TIN TÀI TRỢ.

Thiết bị Tiết kiệm xăng-Chống tắt máy khi trời mưa của Honda

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 276 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Em mới mua xe thì trong đại lý tư vấn nên gắn ! thiết bị vừa giúp tiết kiệm xăng,vừa tránh xe bị tắt máy...của hãng Honda dành cho xe tay ga

Em phân vân vì ko biết có thật thiết bị ấy tốt như quảng cáo ko ?Giá thiệt bị đó là 1T3....Bố Mẹ thông thái nào đã từng dùng hay nghe tới thiệt bị này thì tư vấn thêm giúp em với ah...

Tặng hoa cho Bố Mẹ này.......:Smiling:
    1Cdfp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 85 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Đừng nghe bọn đại lý nó cho thuốc, vừa mất tiền thêm mà chả có tác dụng gì đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 179 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Cái đó tốt thế sao Honda nó không gắn trong xe luôn mà phải nghiên cứu đủ thứ để tiết kiệm xăng rồi lại còn bán kèm cái đó giá 1.3t ....
    Nếu em là Honda em sẽ gắn luôn trong xe bảo đảm bán cái xe đắt hơn 5t vẫn có người mua.
    Nhiêu đó thôi cũng đủ thấy cái giá 1,3t chỉ là lừa đảo.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 131 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hồi trước em đọc 1 bài trên dân trí nói về cái này rồi,mọi người đều khuyên là không nên lắp vì khi thiết kế xe người ta đều tính toán để xe cần bao nhiêu xăng khi vận hành rồi(cụ thể thì k nhớ lắm,thế nên lắp cái âyf vào có khi còn làm hỏng xe mình nhanh hơn ấy
    Vote 1 phiếu cho k nên
    • 276 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người nhìu nhen...

Hôm bữa,em có nghe thêm 1 thiết bị khác chỉ là "Tiết kiệm Xăng " ---1 chức năng duy nhất thôi---- giá chừng 200K. Cái này là do 1 chị bạn em giới thiệu, chỉ gắn vào xe Elizabeth,đi từ Q8 xuống LThành ĐNai thì tốn có 30K (đi+về)

Em nghe mà ham wá,chạy wa Nguyễn Chí Thanh hỏi thì gặp ông chủ tiệm Kim Thành cũng đang dùng thiệt bị này. ....nhưng đắt hàng wá...hỏng còn để em mua...
    1Cdfp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 604 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi subin_hana Xem bài viết
    Em mới mua xe thì trong đại lý tư vấn nên gắn ! thiết bị vừa giúp tiết kiệm xăng,vừa tránh xe bị tắt máy...của hãng Honda dành cho xe tay ga

Em phân vân vì ko biết có thật thiết bị ấy tốt như quảng cáo ko ?Giá thiệt bị đó là 1T3....Bố Mẹ thông thái nào đã từng dùng hay nghe tới thiệt bị này thì tư vấn thêm giúp em với ah...

Tặng hoa cho Bố Mẹ này.......:Smiling:
    cái đại lí đó lại đục nước béo cò đấy , có thể có cái thiết bị đó nhưng ko fải của honda sx đâu....ko nên tin vào mấy cái đó
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 162 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Chị ơi, Honda không sản xuất thiết bị nào như thế đâu.Chắc là bên đại lý đó nhập hàng bên ngoài vào đó.Không nên lắp đâu. Thêm nữa khi đấu nối các thiết bị khác vào máy sẽ ảnh hưởng đến hệ thống điện...có nhiều vụ cháy xe khi để trong nhà mà nguyên nhân là đấu nối các thiết bị khác các thiết bị đã được trang bị sẵn trên xe. Chả biết tiết kiệm được bao nhiêu xăng mà lợi bất cập hại đấy chị ạ.
    Mà đi Honda còn tiết kiệm chán so với xe khác rồi.
    • 276 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

em cám ơn moi nguoi nhìu ah...em ko lắp cái gì đâu ợ
    1Cdfp7