TIN TÀI TRỢ.

Trời Nồm Nên Dùng Máy Hút Ẩm Loại Nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.72K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thời tiết hà nội mấy hôm nay mưa phùn ẩm ướt quả, em thấy mấy chị ở cơ quan bảo mua máy hút ẩm tốt lắm..em cũng định mua chiếc mà chưa biết mua loại nào. cả nhà bên webtretho cho mình hỏi, nên dùng loại máy hút ẩm loại nào thì tốt nhỉ? Và địa chỉ nên mua ở đâu ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 69 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhgshn Xem bài viết
    Thời tiết hà nội mấy hôm nay mưa phùn ẩm ướt quả, em thấy mấy chị ở cơ quan bảo mua máy hút ẩm tốt lắm..em cũng định mua chiếc mà chưa biết mua loại nào. cả nhà bên webtretho cho mình hỏi, nên dùng loại máy hút ẩm loại nào thì tốt nhỉ? Và địa chỉ nên mua ở đâu ạ?
    Tự nhiên nay vào thấy cái này mới nhớ, mình có cái post hỏi về máy hút ẩm mà cả năm trời không có ai trả lời. Nay để bạn chung số phận luôn, mình không nói thông tin nữa =))
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khucmuathu178 Xem bài viết
    Tự nhiên nay vào thấy cái này mới nhớ, mình có cái post hỏi về máy hút ẩm mà cả năm trời không có ai trả lời. Nay để bạn chung số phận luôn, mình không nói thông tin nữa =))
    Năm này mới năm trước khác nhau mà, chắc mẹ nó đăng hỏi đúng thời điểm không có mưa ẩm như giờ nên các mẹ khác không quan tâm rồi, mẹ nó hiện giờ dùng máy hút ẩm rồi nhỉ? CHo thông tin hóng đê?
    • 69 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Đùa tý thôi . Bạn đọc thêm post của mình để nhặt thêm thôn tin nè https://www.webtretho.com/forum/f2402.../#post35251110
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đùa tý thôi . Bạn đọc thêm post của mình để nhặt thêm thôn tin nè https://www.webtretho.com/forum/f2402.../#post35251110
    Đã thấy gợi ý của mẹ nó, thấy đọc có chỗ bạn chia sẻ phương liệt, gần chỗ mình, để mình qua xem thử nhé..thanks mẹ nó nhiều.

Trích dẫn Nguyên văn bởi dangdieuanh Xem bài viết
    Diện tích 20m2 thì nên dùng máy hút ẩm Bionaire, máy hút ẩm Aikyo AD, máy hút ẩm Edison,.. loại nào cũng tốt đó bạn.
    Nhà mình năm ngoái mua ở chỗ Phương Liệt ý, hình như của bên Bequeen bán.
    0908.208.986 mình còn lưu số này, bạn thử gọi điện hỏi xem sao.
    • 69 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangthulink Xem bài viết
    Nhớ lại mùa nồm đau thương năm ngoái, do ko để ý cái màn hình máy tính case, quen dùng lap nên bị em nồm làm cho "nấm màn hình". Xong nhanh chóng đi mua cái máy hút ẩm chính hãng bên Bequeen http://mayhutamcaocap.vn/ về chữa cũng giảm bớt nhiều
    Mẹ nó đầu tư ác quá. Vì cái màn hình mà mua hẳn cái máy hút ẩm hở =))
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangthulink Xem bài viết
    Nhớ lại mùa nồm đau thương năm ngoái, do ko để ý cái màn hình máy tính case, quen dùng lap nên bị em nồm làm cho "nấm màn hình". Xong nhanh chóng đi mua cái máy hút ẩm chính hãng bên Bequeen http://mayhutamcaocap.vn/ về chữa cũng giảm bớt nhiều
    Nhà mình nhiều sách nên cần nè, nếu cây mà ít dùng mà trời ẩm này, máy tính cũng hay hỏng cây phết á. Cơ bản em sợ nhất là quần áo và chăn màn, mốc xì..

Để em vào tham khảo chỗ chị xem nhé.
    Tôi yêu quê tôi...Chiếu mây cao cấp https://demdieuhoa.net/chieu-may-nekio-nhat-ban/ và đệm điều hòa Kyoryo, SIlica https://demdieuhoa.net/ từ Nhật Bản.
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó đầu tư ác quá. Vì cái màn hình mà mua hẳn cái máy hút ẩm hở =))
    Mình thì chăn màn quần áo là sợ nhất thôi, chứ cây máy tính thì dùng luôn tục nên ko sao.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ máy hút ẩm thì có nhiều loại lắm: fujie, edison,... có đủ. Mỗi cái có cái tốt riêng. còn bạn chọn mua còn phải xem phòng mình bao nhiêu mét vuông nữa bạn ơi.
    • 69 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhgshn Xem bài viết
    Mình thì chăn màn quần áo là sợ nhất thôi, chứ cây máy tính thì dùng luôn tục nên ko sao.
    Nói vậy chứ cũng có năm nguyên mùa ẩm mình phải tháo cây đến 3, 4 lần đấy. Không phải đùa đâu
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói vậy chứ cũng có năm nguyên mùa ẩm mình phải tháo cây đến 3, 4 lần đấy. Không phải đùa đâu
    Nghe có vẻ...vấn đề đáng để tâm thật nhỉ, đúng là ko đùa được rồi!
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hàng kỹ thuật tốt nhất dùng hàng của Nhật, mình thấy yên tâm hơn về chất lượng
    cuộc sống hóa hư vô
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em vào web chị trên mới cho, thấy con theo hình này có vẻ đẹp nhỉ, vân gỗ, các mẹ thấy sao ạ?

may-hut-am-edison-ed-12b-van-go
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

HIi, nãy giờ nói kéo lên coi bình luận của các mẹ mà thấy mọi người rôm rả quá, đọc không hết luôn.
    Về cơ bản là dùng máy hút ẩm thì đầu tư 1 lần nhưng được nhiều lợi ích ko chỉ riêng sách, chăn ga,... trong nhà.
    Nên ai có thể thì nên mua 1 cái, chứ nồm còn làm hại sức khỏe nữa cơ.
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cũng hên là năm nay HN không mưa rét và nồm. Những năm sau ai có nhu cầu thì mình share cho chỗ này nhá 0433707868
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận hà nội mấy ngày này âm u sợ thật, chỗ mình đang mưa phùn nữa.. âm u sợ quá.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tầm mưa phùn thì quần áo thôi rồi lượm ơi. Cứ phải gọi là siêu lâu khô, siêu ẩm, siêu mốc...
    • 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cobengoc_uocmo Xem bài viết
    HIi, nãy giờ nói kéo lên coi bình luận của các mẹ mà thấy mọi người rôm rả quá, đọc không hết luôn.
    Về cơ bản là dùng máy hút ẩm thì đầu tư 1 lần nhưng được nhiều lợi ích ko chỉ riêng sách, chăn ga,... trong nhà.
    Nên ai có thể thì nên mua 1 cái, chứ nồm còn làm hại sức khỏe nữa cơ.
    Ừa, công nhận thật, hồi trước mẹ nó mua bên nào nhỉ? thấy nhiều mẹ bảo bên phương liệt ghê ta
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em đợt trước nồm sàn gạch dính nhớp đi chân trần thì bẩn, đi dép thì trơn suýt ngã mấy lần cơ bẩn mốc gây hại chịu không được đang kêu trời thì được bà chị đồng nghiệp chỉ cho dùng thiết bị hút ẩm của Harison ở D2 hay B2 Giảng Võ í em ko nhớ nữa. Máy dùng êm lắm mà nhà khô thoáng sạch nồm luôn các mẹ ạ. Bên cạnh hút ẩm nó như kiểu còn lọc cả không khí nữa, mũi em đang dị ứng sụt sịt nằm trong phòng bật máy hút ẩm sau mũi ok luôn í. Thế mới nói cái môi trường sống ảnh hưởng sức khỏe lắm các mẹ ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy năm trước nhà em cũng đến khổ sở với mấy vụ nền nhà ẩm lắm nhưng giờ thì chả lo nữa. Chú em làm ở đại lý bán máy hút ẩm Hà Nội cho nhà em một cái máy hút ẩm hiệu Harison. Chỉ bật chừng hơn tiếng là nền phòng em khô cong luôn, lau lại thêm 1 lần nữa với nước lau nhà là lại thơm tho như thường
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2