TIN TÀI TRỢ.

Ở Hà Nội May Áo Dài chỗ nào đẹp và rẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.64K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi đã lâu rồi mình không đi may áo dài lên giờ không rõ ở đâu may vừa đẹp và giá cả phải chăng nữa. Các mẹ biết chỉ giúp mình với nhé mình đang cần may gấp gấp quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,738 Bài viết

• 2,943 Được cảm ơn

Mấy chị em nhà em may ở La Hằng vài lần, đều ưng cả. Bạn em có mấy đứa may ở Hồng Minh- Ngô Thì Nhậm cũng đẹp, ở đó giá may rẻ hơn La Hằng khoảng 20-30k (giá năm 2006).

Đến lượt em ra Hồng Minh may cái xường xám thì thân áo may đẹp nhưng bị hỏng tay. :Smiling:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 653 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tran Hue Anh Xem bài viết
    Các mẹ ơi đã lâu rồi mình không đi may áo dài lên giờ không rõ ở đâu may vừa đẹp và giá cả phải chăng nữa. Các mẹ biết chỉ giúp mình với nhé mình đang cần may gấp gấp quá.
    Năm ngoái em được tư vấn may áo dài ở Nguyễn Bỉnh Khiêm đẹp, chỗ đối diện bệnh viện y học dân tộc ý mẹ nó ah! Em chả nhớ tên hiệu và số nhà đâu nhưng Nguyễn Bỉnh Khiêm đối diện viện y học thì chỉ có một hàng may áo dài thôi mà.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đợt trước đám cưới em may ở Mỹ Vinh - 59 Cầu Gỗ cũng ổn lắm ạ....thích nhất là đúng hẹn và may chuẩn không phải sửa
    Ngày mai trời lại sáng
    ID: canglanhcangyeu_pt@yahoo.com
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Áo dài Minh Đức - 41 Đặng Tiến Đông, form áo lên đẹp, giá cả phải chăng, tiện nhất là có thể xem mẫu và giá từng mẫu online được.
    Thông tin cá nhân: Nữ, tốt nghiệp ĐH Hà Nội, có kinh nghiệm sư phạm, trình độ 7.0 IELTS, nhận dạy tiếng anh cho trẻ cấp 2-3. PM hòm thư cá nhân để biết thêm chi tiết.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẫu áo dài đây ạ: http://www.flickr.com/photos/aodaiminhduc/
    Thông tin cá nhân: Nữ, tốt nghiệp ĐH Hà Nội, có kinh nghiệm sư phạm, trình độ 7.0 IELTS, nhận dạy tiếng anh cho trẻ cấp 2-3. PM hòm thư cá nhân để biết thêm chi tiết.