TIN TÀI TRỢ.

Tủ quần áo đa năng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 58.2K Lượt đọc
  • 124 Trả lời

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 192 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi queen_bee Xem bài viết
    ko, tùy kích thước tủ và cách mình gấp đồ mà để 2 chồng quần áo chứ bạn..Trung bình là để đc 2 chồng , mình nói chiều cao của 1 ngăn ấy. Tủ mình cũng toàn để 2 chồng. Nhưng tủ mình sâu 60cm, nhiều khi để ko hết chiều sâu đó..cũng phí
    uh giống nhà tớ qúa, diện tích còn lại phía sau phí quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 192 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thay mọi người quan tâm , e search được trên mạng một số mẫu mà e thấy hợp lý lắm. Các mẹ thử tham khao them nhe
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 192 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

anh đây các mẹ nó
    • 105 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haivan2710 Xem bài viết
    Úi bác ơi ngăn đồ gấp đề áo vest sao được à. Để mấy hôm thì mếch miếc là xẹp lép mà hỏng hết cả cầu vai áo vest ấy chứ. Áo vest là phải treo . Tủ áo tiện dụng nhất là có nhiều ngăn treo, ngăn gấp thì sâu là 600 nhưng rộng phải cũng khoảng 600 thì may ra các bác xếp 2 chồng quần áo gấp còn dễ nhìn dễ lấy chứ 400 thì coi như phí chiều sâu rồi
    bác codon có nói áo vest để gấp đâu nhỉ,bác nói muốn treo áo vest thì chiều sâu tủ từ 68 -70cm để khỏi gẫy tay áo mà,đọc kiểu gì vậy trời???
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 335 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

anh đây các mẹ nó
    mấy kiểu này phải nhà mẹ nào rộng rãi, dành hẳn 1 phòng để làm phòng thay đồ và để quần áo mới làm đc, chứ nhà tớ nhỏ, chịu... Nếu đủ diện tích để làm tủ thoáng thế này tớ mới làm, chứ nếu nhà chật rồi bụi, phải làm cánh tủ kín vào nữa thì nhìn kinh lắm, vào phòng thấy 3 phía, 3 khối to lù lù...
    ước mơ của tớ vẫn là 1 phòng khép kín với 3 mặt là tủ áo và 1 bàn chuyên để là quần áo...
    Xã thiết kế hết rồi mà ko có xiềng và nhà thôi !!!hêhhe
    kOBmp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,169 Bài viết

• 860 Được cảm ơn

Hihi mà cái tủ ngăn kéo bé tí thế trốn tìm kiểu gì nhỉ? có mà vỡ đầu
    Bạn nên có con đi rồi sẽ biết chúng nó chơi thế nào bạn ah, ngày xưa cái tủ treo áo dài của bà tớ 4 đứa chơi chui vào còn đc đấy.
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 192 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cxkhinkhin Xem bài viết
    bác codon có nói áo vest để gấp đâu nhỉ,bác nói muốn treo áo vest thì chiều sâu tủ từ 68 -70cm để khỏi gẫy tay áo mà,đọc kiểu gì vậy trời???

hehe sodi bác codon99 nha. Chắc e đọc nhầm quá. Dạo này già rồi mắt mũi kèm nhèm:Laughing::LoveStruc:
    • 10 năm
    • 883 Bài viết

• 2,770 Được cảm ơn

Các mẹ bàn nhiều về tủ gỗ, ko thấy nói về tủ nhựa (loại của Đài Loan nhìn cũng hoành tráng lắm) và tủ sắt (của Trung Hưng). Nhà ai xài mấy loại này comment lên giùm tớ với...
    Các mẹ xài tủ gỗ hình như toàn là nhà đúc nhỉ.Có ai nhà gác gỗ hong? Tớ muốn mua mà cứ lo sập gác:Smiling: Hiện giờ tớ xài tủ nhựa Đại Đồng Tiến và tủ vải thui. Nhìn bề bộn và ko đẹp mắt gì hết. Học tập các mẹ cải tổ lại nội thất ngôi nhà thân iu...
    • 953 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ TM Xem bài viết
    Các mẹ bàn nhiều về tủ gỗ, ko thấy nói về tủ nhựa (loại của Đài Loan nhìn cũng hoành tráng lắm) và tủ sắt (của Trung Hưng). Nhà ai xài mấy loại này comment lên giùm tớ với...
    Các mẹ xài tủ gỗ hình như toàn là nhà đúc nhỉ.Có ai nhà gác gỗ hong? Tớ muốn mua mà cứ lo sập gác:Smiling: Hiện giờ tớ xài tủ nhựa Đại Đồng Tiến và tủ vải thui. Nhìn bề bộn và ko đẹp mắt gì hết. Học tập các mẹ cải tổ lại nội thất ngôi nhà thân iu...
    Nhà tớ dùng tủ nhựa đài loan nè. Vì là đi đóng nên cái gì cũng thiết kế được. hihi. Tớ thì lười lắm ko thể phân chia được như các mẹ. cho nên tớ đóng tủ treo hết. nhưng để treo được nhiều thì tớ có 1 ngăn tủ riêng đẻ treo quần áo dài, còn 1 ngăn tủ to thì chia 2 cái ngăn có đợt. ngăn treo trên để của ox(vì ox cao hơn mình mà) ngăn dưới để của mình. Nói chung là rộng có 1,2m nhưng mà tủ nhà mình để được nhiều đổ lắm, cũng là niềm mơ uớc của mình, vì mình ngại gập quần áo, hihi
    Ah nhựa nên nhẹ lắm, nếu mẹ nó dùng cho gác gỗ là ok đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 98 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cho e hỏi loại tủ đó mua ở đâu và giá bao nhiêu vậy chị ui. Thanks
    0SUJs5Z0SUJp7
    5P9INtV5P9Ip7
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 425 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

tủ nhựa đóng ở đâu ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,522 Bài viết

• 822 Được cảm ơn

1 số mẫu:

Walkin-Closets

walk-in-closet-organizer

Walk-Closets

Walkin-Closets-Image

Walkin-Closets

Walk-In-Closet

walk-in-closet-organizer
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,143 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn Viet-home ơi nhà Bạn chỉ có phụ kiện thôi chứ ko thiết kế cả tủ đúng ko? Mình đang muốn đóng tủ sử dụng các phụ kiện trên thì đóng ở đâu đẹp và uy tín hả các Mẹ
    Gã đầu bếp dễ thương của bố mẹ Yêu con nhiều.LTM
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhBibo Xem bài viết
    Bạn Viet-home ơi nhà Bạn chỉ có phụ kiện thôi chứ ko thiết kế cả tủ đúng ko? Mình đang muốn đóng tủ sử dụng các phụ kiện trên thì đóng ở đâu đẹp và uy tín hả các Mẹ
    Bạn cứ search Phụ kiện tủ áo rồi nghiên cứu cái nào hay nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đọc bài của các mẹ thắc mắc thấy có vấn đề rất lớn đó là : Làm sao tìm được kiểu dáng sản phẩm đó, làm sao biết được chất lượng, và làm sao để nó phù hợp với không gian cũng như mong muốn của các mẹ.

Câu trả lời là Kts. Vì sao vậy, vì họ sẽ thiết kế theo kiểu dáng các mẹ thích, thiết kế cho sản phẩm phù hợp với không gian sử dụng ( không quá to, quá nhỏ...) và tiện dụng nhất. Chất lượng của sản phẩm thì tất nhiên sẽ phụ thuộc vào yêu cầu của các mẹ rồi.

Các mẹ đừng băn khoăn nữa nhé.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em đang có cháu nhỏ nên cũng đang muốn tìm cái tủ đa năng dùng cho được nhiều. Mỗi lần đi tìm đồ cũng ko fải chạy lung tung khắp nơi vì cái tính hay quên của em nữa. Hehe. Các mẹ cho em mấy địa chỉ được không ạ? Giá cả mỗi ngày mỗi khác , các mẹ nào đã mua rồi thì tư vấn cho em nhé. Thanks các mẹ nhiều.
    • 114 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtuyenvu88 Xem bài viết
    Nhà em đang có cháu nhỏ nên cũng đang muốn tìm cái tủ đa năng dùng cho được nhiều. Mỗi lần đi tìm đồ cũng ko fải chạy lung tung khắp nơi vì cái tính hay quên của em nữa. Hehe. Các mẹ cho em mấy địa chỉ được không ạ? Giá cả mỗi ngày mỗi khác , các mẹ nào đã mua rồi thì tư vấn cho em nhé. Thanks các mẹ nhiều.
    Các mẹ seach trên mạng tủ đa năng là ra ngay những đơn vị nào đang làm các mẫu tủ này chất lượng, uy tín và thẩm mỹ nhất thôi mà
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,684 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Mình đang cần mẫu gấp để đóng tủ quần áo, mẹ nào có mẫu nào đa năng thì up lên nhé .
    k74Wp7
    vOWcp7
    • 114 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em thấy mẹ nào cũng có nhu cầu cần xem ảnh mẫu các phòng tủ quần áo đa năng nên mạn phép em gửi 1 số hình cho mọi người tham khảo nếu mẹ nào cần tư vấn thiết kế thêm có thể mail hoặc call cho em ạ.
    Cái này là phòng thay đồ
    HFH01
    a2-to
    SR thời trang kids like us
    05to
    Tủ áo cánh lùa gập
    corner-walk-in-wardrobe-190635
    fusionang3
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Trang 6/7

Chuyển tới trang