TIN TÀI TRỢ.

tìm hiểu thớt kính cường lực

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.78K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 623 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

ở SG:chào cả nhà, mình tham gia lâu rồi nhưng nay mới gửi câu hỏi. mình đến hachihachi và có thấy trưng bày sản phẩm thớt kính cường lực xuất xứ VN. theo mình biết thì kính cường lực đúng chuẩn phải 10mm trở lên, chịu được sức gió cấp 12. ấy vậy mà cô bán hàng bảo đừng dùng nó để chặt, nếu thớt không được chặt thì mua làm gì. có mẹ nào kinh nghiệm vụ này giải đáp cho mình nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mua về chưng cho đẹp đó mà =))
    ĐỪNG THỞ DÀI HÃY VƯƠN VAI MÀ SỐNG
    MƯA ƯỚT CHÂN,NHƯNG NẮNG Ở TRÊN ĐẦU.!
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trước mình có mua 1 chiếc thớt thủy tinh của TQ về dùng thử, trông rất sạch sẽ và có khả năng chặt thoải mái, định để thái thức ăn chín. Mỗi tội ...dao rất nhanh cùn!. Sau vài lần dùng rồi bỏ vì ..mài dao không kịp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật ra thớt kính đảm bảo nhất về khâu vệ sinh, m đã dùng hơn năm nay, cùn dao thì thớt nào nó cũng cùn cả thôi. Tuy nhiên thớt kính có cùn hơn so với thớt gỗ, tuy nhiên không đáng kể.
    Mình sử dụng thấy rất tuyệt, đặc biệt không phải lo về vấn đề vệ sinh, khâu quan trọng khỉ sử dụng thớt, không bám thức ăn và không sản sinh ra chất nào gây nguy hiểm cho sức khỏe con người, đặc biệt dùng cho trẻ mới ăn dặm thì quá chuẩn
    Học cách tự giúp đỡ bản thân là nền tảng cho bất kì sự thành công nào mà bạn muốn đạt được.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ không nên dùng để chặt b ơi. Kính cường lực dù bền cứng cáp đến mấy thi bản chất vẫn là kính Khi chặt bạn chỉ cần vô tình đụng vào các cạnh của nó là sẽ nổ ngay, vì kích thước không lớn, không bo góc các bề mặt. Thứ 2 là nó sẽ làm dao nhanh cùn, và tiếng ồn lớn. Bạn cân nhắc khi sử dụng nhé, mình thì nghĩ nên dùng kính này nhẹ nhàng thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn
    Thớt kính cường lực rất tốt cho sức khỏe người sử dụng, không lo bị nấm mốc hay vi khuẩn phát triển, đặc biệt thớt kính cường lực KP đạt chuẩn VSATTP có chứng nhận, báo giá thớt kính cường lực KP cũng rất rẻ, bạn hãy tham khảo sản phẩm này nhé
    • 92 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lần đầu tiên em nghe về thớt kính đó
    Bánh kẹo Kinh Đô