Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Những điểm trông giữ xe đắt nhất Hà Nội.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.75K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 230 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hôm qua em đi chơi phố chút ít mà phát hiện ra giờ này vẫn còn những nơi trông giữ xe máy đắt kinh khủng.
    Em lập Topic này để mọi người biết mà liệu đường tránh xa nếu tránh được, còn không thì cố nghiến răng vậy. Vì luật pháp chưa xờ tới được.

- Tháp Hà nội, thiết tưởng ở đây tử tế, ai dè khốn nạn phết. Trước mặt Tháp, ở bên tay Phải, phía đường Quán Sứ có 1 khoảng trống, mấy chú vàng đứng ngồi lố nhố dưới cái ô, trông giữ cỡ trục chiếc xe, cứ ai vào hỏi chỗ để xe là các chú vàng này chỉ lên khoảng trống này và hỏi vào đây làm gì rồi lúc ghi vé, lúc không, ai ra cũng băm đậm 5000đ, đuôi co thì các chú vàng này cắn ngay: Lần sau đừng gửi ở đây nữa.
    Chỗ này lắm người giầu, chắc dễ kiếm ăn lắm.
    - Quanh chợ đêm (buổi tối) chẳng bữa nào họ lấy giá 3000đ cả, toàn 5000đ thôi, cũng khăn đỏ, cũng khố xanh như quy định, nhưng toàn giá vé này hết.
    - Chợ Hòa Bình (Chợ trời), đúng là tên sao người không như vậy. Cứ thẳng tưng 5000đ ko cần phải nghĩ, trễm trệ ngay trước cửa đồn công an đấy nhé, không có lại bảo Luật pháp ở xa.
    - Trước đền Quán Thánh cũng vậy, 5000đ, chẳng hiểu người ta có tôn trọng ông Đồng Đen không, hay ông cũng ăn hối lộ (sory ông nếu con nói quá lời) mà ông phù hộ cho họ nhiều tài lộc thế, chẳng bị dương pháp trị tội gì cả.
    - Phủ Tây Hồ cũng không kém phần sôi động, 5000đ, chắc đất này dễ kiếm ăn nhất xứ Hà Thành.

Mong các mẹ đóng góp để các bác Quan chức có trách nhiệm được biết rõ sự tình sau những ngày các bác ý ban hành quyết định lành mạnh hóa môi trường trông giữ xe ở Thủ đô.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 197 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Người đẹp wên mất mấy cửa hàng bên cạnh Vincom rùi. Tết 10k, sau tết tưởng xuống, ai dè vẫn 10k chém đẹp, hình như giờ vẫn vậy (ở đối diện Highland ạ). Lâu rùi em ko gửi đó ko biết thế nào, đã đỡ hơn chưa? Bg nếu xem phim em toàn mang xuống hầm. còn nếu vào mua đồ thì em để ở bãi gửi xe ở Vincom ngay cạnh chùa.
    • 3,538 Bài viết

• 11,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangmaihuong Xem bài viết
    Người đẹp wên mất mấy cửa hàng bên cạnh Vincom rùi. Tết 10k, sau tết tưởng xuống, ai dè vẫn 10k chém đẹp, hình như giờ vẫn vậy (ở đối diện Highland ạ). Lâu rùi em ko gửi đó ko biết thế nào, đã đỡ hơn chưa? Bg nếu xem phim em toàn mang xuống hầm. còn nếu vào mua đồ thì em để ở bãi gửi xe ở Vincom ngay cạnh chùa.
    Vincom, tất cả các chỗ chung quanh đó đồng giá 5k ban ngày, 10k buổi tối. Hôm đi xem phim một bữa bị chém đẹp 10k, dã man!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 70 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Công viên thủ lệ, đắt dã man
    • 63 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mấy hàng giữ xe bên cạnh Lăng Bác nữa ạ, 5000đ
    • 94 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

sao giữ xe ở Hà Nội giàu thế nhỉ, ở trong này trung bình chỉ 2k/xe thôi bất kể chỗ nào. Lâu lâu có lên thì cũng chỉ 3k, còn những chỗ như Coop thì lúc nào cũng 1k.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 289 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loakenthangmuoimot Xem bài viết
    Vincom, tất cả các chỗ chung quanh đó đồng giá 5k ban ngày, 10k buổi tối. Hôm đi xem phim một bữa bị chém đẹp 10k, dã man!
    Mà toàn dân ở đâu mới nhập cư về Hà Nội để chém đấy ạ
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic!thế còn gần chùa Phúc Khánh chân cầu Ngã tư sở thì sao hả các mẹ! 10k/ lần
    • 63 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinh159 Xem bài viết
    hic!thế còn gần chùa Phúc Khánh chân cầu Ngã tư sở thì sao hả các mẹ! 10k/ lần
    Ngày thường là 5000đ. Còn ngày tết nhất thì 10.000đ ->20.000đ (Mùng 1 tết năm nay em bị chém như thế đấy :Sick.
    • 230 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Ở siêu thị Cầu giấy trên đường Cầu giấy, trước là Bách hóa, gần bưu điện Cầu giấy ấy.
    Có cái sân to, cho người ta trông xe thuê, có chừa 1 góc miễn phí.
    Thế nhưng ai vào mà không rắn mặt là bị bọn nhân viên nó ép đưa xe vào bãi của nó để nó chém đúng giá.
    Quan trọng là cái thái độ của bọn nó rất khốn nạn.
    Người ta cứ để xe vào chỗ miễn phí là nó không cho để.
    • 2,118 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lê Sương Sương Xem bài viết
    Ở siêu thị Cầu giấy trên đường Cầu giấy, trước là Bách hóa, gần bưu điện Cầu giấy ấy.
    Có cái sân to, cho người ta trông xe thuê, có chừa 1 góc miễn phí.
    Thế nhưng ai vào mà không rắn mặt là bị bọn nhân viên nó ép đưa xe vào bãi của nó để nó chém đúng giá.
    Quan trọng là cái thái độ của bọn nó rất khốn nạn.
    Người ta cứ để xe vào chỗ miễn phí là nó không cho để.
    Ôi cái st này tớ vào thấy thất vọng toàn tập. Hàng hóa hổ lốn, cái cần không có ,cái có không cần, mà trông thì nhiều hàng thế, vào thấy bày lộn xộn. Khu bán quần áo cực kỳ bí thở, làm tớ hồi HN mới H1N1 vào cứ lo ngay ngáy. Duy nhất vào một lần, lần sau không vào nữa. Giờ mới biết vụ xe vì hôm đi ông xã chở, ông xã lấy xe, hai mẹ con chạy tít ra ngoài chờ. Thế này thì chắc chắn không quay lại lần 2 rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 736 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Ngẫm đi ngẫm lại chắc tại đất HN chỗ nào cũng là đất VÀNG cả nên thế .
    Hôm 2/9 ở thủ lệ 20k->30k/xe mà choáng, thế mà vẫn đông. Còn nhà mình thì quay về cho khỏe...
    Một người vợ tốt luôn biết tha thứ cho chồng khi cô ta sai.:Laughing:
    • 1,031 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Mình thấy gửi xe ở Pacific Palace cũng đắt he he...
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình bổ sung thêm chỗ gửi xe ở tượng đài chiến sĩ quyết tử, cạnh hồ Gươm, 10k/lần từ lâu rùi ý. Đắt phát hãi. Các bác đến đấy đi cố 1 đoạn lên bãi gửi xe chỗ đỗ xe bus ấy có 3k thôi
    • 696 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Đi xem voi ị ở công viên thủ lệ gì mà trông xe 10k *_*
    Mobile: 0902.002.618
    YM: mr_lonely_hl710