhờ bạn tư vấn được ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 770 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Mn gửi vào mail: ngoc@kitchenid.com.vn cho em nhé.
    • 37 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn Ngoc.KL ơi mình gửi mail rồi mà không thấy bạn phản hồi, bạn có thể cho mình xin sdt để mình hỏi trực tiếp được không? Cảm ơn bạn nhiều
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phòng bếp nhà mình khoảng 12m2 thì thiết kế kiểu gì để rộng hơn nhỉ??
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Toàn những kinh nghiệm hay. Mời các mẹ tham khảo thêm những ý tưởng thiết kế tủ bếp gỗ nhỏ đẹp để tối ưu hơn nữa không gian bếp nhà mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 770 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi levanhai1997 Xem bài viết
    Phòng bếp nhà mình khoảng 12m2 thì thiết kế kiểu gì để rộng hơn nhỉ??
    Lâu quá không quay lại nhà mình, mn có thể chọn tủ bếp tone màu sáng, thiết kế ít tủ treo phía trên và chọn form cánh đơn giản, ít họa tiết sẽ giúp căn bếp của mn trông rộng và sáng hơn đó.
    • 28 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

giờ nếu thuê kts vẽ thiết kế sửa nhà, chủ yếu là sửa bếp, nhà vs thì k biết chi phí tầm bn cm nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 770 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuybu254 Xem bài viết
    giờ nếu thuê kts vẽ thiết kế sửa nhà, chủ yếu là sửa bếp, nhà vs thì k biết chi phí tầm bn cm nhỉ?
    Nếu mẹ nó đặt sản xuất tủ bếp ở KitchenID thì bên em thiết kế miễn phí cho mn luôn. Còn nếu thuê ngoài chỉ hạng mục nhỏ như vậy thì tầm 3-5tr mn ạ,
    • 92 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhà mình trc đóng tủ bếp bên Flexfit cũng đc tư vấn nhiệt tình
    mà đc cái bên đó thiết kế tủ thông minh, nhà mình ngóc ngách như thế nào là họ sẽ may đo thiết kế sao cho tận dụng đc nhiều không gian nhất và đứng ở vị trí nấu sẽ thuận tiện lấy đồ nhất
    ở chung cư mà k thiết kế như vậy thì kbh tận dụng đc hết công năng của nhà. mà nhiều khi nhà đã chật mà đầy chỗ còn bỏ trống vì kb dùng cho mục đích gì ấy
    Bánh kẹo Kinh Đô
    • 105 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi banhkeoKinhdo Xem bài viết
    nhà mình trc đóng tủ bếp bên Flexfit cũng đc tư vấn nhiệt tình
    mà đc cái bên đó thiết kế tủ thông minh, nhà mình ngóc ngách như thế nào là họ sẽ may đo thiết kế sao cho tận dụng đc nhiều không gian nhất và đứng ở vị trí nấu sẽ thuận tiện lấy đồ nhất
    ở chung cư mà k thiết kế như vậy thì kbh tận dụng đc hết công năng của nhà. mà nhiều khi nhà đã chật mà đầy chỗ còn bỏ trống vì kb dùng cho mục đích gì ấy
    bên flexfit thì chuẩn rồi, tư vấn nhiệt tình mà giao hàng đúng hẹn
    với cả bên này hợp với đại đa số nhà hiện nay vì theo phong cách hiên đại với sang trọng. với lại bh ở chung cư nhiều, k thiết kế may đo riêng cho từng không gian mà cứ mua mấy tủ đóng sẵn về ốp vào nhà có khi bất hợp lí bỏ xừ ra ấy
    nhà em có mẹ già k với cao được nên cũng mua tủ may đo của bên này, nó có loại tủ thông minh keo xuống dễ lắm
    Sống là không chờ đợi!!!
    • 92 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maihong0089 Xem bài viết
    bên flexfit thì chuẩn rồi, tư vấn nhiệt tình mà giao hàng đúng hẹn
    với cả bên này hợp với đại đa số nhà hiện nay vì theo phong cách hiên đại với sang trọng. với lại bh ở chung cư nhiều, k thiết kế may đo riêng cho từng không gian mà cứ mua mấy tủ đóng sẵn về ốp vào nhà có khi bất hợp lí bỏ xừ ra ấy
    nhà em có mẹ già k với cao được nên cũng mua tủ may đo của bên này, nó có loại tủ thông minh keo xuống dễ lắm
    ừ mà mình thấy flexfit nó hay có tủ bếp gắn liền tủ rượu ý, tiện hơn bao nhiêu, mà dùng chất liệu MDF chống ẩm phủ Melamine nên để đồ khô kiểu nấm hạt tiêu các kiểu k lo bị mốc
    Bánh kẹo Kinh Đô